ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Game Reporter
    กล่าวขอบคุณ
    4,578
    ได้รับคำขอบคุณ: 17,741

ปิดตัว Nintendo Labo ชุดใหม่ Toy-Con 3: Vehicle Kit ชุดรถแปลงร่าง!

เปิดตัว Nintendo Labo ชุดใหม่ Toy-Con 3: Vehicle Kit ชุดรถแปลงร่าง!

หลังจาก Nintendo เปิดตัว Nintendo Labo 2 ชุดแรกไป ที่เป็นชุดสารพัดอุปกรณ์กับชุดหุ่นยนต์ ล่าสุดปู่นินเปิดตัวชุดที่ 3 ออกมาขายแล้ว โดยชุดนี้

เราจะได้ประกอบเป็นกุญแจ พวงมาลัยรถ พวงมาลัยหางเสือเรือ คันเร่ง และคันบังคับเครื่องบิน
    เพื่อบังคับรถแปลงร่างได้ในเกม ไปดูวิดีโอกันเลย!

การประกอบกระดาษเป็นพวงมาลัยบังคับรถอาจจะไม่ตื่นเต้นเท่าไหร่ แต่ดูตัวเกมที่มาพร้อม Nintendo Labo Toy-Con 03 ชุดนี้ มันจัดว่าน่าเล่นมาก! เพราะเหมือน

เป็นเกมบังคับรถแบบ
    Open world สามารถท่องไปในดินแดนต่างๆ ได้ ซึ่งเราต้องเปลี่ยนรถให้เหมาะสำหรับแต่ละสถานที่ด้วย ที่เป็นได้ทั้งรถขับเคลื่อน 4 ล้อ เป็น

เครื่องบิน เป็นเรือดำน้ำ เหมือนขับรถสารพัดนึกท่องโลกกว้างยังไงอย่างนั้นเลย แล้วมีกิจกรรมให้เล่นอีกเพียบ เล่น 2 คนก็ได้ เจ๋งตรงนี้

โดยชุด Toy-Con 03 นี้จะวางขายในวันที่ 14 กันยายนนี้ ในราคา $69.99 หรือประมาณ 2,350 บาทครับ

CREDIT BY BEARTAI

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 5 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,843
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,598
    เรื่องไอเดียสร้างสรรค์ไม่มีใครเกินปู่นินจริงๆ

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

แอบมี Earth อยู่ในใจ ก็พอ
    กล่าวขอบคุณ
    1,636
    ได้รับคำขอบคุณ: 994
    Blog Entries
    1
    เป็นกระดาษมันจะทนเหงื่อมั๊ยน้อ
    เอิร์ธน้อยผู้น่ารัก อร๊ายยยย

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: