ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,150
    ได้รับคำขอบคุณ: 123

ghost recon wildlands ถ้าซื้อตัวธรรมดามีไรให้ทำเยอะไหมครับ

ตามหัวข้อครับdlcจำเป็นมากไหมครับ

Game Reporter
    กล่าวขอบคุณ
    1,277
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,058
    ตัวเกมหลัก เล่นกับเพื่อนผมว่าคุ้มอยู่แล้วนะครับ DLC มันก็ไม่ได้จำเป็นขนาดถึงว่าต้องซื้อครับ

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

So Nyeo Shi Dae
    Manchester United
    กล่าวขอบคุณ
    1,099
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,761
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ~FeaR~ อ่านกระทู้
    ตัวเกมหลัก เล่นกับเพื่อนผมว่าคุ้มอยู่แล้วนะครับ DLC มันก็ไม่ได้จำเป็นขนาดถึงว่าต้องซื้อครับ
    ใช่ครับ DLC ไม่มีความจำเป็นเลย ผมซื้อมาเล่นตอนลดราคา ใช้เวลาเล่นไป 100 กว่าชั่วโมงถึง boss ตัวสุดท้าย

ที่เล่นนานส่วนนึงผมเล่นคนเดียว ไม่มีเพื่อนเล่น แล้วก็ไม่เคย CoOp กับใครเลย เท่าที่เล่นควรมีเพื่อนเล่นด้วยอย่างน้อย 1 คน
    [CPU]AMD FX Black Edition 8320 [RAM]HyperX DDR3 1600 16GB [MB] Gigabyte 970A-D3P [VGA]Sapphire R9 270X 2GB [PSU]Raidmax RX-730ss [SSD] Kingston 120GB [OS] Win 10 Pro x64

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: