ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0

xbox360 Lt+20 db17349อยากจะแปลงRGHได้ไหมครับ

ตัดเรื่องออนไลน์ออกไปเลยครับ แค่อยากให้เล่นได้ทุกเกมส์ ไม่ต้องมานั่งปวดหัว ผมเล่นอยู่บ้านชิวๆ

ถามผู้รู้ทีครับ พอดีหงุดหงิดมาก ซื้อเครื่องมือสองมา บอกผม แปลง LT2.0 บอกเล่นได้ทุกเกมส์ แต่แผ่นที่แถมมาให้ เล่นไม่ได้ประมานครึ่งนึง เลยอยากแปลง rgh ครับ แต่ผมดันซนไปกดอัพ db (เพราะพยายามแก้ปัญหาเองเบื้องต้น) อัพจากแผ่น tranformer devastaion ที่เค้าแถมมาครับ
    ตอนนี้db เป็น 17349 ยังแปลงrghได้ไหมครัย และแปลงแล้ว จะเล่นได้ทุกแผ่นเลยใช่ไหม

Administrator
    กล่าวขอบคุณ
    1,672
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,349
    Blog Entries
    1
    แปลงได้ครับ หลังจากแปลงแล้วจะเล่นเกมได้ทุกแผ่นครับ เพราะรองรับทั้ง LT2 และ LT3 ครับ ดูรายละเอียดการแปลงเครื่องจาก Link ด้านล่างครับ
    http://www.jokergameth.com/shop/prod...roducts_id=691
    -- งดให้ความช่วยเหลือแก่ผู้ใช้ ภาษาไทย ไม่ถูกต้อง --
    ฟอรั่มใหม่ BUY-SELL-TRADE ซื้อขายแลกเปลี่ยนสินค้า