ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Game Reporter
    กล่าวขอบคุณ
    4,578
    ได้รับคำขอบคุณ: 17,741

มั่นใจ ! บท Metal Gear Solid แบบภาพยนตร์จะมีความอาร์ทสมกับ “โคจิม่า” อย่างแน่นอน

มั่นใจ ! บท Metal Gear Solid แบบภาพยนตร์จะมีความอาร์ทสมกับ “โคจิม่า” อย่างแน่นอน

ผู้กำกับบอกว่าเป็นบทที่ดีที่สุดเท่าเขาเคยอ่านมาทั้งหมด

หลายคนอาจจะไม่ทราบ แต่รู้หรือไม่ ? ว่า Metal Gear Solid จะมีฉบับเวอร์ชั่นภาพยนตร์ และตอนนี้ก็อยู่ในขั้นตอนการ Pre-Production และก็ดำเนินการมาซักพักมาเกือบครบปีแล้ว

แต่เพียงแค่ประกาศออกไปว่ามันกำลังจะเป็นหนัง เกมเมอร์หลายคนก็รีบด่วนตัดสินใจว่ามันต้องแย่อย่างแน่นอน แต่เดี๋ยวก่อน ! ผู้กำกับภาพยนตร์เรื่องนี้ได้ลั่นออกมา เจ้าตัว “บท”

นี้แหละที่จะทำให้หนังเรื่องนี้ต้องดีเยี่ยมอย่างแน่นอน !

Jordan Vogt-Roberts ผู้กำกับภาพยนตร์มือดี มีผลงานในอดีตอย่าง Kong: Skull Island ได้ลั่นออกมาว่า ตัว “บท” ของภาพยนตร์เรื่องนี้เป็น

สคริปต์ที่ดีที่สุดเท่าที่เขาเคยอ่านมา และจะต้องเป็นไม้ตายของ Metal Gear Solid ในรูปแบบคนแสดงที่หลายคนจะต้องถูกใจอย่างแน่นอน

ผมได้ลองอ่านบทของภาพยนตร์เรื่องนี้ และผมคิดว่ามันเจ๋งที่สุดจากที่ผมอ่านมาทั้งหมด มันโคตรเท่ โคตรแปลก โคตรมีความเป็นโคจิม่า

ซึ่งผมเชื่อว่าใครก็ตามที่อ่านบทนี้ จะต้องชื่นชอบและบอกว่า “อั๊วอยากจะทำหนังเรื่องนี้” แน่นอน หรือถ้าสมมติว่าผมไม่มีส่วนร่วมในการทำหนัง แต่ผมได้ลองอ่านบทนี้ ผมคงจะ

ต้องร้องว่า “แม้เจ้า ! ” ออกมาดัง ๆ อย่างแน่นอน

JORDAN VOGT-ROBERTS

Jordan Vogt-Roberts

ความจริงแล้ว Vogt-Roberts เคยพบปะพูดคุยกับคุณ Hideo Kojima เกี่ยวกับภาพยนตร์มาก่อนหน้านี้อยู่แล้ว ซึ่งผู้กำกับอยากจะทำภาพยนตร์เรื่อง Metal Gear

Solid
    ให้เคารพต้นฉบับให้ได้มากที่สุด แม้ว่าคุณ Kojima จะไม่ได้ครอบครองลิขสิทธฺ์ของเกม Metal Gear Solid แล้วก็ตามหลังจากที่เขาได้ออกจาก Konami

CREDIT BY GAMINGDOSE

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    609
    ได้รับคำขอบคุณ: 177
    ส่วนเกมนั้น... อย่าพูดถึงเลย...

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Game Reporter
    กล่าวขอบคุณ
    1,277
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,058
    ไม่น่าทำกึ่ง open world เลย ขึ้นลงๆ เฮลิคอปเตอร์จนเบื่อมาก 555

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: