ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
ค้นหาข้อมูลใน jokergameth.com
หน้าแรก สั่งซื้อสินค้า
กระดานพูดคุย เกี่ยวกับเรา

GIGA Three Kingdoms

SwordsMan

เวปไซท์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนเวปไซท์สปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ สนับสนุนเว็บไซต์ กางเกงเล Joker Game Official Fanpage บล็อคสาวไฮโซ เล่นเกมแล้วได้เงิน ลงโฆษณา
ให้เช่า Colocation
บริจาค Bitcoin
กางเกงเล
Jokergame Facebook
บล็อคสาวไฮโซ
จ้างให้เล่นเกม

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    16
    ได้รับคำขอบคุณ: 66

โหลดเกมส์ PES 2018 [PC][Full] ตัวเต็มไฟล์เดียว ไม่ต้องแคร็ก

โหลดเกมส์ PES 2018 [PC][Full] ตัวเต็มไฟล์เดียว ไม่ต้องแคร็ก

หลดเกมส์ PRO EVOLUTION SOCCER 2018 V1.0.5.00 + DATA PACK 4.0 ตัวเต็ม เล่นได้ 100% | 10.3GB</h3><p><strong>มีอะไรใหม่</strong></p><ul><li>ระบบใหม่เรียกว่า Real Touch + การตอบสนองของลูกบอลกับส่วนต่าง ๆ ของร่างกายนักเตะดีขึ้นเช่น อก , ศรีษะ , ขา ปรับปรุงการเลี้ยงบอลและจับบอล</li><li>ปรับปรุงทัศนวิสัยภาพในเกมที่เรียกว่า “Real Capture system” ปรับในส่วนแสง/เงาทั้งตอนกลางวันและกลางคืนให้ใกล้เคียงกับความเป็นจริงรวมถึงการปรับปรุงสิ่งก่อสร้างในเกมเช่นอุโมงค์ก่อนเข้าสนามหรือเสียงกองเชียร์จะกระหึ่มมากขึ้นอย่างเช่นสนาม คัมป์ นู ของ บาร์เซโลน่า</li><li>หน้าเมนูจะมีการใช้รูปภาพนักเตะจริง ๆ มาใช้แล้วในส่วนของ Gameplan และ MyClub</li><li>ปรับปรุงแอนิเมชั่นการเคลื่อนไหวของนักเตะและปรับปรุงใบหน้านักเตะแต่ละคนให้ใกล้เคียงกับความจริงขึ้น

part1.

part2

credit : TAE_HIPPY

กล่าวขอบคุณ
    16
    แนวนีไม่มีพลาด

กล่าวขอบคุณ
    16
    เดี๋ยวจัดให้ครับคืนนี้มาเชคกระทู้อีกทีได้นะครับ ^_^

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    โหลด แตกไฟล์ เลานได้เลยหราครับ

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    16
    มันมากเลยจ้าาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาา