ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    101
    ได้รับคำขอบคุณ: 202

Exclamation ขยะกระทู้ช่วยลบออกไปทีไม่ก็แบนเถอะ

ชื่อ ad-team
    เหตุที่แจ้ง ไม่ต้องการลิ๊งค์นอก ปั่นกระทู้

Joker จะไม่น่าอยู่และผู่ให้การสนับสนุนเว็บไซค์ก็จะไม่มีครับ บอกเลยหาเกมส์เบื่อมาก เจอแต่สายเกรียนรกบอร์ด อยากให้เลิกโพสเถอะ
    เว็บนอกไม่ใครเขาอยากโหลดหรอก อย่าปั้นกระทู้เลย ไม่มีประโยชน์สำหรับคุณ บ้านคุณต้องดูและ และในอนาคต ไม่ใช่จะไปก๊อปลิ๊งค์นอกเพื่อให้คนมาโหลด
    ถ่าบอกให้หยุดแล้วไม่หยุด ขอแจ้งทางผู้ดูแลเว็บไซค์ แบบนี้ คนจะโหลดคนอื่นที่ง่านต่อการดาวโหลดยาก แบนเถอะ
    ไม่ก็ลบกระทู้ออกเถอะครับ จะรกไปข้างหน้า เว็บไซค์จะกลายเป็นขยะกระทู้ ส่วนคนที่อัพเขาก็ไม่ค่อยอยากอัพแล้ว เจอแต่กระทู้ปั้นหน่าลำคาณ
    ฝากเห็นใจคนหาเกมส์สนุกแล้วอยากจะเล่น

ผมจะไม่ว่าหรอกคุณจะเอาคนนี้ไว้หรือจะมีคนๆหนึ่งที่เข้ามาโหลดเกมส์ของคุณจะหายไปตลอดชีวิต สมัยท่าน รามิส และก๊กก๊อก ผมลืมรหัสเก่าไปนานละ

กล่าวขอบคุณ
    11
    ได้รับคำขอบคุณ: 850
    เห็นด้วยครับ รกจนหน้าลำคาญ

กล่าวขอบคุณ
    233
    ได้รับคำขอบคุณ: 194
    บางคนเค้าก้อ หวังดีนะแต่อาจจะไม่เก่งก็ได้

SNOWBALL
    กล่าวขอบคุณ
    2,302
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,594
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ emma150 อ่านกระทู้
    บางคนเค้าก้อ หวังดีนะแต่อาจจะไม่เก่งก็ได้
    ต้องดูด้วยครับ ว่าหวังดีแล้วมันสร้างความรำคาญหรือเดือดร้อนให้คนอื่นหรือเปล่า ผมเองก็มองว่าเข้าข่ายสร้างความรำคาญเพราะมันเยอะมาก และเยอะเกินไปทำให้หาเกมของเจ้าอื่นลำบาก
    และก็มีมาใหม่อีกคน "TONGAOM" คนนี้ก็เหมือนกัน
    ทีมงานตรวจสอบด้วยนะครับ

... " JOKERGAMETH " ...

Administrator
    กล่าวขอบคุณ
    1,672
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,349
    Blog Entries
    1
    รับทราบครับ จะทำการตรวจสอบให้นะครับ ขอบคุณที่แจ้งเข้ามาครับ
    -- งดให้ความช่วยเหลือแก่ผู้ใช้ ภาษาไทย ไม่ถูกต้อง --
    ฟอรั่มใหม่ BUY-SELL-TRADE ซื้อขายแลกเปลี่ยนสินค้า

กล่าวขอบคุณ
    101
    ได้รับคำขอบคุณ: 202
    โพสอีกแล้วแบนเถอะครับ ยังจะทำอีก มาใหม่ละ

กล่าวขอบคุณ
    11
    ได้รับคำขอบคุณ: 850
    ad-team มาอีกล่ะ