ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Game Reporter
    กล่าวขอบคุณ
    4,578
    ได้รับคำขอบคุณ: 17,741

Capcom เตรียมใช้ระบบป้องกัน Denuvo กับสองเกมดัง Monster Hunter World และ Resident Evil 2 Remake

Capcom เตรียมใช้ระบบป้องกัน Denuvo กับสองเกมดัง Monster Hunter World และ Resident Evil 2 Remake

lllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllll

Denuvo Anti-tamper หรือระบบป้องกันการเจาะเถื่อนเป็นที่นิยมใช้กันมากกับเกมระดับ AAA เพราะขึ้นชื่อว่าเป็นระบบป้องกันที่เจาะได้ยากที่สุดในยุคนี้ ล่าสุดค่ายเกม Capcom ได้ยืนยันอย่างเป็นทางการ

แล้วว่า เตรียม
    ใช้ระบบป้องกัน Denuvo Anti-tamper กับสองเกมดัง Monster Hunter World และ Resident Evil 2 Remake เวอร์ชั่นพีซี และตอนนี้ได้โชว์ให้เห็นบนหน้า Steam ของทั้งสองเกมเรียบร้อยแล้ว

โปรแกรม Denuvo Anti-tamper มีหน้าที่ช่วยให้เกมถูกเจาะเถื่อนได้ยากขึ้น ถึงแม้จะป้องกันได้ในระยะเวลาไม่นาน แต่ก็ช่วยป้องกันยอดขายเกมในช่วงแรกที่วางจำ

หน่ายได้ ซึ่งถือว่าเป้าหมายของโปรแกรมได้เสร็จสิ้นลงแล้ว เราชาวเกมเมอร์ก็ต้องช่วยกันอุดหนุนเกมแท้ถูกลิขสิทธิ์กันนะครับ จะได้มีเกมดีๆมาให้พวกเราเล่นต่อไป

CREDIT BY BEARTAI

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 9 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    748
    ได้รับคำขอบคุณ: 81
    สมัยนี้ราคาถูกลงมากแล้วครับเล่นแท้สบายใจกว่า

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,048
    ได้รับคำขอบคุณ: 186
    กด มอนฮันไปแล้ว 1200 เป้าหมายหลักคือเอาไปเล่นกับเพื่อนถึงโหลดเถื่อนมาก็ต้องมาเล่นคนเดียวมันไม่สนุกอ่ะนะ หลังๆ ผมก็กดเกมส์แท้มาบ่อยเหมือนกัน ไม่เหมือนแต่ก่อนที่โหลดเถื่อนมันทุกเกมส์

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

เสพกราฟฟิกขั้นเทพ
    กล่าวขอบคุณ
    2,381
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,560
    เกมดีๆแบบนี้ซื้อแท้ไปเลยครับ เกมดีไม่ได้มีมาบ่อยๆ
    Intel Core i7 4790k / MSI Z97 Gaming 5 / GALAX GTX980 SOC 4GB
    AMD Phenom II X6 1090T / Asrock 890GX Extreme 3 / Power Color HD5970 2GB

8. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    609
    ได้รับคำขอบคุณ: 177
    แพงไปก็รอช่วงเทศกาลก็ได้ ทางเลือกเยอะแยะ

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,003
    ได้รับคำขอบคุณ: 437
    กดมาทั้งหมดเลย เดือนหน้าจะได้ไม่ต้อซื้อไรละ

12. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    15
    ได้รับคำขอบคุณ: 68
    รอเซลล์ครับยังไม่รีบ แต่รับรองซื้อแท้แน่นอน

14. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    80
    ได้รับคำขอบคุณ: 42
    RE2 กับ มอนฮัน ถูกเกินคาด จะไม่ได้จัดได้ไง ฮ่าๆ

16. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Hank Williams
    กล่าวขอบคุณ
    18,706
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,004
    ผมว่าเกมส์น่าจะโดนเจาะได้อยู่แล้วครับ แต่คงสักพักนึง เกมส์ดังๆมักจะเจาะได้เร็ว

ส่วนตัวผมจัดแท้แน่ครับ RE2

18. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: