ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Game Reporter
    กล่าวขอบคุณ
    4,578
    ได้รับคำขอบคุณ: 17,741

JUST CAUSE 4 ตั้งเป้าเป็นเกม OPEN WORLD SANDBOX ที่ดีที่สุดที่เคยมีมา

JUST CAUSE 4 ตั้งเป้าเป็นเกม OPEN WORLD SANDBOX ที่ดีที่สุดที่เคยมีมา

ผู้กำกับตัวเกมหวังไกลฝันสูงสำหรับภาคที่ 4

Just Cause ถือได้ว่าเป็นเกม Action Open World ที่ระเบิดภูเขาเผากระท่อม กันแบบเต็มที่ และการกลับมาในภาคที่ 4 ดูเหมือนว่าคุณ Francesco Antolini

ผู้กำกับของเกมจะมีความหวังว่าภาคนี้จะยิ่งใหญ่และดีที่สุดเท่าที่มีมา
    ในการให้สัมภาษณ์กับเว็บ gamereactor ทีมพัฒนา Just Cause ยืนยันว่าพวกเขาได้รับบท

เรียนสำคัญหลายอย่างจากการสร้าง Just Cause 3

พวกเราอยากสร้างเกม OPEN WORLD ที่ดีที่สุด เท่าที่เคยมีมา พวกเราอยากเป็นเกม SANDBOX ที่มอบความเป็นไปได้ที่ยิ่งใหญ่ที่สุด และเต็มที่มากที่สุดในโลก OPEN WORLD

เราอยากผลักดันระบบฟิสิกส์ในเกมให้ไปถึงขีดสุด และเราก็อยากย้อนกลับไปหาความรู้สึกของการได้ค้นพบอะไรใหม่ๆและความหลากหลายซึ่งเรารู้สึกว่าเราขาดหายไปในเกมภาคที่แล้ว

ผมจำไมได้แล้วว่าอ่านมาจากไหน แต่มีคนเคยพูดไว้ว่าหากคุณคิดว่าคุณสามารถทำอะไรบางอย่างได้ในเกม JUST CAUSE มันก็เป็นไปได้มากที่คุณจะทำสิ่งนั้นได้จริงในเกม เราอยาก

จะสร้างเกมที่เข้าถึงผู้เล่นเหล่านี้ ขณะเดียวกันเราก็รู้ว่ามีผู้เล่นที่ไม่ได้ใส่ใจระบบ SANDBOX หรือความอิสระในเกม ดังนั้นหากคุณอยากเล่นเกมภาคใหม่นี้เหมือน JUST CAUSE ภาค

เก่าๆที่ผ่านมาก็ได้เช่นกัน
    ภาคนี้เราพัฒนาตัวเกมไปทุกระดับโดยเฉพาะในด้าน AI ความฉลาดของเหล่าศัตรู ผมว่าแฟนๆจะชื่นชอบครับ

CREDIT BY GAMINGDOSE

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 10 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    101
    ได้รับคำขอบคุณ: 202
    Open World เล่นอยู่คนเดียวเนี่ยนะ จะเอาทั้ง 4 ภาค เลยเรอ มัลติไปไหน

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    233
    ได้รับคำขอบคุณ: 194
    เกมนี้มันมีเนื้อเรืองใหม ไม่เคยเล่นเลย หรอ เอาระบายอย่างเดี่ยว 555

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    412
    ได้รับคำขอบคุณ: 740
    มีบัคที่ดีที่สุดในโลกอะเหรอ
    1,048,576,000 = 1Gb / 524,288,000 = 500Mb / 471,859,200 = 450Mb / 209,715,200 = 200Mb

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 129
    ภาค 3 ผมยังเล่นดองไว้เลย เหลือแค่แผนที่ฉากข้างบนแผ่นดินใหญ่คับ การเล่นคือต้องยึดเมืองย่อยๆ ให้ได้ก่อนแล้วแต่จะมีบอกว่าต้องกี่เมือง แต่สุดท้ายผมเล่นเคลียร์หมดเลยคับ ถึงจะไปเควสหลักได้ ตัวเกมต้องใช้เวลานานมากกว่าจะยึดแผนที่หมด ผมว่าภาค 3 แผนที่มันใหญ่กว่า facry 5 เกือบ 2 เท่าเลยนะคับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย eddygararo : 13th July 2018 เมื่อ 03:10

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: