ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Game Reporter
    กล่าวขอบคุณ
    4,578
    ได้รับคำขอบคุณ: 17,741

ชาวประหยัดได้เฮ ! Amazon เปิดให้คุณผ่อนสินค้าอิเล็กทรอนิกส์แล้ววันนี้

ชาวประหยัดได้เฮ ! Amazon เปิดให้คุณผ่อนสินค้าอิเล็กทรอนิกส์แล้ววันนี้

เอาใจผู้มีรายได้ปานกลาง

สำหรับเหล่าเกมเมอร์แล้ว ปัญหาหนึ่งเวลาจะอัพเกรดคอมพิวเตอร์หรืออุปกรณ์การเล่นเกมคือเรื่องของ “เงิน” ซึ่งราคาของการที่จะได้

60 FPS และ 4K นั้นมีราคาพอสมควร ทำให้เกมเมอร์ที่มีงบน้อย หรือไม่สามารถหาเงินก้อนใหญ่ ได้มีอันจะต้องอดทนเก็บเงินเรื่อยไป

ตอนนี้ทาง Amazon เพิ่มระบบในการผ่อนอุปกรณ์เอาใจเหล่าเกมเมอร์แล้ว โดยอุปกรณ์ที่ว่านี้คือทุกอย่างที่เป็นใช้ในการเล่นเกม คือ การ์ดจอ, CPU , Ram , Laptops, มอนิเตอร์

,อุปกรณ์เกมมิ่งเกียร์ต่าง ๆ ซึ่งสามารถให้ผู้เล่นเลือกผ่อนได้ตามสบาย ซึ่งทาง Amazon กล่าวว่า “ การผ่อนครั้งนี้ไม่มีค่าใช้จ่ายเพิ่มเติม ไม่มีดอกเบี้ย ไม่มีค่าใช้จ่ายแอบแฝง ”

แต่ถึงกระนั้นคุณสมบัติของคนที่ผ่อนของกับ Amazon ได้มีดังนี้

ต้องอาศัยอยู่ในประเทศสหรัฐอเมริกาเท่านั้น

มี Account ของ Amazon ที่มีอายุมากกว่า 1 ปี

ได้รับการยืนยันตัวและผูกบัตรเครดิตแล้ว

ต้องมีประวัติการเงินที่ดีกับทางเว็บ Amazon

เรียกได้ว่าเป็นบริการที่ดีสำหรับเกมเมอร์เลยทีเดียว แม้ว่าตอนนี้ระบบนี้จะมีเฉพาะในประเทศสหรัฐอเมริกา แต่ในอนาคตไม่แน่เราอาจจะได้เห็นบริการแบบนี้ในประเทศไทยก็เป็นได้

CREDIT BY GAMINGDOSE

ปล.เพื่อวันหน้า มาบ้านเราบ้าง

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 6 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    233
    ได้รับคำขอบคุณ: 194
    ใจจริงอยากให้ มีในไทยนะ

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    609
    ได้รับคำขอบคุณ: 56
    รอให้มีในไทย กับย้ายไปอยู่เมกาอันไหนจะง่ายกว่ากันนะ ถถถถ

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    233
    ได้รับคำขอบคุณ: 194
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Artemis-Golden อ่านกระทู้
    รอให้มีในไทย กับย้ายไปอยู่เมกาอันไหนจะง่ายกว่ากันนะ ถถถถ
    5555555555

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    42
    ได้รับคำขอบคุณ: 38
    Blog Entries
    4
    ไม่ทราบว่าข่าวนี้นานหรือยังครับ ผมไปเช็คใน Amazon แล้วไม่เจอ ผมอยู่ใน usa เงื่อนใขครบ พอดีกำลังอยากได้จอคอม

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Game Reporter
    กล่าวขอบคุณ
    4,578
    ได้รับคำขอบคุณ: 17,741
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ supakit01 อ่านกระทู้
    ไม่ทราบว่าข่าวนี้นานหรือยังครับ ผมไปเช็คใน Amazon แล้วไม่เจอ ผมอยู่ใน usa เงื่อนใขครบ พอดีกำลังอยากได้จอคอม

ข่าวมาจาก www.geek.com ลองเช็คดูครับ

12. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: