ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    257
    ได้รับคำขอบคุณ: 222

Ps3 Super slim Fw. 4.81 ลงเกมส์ยังไงครับ

รับมือสองไม่น่าจะได้แปลงมัลติแมนมาเห็นในเครื่องมีเกมอยู่บ้างแล้วเลยอยากรู้วิธีลง ดูการลง Han มันเป็นของ Fw. 4.82 เลยไม่กล้าอัพเสี่ยง ใครรู้วิธีช่วยบอกมั้งนะครับ หรือขอไลน์หน่อยครับ
    ฉันจะรักเธอเท่าที่ฉันจะรักได้ :'(

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    233
    ได้รับคำขอบคุณ: 194
    สมัยผมเล่น ไม่มีสอนไม่มีทำให้ดูนะ ของพวกนี้มันไม่บอก ถ้าบอกเดี่ยวพวกร้านรับลงมันหารายได้ ไม่ได้ เคยลงทำถามยูทูปนะ แต่มันหลอกเรา คือตอนนั้น ขี่้เกียจไปเติมเกมส์ลงเครืองเรยหาโหลด ที่นี้ ต้องอัพมัลติแมนด้วยเพราะ เกมส์ใหม่ๆต้องใช้แมนรุ่นไหม่ พอไม่หาไฟล์มัลติแมน จากตามเว็ปมาลงเท่านั้นแหละครับ เครืองกลับไปเล่นแท้เรย ตัองหาตังมา แปลงใหม่ 555 แต่ นานมาแล้วขายทิ้งไปละ แนะนำนะหาร้านเหอะ หรอถ้ามีคนรุ่นจักดีๆสอนให้ก็สบายไป ไม่ต้องเสียตัง

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 52
    เจาะผ่านเบราเซอร์ของ PS3 ต้องเข้าเวปนี้ใน PS3 http://www.ps3xploit.com/