ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    33
    ได้รับคำขอบคุณ: 807

STORE GAME Nintendo Eshop คลังเก็บเกมส์โหลดง่าย (◕‿◕❀) ⇱ Google Drive ⇲

ตอนนี้น่าจะทราบกันแล้วว่าเครื่อง "Nintendo Switch" โดนเจาะระบบเครื่อง โดยสามารถเล่นเกมส์จาก เมมโมรี่ได้แล้วด้วยด้วยอุปกรณ์ที่ชื่อว่า Xecuter SX แต่เหมือนจะสามารถแก้เองได้โดยไม่ใช่อุปกร์ด้วยนะ แต่อันนี้ยังไม่ชัวว์ แต่เบื้องต้นมี Roms เอามาแจกจ่ายกันบ้างแล้ว ผมก็เลยนำ Roms มาให้โหลดเก็บกันไว้ก่อนนะครับ ท่านใดสนใจก็โหลดเก็บไว้ก่อนนะครับ ตอนนี้ที่ผมมีก็ 200+ กว่าเกมส์ล่ะ แต่เดี๋ยวจะทยอยลงเรื่อยๆนะครับ

โปรแกรมประเภทช่วยดาวโหลด
    - Internet Download Manager (IDM) 2018 (6.30) ⌦⌦ ⇱ LINK LOAD ⇲
    - EagleGet 2.0.4.28 [Full] ⌦⌦ ⇱ LINK LOAD ⇲

วิธีแก้ปัญหาโหลดไฟร์จาก Google ไม่ได้เนื่องจากคนโหลดเยอะหรือหมดเวลาโหลดจ้า

----------------------------------------------------------------------

ห้องโหลดเกมส์สำหรับ Nintendo Switch Game : NSW

ห้องโหลดเกมส์สำหรับ Nintendo Switch Eshop : NSE

joker123
    ขอเกมส์ หรือ แจ้งปัญหาไฟร์เกมส์เสียได้ที่ ➽ ➽ https://goo.gl/8k4eAH

2. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    42
    ได้รับคำขอบคุณ: 38
    Blog Entries
    4
    มีไฟล์ที่เป็น .xci ไหมครับ เกมนี้เป็น.nsp ลงไปแล้วเล่นไม่ได้ครับ (เครื่องลง Xecuter SX มองไม่เห็นไฟล์เกม)