ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
ค้นหาข้อมูลใน jokergameth.com
หน้าแรก สั่งซื้อสินค้า
กระดานพูดคุย เกี่ยวกับเรา

ozonegame.com

Dragon Nest

เวปไซท์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนเวปไซท์สปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ รองเท้าสุขภาพ กางเกงเล Joker Game Official Fanpage บล็อคสาวไฮโซ เล่นเกมแล้วได้เงิน Point blank เปิดใหม่
ให้เช่า Colocation
รองเท้าเพื่อสุขภาพ
กางเกงเล
Jokergame Facebook
บล็อคสาวไฮโซ
จ้างให้เล่นเกม
Point blank

Game Reporter
    กล่าวขอบคุณ
    4,197
    ได้รับคำขอบคุณ: 16,087

พบกับเคสคอมลายพิเศษสำหรับแฟน Fallout โดยเฉพาะ

พบกับเคสคอมลายพิเศษสำหรับแฟน Fallout โดยเฉพาะ

เคสลายพิเศษสำหรับแฟนเกม Fallout ผลิตจำนวนจำกัดเพื่อแฟนเกมโดยเฉพาะ

NZXT แบรนด์ผลิตอุปกรณ์คอมพิวเตอร์ ชื่อดัง เตรียมวางจำหน่ายเคสลายพิเศษ โดยได้รับความร่วมมือ

กับทาง
    Bethesda Softworks ในการผลิตเคสพิเศษลาย Nuka Cola จากเกม Fallout 4 ครับ

โดยเคสลายพิเศษนี้จะเป็นรุ่น H700 ที่เป็นรุ่นใหม่ล่าสุดของทาง NZXT ผลิตออกมาอย่างปราณีตเป็นลายภาพวาดโฆษณา Nuka Cola แบบเดียวกับที่ปรากฏใน

เกม
    Fallout 4 และใช้วัสดุในการผลิตเกรดสูง รองรับชุดระบายความร้อนแบบน้ำ และ ผลิตออกมาจำนวนจำกัดเพียง 2,000 ชิ้นเท่านั้น และนอกจากนั้นจะมีอุปกรณ์

เสริมพิเศษเป็น Cover คลุมเมนบอร์ดลาย Nuka Cola สำหรับเมนบอร์ดชิปเซ็ต Z370 ลายเข้าชุดกับในเคสเพิ่มมาอีกด้วย ซึ่งผลิตจำนวนจำกัดเช่นกันเพียง 400 ชุด

สนนราคาค่าตัวของเคสตัวนี้อยู่ที่ 299.99$ หรือประมาณ 10,000 บาท ส่วน Cover คลุมเมนบอร์ดจะอยู่ที่ 49.99$ หรือ 1,700 บาท

ใครที่เป็นแฟนตัวจริงอยากได้เคสที่บ่งบอกความเป็นแฟนบอย ก็สามารถสั่งซื้อได้ตั้งแต่วันนี้ครับ

CREDIT BY GAMINGDOSE

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4 คนที่กล่าวขอบคุณ:

สาวนิ่งน่ารัก!!
    กล่าวขอบคุณ
    636
    ได้รับคำขอบคุณ: 698
    ก็น่าสนนะครับ ชอบ Fallout4 อยู่แล้วด้วย
    แต่ราคาเคส กับที่คลุมบยอรืด ในราคา หมื่นต้นๆ
    ผมไปซื้อเคสตัว 3-4 พัน ที่เหลือ ซื้ออย่างอื่นใส่น่าจะคุ้มกว่าแฮะ 5555+

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Guardianl๏rd
    กล่าวขอบคุณ
    583
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,024
    มีเงินอย่างเดียวซื้อไม่ได้..........................ใจมันต้องรัก

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: