ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Game Reporter
    กล่าวขอบคุณ
    4,578
    ได้รับคำขอบคุณ: 17,741

BenQ เตรียมปล่อย Monitor ใหม่ระดับ1440p พร้อม FreeSync 2 ขนาด 32 นิ้วในเร็วๆนี้

BenQ เตรียมปล่อย Monitor ใหม่ระดับ1440p พร้อม FreeSync 2 ขนาด 32 นิ้วในเร็วๆนี้

ขยับขึ้นไปอีกระดับของการเล่นเกม กับจอใหญ่สะใจขนาด 1440p พร้อมฟังก์ชั่นใหม่ครบครันจาก BenQ

ยังคงเป็นแบรนด์ที่ส่ง Monitor ตัวใหม่ลงสู่ตลาดอย่างต่อเนื่อง และเป็นหนึ่งในแบรนด์ ที่เกมเมอร์หลายคนเลือกใช้ ล่าสุดนี้

BenQ ก็เตรียมปล่อยจอมอนิเตอร์แบบโค้งรุ่นใหม่ ที่มาพร้อมเทคโนโลยีล่าสุด FreeSync 2 HDR ในชื่อรุ่นว่า EX3203R ครับ

ซึ่งสำหรับสเปคของเจ้าจอ BenQ ตัวนี้จะมีหน้าจอความละเอียด ระดับ 2560 x 1440 QHD, Refresh Rate 144Hz และเทคโนโลยี FreeSync 2 HDR ตัวล่าสุดจาก AMD ที่จะ

มีเทคโนโลยีใหม่ๆที่ใช้งานกับการ์ดจอ
    Radeon ให้แสดงผลในการเล่นเกมให้ดีขึ้นไปอีกระดับ และ ยังมาพร้อมค่า Display HDR 400 ที่มีค่าความสว่างถึง 400 nits สุดคมชัด

รวมไปถึงใช้เทคโนโลยี
    Brightness Intelligence Plus ที่ช่วยเพิ่มความเนียนตาและสีคมชัดตามสภาพแวดล้อมในห้องของผู้ใช้อีกด้วย

สนนราคา
    ของเจ้าจอ EX3203R ตัวนี้อยู่ที่ 699.99$ (23,500 บาท) และจะวางจำหน่ายที่อเมริกาเหนือในวันที่ 7 สิงหาคมนี้ ส่วนสำหรับบ้านเราคาดว่าอีกไม่นานจะมาให้ได้จับจองกันครับ

CREDIT BY GAMINGDOSE

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 531
    โอ้ว ใช่เลยจอนี้

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

เสพกราฟฟิกขั้นเทพ
    กล่าวขอบคุณ
    2,381
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,560
    อยากได้เลยครับ แต่แพงจัง 5555

เล่นจอ QHD ก็หรูแล้ว เล่น 4K ไม่ไหว ถึงจอไหว แต่การ์ดจอก็ไม่ไหวอยู่ดี
    Intel Core i7 4790k / MSI Z97 Gaming 5 / GALAX GTX980 SOC 4GB
    AMD Phenom II X6 1090T / Asrock 890GX Extreme 3 / Power Color HD5970 2GB

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: