ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    2,673
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,048

ยูริ Yuri + Red Alert 2 ฟรี | ไฟล์เดียวจบ โหลดเร็ว

ยูริ Yuri + Red Alert 2 ฟรี | ไฟล์เดียวจบ โหลดเร็ว MediaFire | 336.12 MB

==== ตัวอย่างเกมส์ ====

รายละเอียด : ตัวเต็ม เล่นง่าย สเปคต่ำก็เล่นได้ เกมส์ยูริ Yuri Red Alert 2 เล่นเพลินๆ ลืมเกมส์วางแผนสุดมันไปรึยัง วันนี้หาเกมส์มาให้โหลดกันแบบฟรีๆ ไว้ LAN กับเพื่อนก็ได้ โหลดเกมส์ ยูริ Yuri Red Alert 2 + Patch [MF] ลิงค์เดียว ฟรี โหลดแรงเต็มสปีด ลิ้งเดียวจบ

(ขนาดไฟล์ 346 MB)
    MediaFire
    Download File : HERE
    Password แตกไฟล์: loadgamepc-free.com
    เครดิต : loadgamepc-free.com

[CENTER]วิธีเข้าเล่นเกมส์ที่ ไปไดฟ์ที่ติดตั้งเช่น C:\Westwood\Ra2 แล้วคลิ๊กที่ ไอคอนเกมส์

วิธีแก้ไขเมื่อลงเกม Yuri’s Revenge Red Alert 2 เล่นไม่ได้
    เนื่องจากเกมนี้เป็นเกมค่อนข้างเก่า สมัยปี 2000 ซึ่งตอนนั้นถูกออกแบบให้เล่นกับ Windows ME, XP แต่ตอนนี้มาเป็น Windows 7,8 แล้วทำให้เราต้องกำหนดให้วินโดวส์จำลองเพื่อที่จะเล่น Run เกมได้ โดยวิธีทำก็ง่ายๆ ครับตามรูปด้านล่าง

***FATAL*** String Manager failed to initialize properly
    คลิกขวาที่ไอคอน Yuri’s Revenge เลือก Properties
    ไปที่ Tab Compatibility > เลือก Run this program in compatibility mode for > เลือกเป็น Windows XP Service Pack3 > เลือก Run this program as an administrator

โชว์ Error ***FATAL*** String Manager failed to initialize properly

คลิกขวาเลือก Properties

เลือก 1,2,3,4 ตามรูปเลยนะครับ

วิธีใช้ Mod เพิ่มเงิน เปิด Map เกมยูริ รีเวนจ์

ถ้าเปิดขึ้นมาแล้วขึ้นปุ่มแดงอย่างนี้ ใช้ไม่ได้นะครับ

เปิดโดยคลิกขวา Run as Administrator

ถ้าขึ้นปุ่มเขียวคือใช้ได้ครับ ดับเบิลคลิกที่ปุ่มเขียวเลยครับ

"หาโปรแกรมไม่เจอ Ctrl + f หาได้เลยครับ" | ***** ไฟล์ทุกไฟล์โหลดได้หมดทุกไฟล์ครับ *****

PC - GAMES | Manga | SOFTWARE | เว็บไซต์

joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Zlatan_01 : 7th May 2019 เมื่อ 21:22

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    210
    ได้รับคำขอบคุณ: 110
    ขอบคุณครับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    172
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    โหลดไม่ได้คะ