ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
ค้นหาข้อมูลใน jokergameth.com
หน้าแรก สั่งซื้อสินค้า
กระดานพูดคุย เกี่ยวกับเรา

ozonegame.com

Dragon Nest

เวปไซท์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนเวปไซท์สปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ รองเท้าสุขภาพ กางเกงเล Joker Game Official Fanpage บล็อคสาวไฮโซ เล่นเกมแล้วได้เงิน ลงโฆษณา
ให้เช่า Colocation
รองเท้าเพื่อสุขภาพ
กางเกงเล
Jokergame Facebook
บล็อคสาวไฮโซ
จ้างให้เล่นเกม

BLG Games TEAM
    กล่าวขอบคุณ
    1,775
    ได้รับคำขอบคุณ: 51,864

『◈ 1 LINK ISO ◈』➽ DRAGON BALL FIGHTERZ (V1.10) [THOR - 5GB] ➽ [FiLECONDO|MEKAFiLE|GOOGLE DRIVE|OPENLOAD]

Dragon Ball Fighter Z เกมแนว 2.5D Fighting Game จากทีมผู้พัฒนาเกม Arc System Works เนื้อเรื่องในภาคนี้ผู้เล่นจะได้เจอตัวละครใหม่อย่าง "หุ่นยนต์หมายเลข 21" ที่ถูกออกแบบโดยอาจารย์โทริยาม่า อากิระผู้ให้กำเนิดการ์ตูนอมตะ Dragon Ball ซึ่งเธอคือตัวละครสำคัญที่จะเกี่ยวข้องกับภาคนี้อีกด้วย

Genre: Action
    Developer: Arc System Works
    Publisher: BANDAI NAMCO Entertainment
    Release Date: 27 Jan, 2018

FULL - THOR : 5.00 GB

FiLECONDO 1.LINK (VIP)
    ลิ้งค์สำรองกดผ่าน >> (ouo.io) >> (oke.io)
    (สมัครโหลด VIP โหลดเร็ว แรง เต็มสปีด!!)
    MEKAFiLE 1.LINK (VIP)
    ลิ้งค์สำรองกดผ่าน >> (ouo.io) >> (oke.io)
    *ปรกติลิ้งค์ VIP จะไม่ผ่านคลอบลิ้งค์ ที่ผ่านเพราะป้องกันลิ้งค์ครับ.

MULTIUP + OPENLOAD + GOOGLE DRIVE
    วิธีดาวน์โหลดไฟล์ google drive ที่เกินโควต้า!

วิธีติดตั้ง Full Game
    เม้าส์ไฟล์ : ติดตั้งเกม : เล่น
    **ปิดแอนติ้ไวรัชก่อนติดตั้งเกม และปิดแอนติ้ก่อนเข้าเล่นเกม!
    ***ถ้าไม่มีแอนติ้ ปิด Windows Defender แทน

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    พาทแรกก็เสียแระครับ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    43
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    เล่นได้ 100%

ขอบคุณครับ
    COMPUTER CPU : i7-8700k 3.4GHz | VGA : nVidia GTX 1060 6GB | RAM : 16GB DDR3 | 256GB SSD | 2TB HDD

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    732
    ได้รับคำขอบคุณ: 75
    ขอบคุณมากครับ
    PS3 Dark บล็อกสำหรับทุกคนhttp://8057f736.linkbucks.com
    เว็บเกมโหลด Bit แบบเร็วมีทุก Platformhttp://465ec334.linkbucks.com

กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 29
    ตัวนี้รวม DLC แล้วใช่ไหมครับ

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 31
    จะมี dlc กุน+เบ ที่เพิ่งออกให้โหลดมั้ยครับ
    Intel i5-4440 : GIGABYTE GTX 970 OC : GIGABYTE GA-Z87-HD3 : team xtreem 8gb (4x2) : XFX 750W : Cooler Master: CM 690 III