ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Game Reporter
    กล่าวขอบคุณ
    4,578
    ได้รับคำขอบคุณ: 17,741

พบกับเคสคอมลายพิเศษสำหรับแฟน Fallout โดยเฉพาะ

พบกับเคสคอมลายพิเศษสำหรับแฟน Fallout โดยเฉพาะ

เคสลายพิเศษสำหรับแฟนเกม Fallout ผลิตจำนวนจำกัดเพื่อแฟนเกมโดยเฉพาะ

NZXT แบรนด์ผลิตอุปกรณ์คอมพิวเตอร์ ชื่อดัง เตรียมวางจำหน่ายเคสลายพิเศษ โดยได้รับความร่วมมือ

กับทาง
    Bethesda Softworks ในการผลิตเคสพิเศษลาย Nuka Cola จากเกม Fallout 4 ครับ

โดยเคสลายพิเศษนี้จะเป็นรุ่น H700 ที่เป็นรุ่นใหม่ล่าสุดของทาง NZXT ผลิตออกมาอย่างปราณีตเป็นลายภาพวาดโฆษณา Nuka Cola แบบเดียวกับที่ปรากฏใน

เกม
    Fallout 4 และใช้วัสดุในการผลิตเกรดสูง รองรับชุดระบายความร้อนแบบน้ำ และ ผลิตออกมาจำนวนจำกัดเพียง 2,000 ชิ้นเท่านั้น และนอกจากนั้นจะมีอุปกรณ์

เสริมพิเศษเป็น Cover คลุมเมนบอร์ดลาย Nuka Cola สำหรับเมนบอร์ดชิปเซ็ต Z370 ลายเข้าชุดกับในเคสเพิ่มมาอีกด้วย ซึ่งผลิตจำนวนจำกัดเช่นกันเพียง 400 ชุด

สนนราคาค่าตัวของเคสตัวนี้อยู่ที่ 299.99$ หรือประมาณ 10,000 บาท ส่วน Cover คลุมเมนบอร์ดจะอยู่ที่ 49.99$ หรือ 1,700 บาท

ใครที่เป็นแฟนตัวจริงอยากได้เคสที่บ่งบอกความเป็นแฟนบอย ก็สามารถสั่งซื้อได้ตั้งแต่วันนี้ครับ

CREDIT BY GAMINGDOSE

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4 คนที่กล่าวขอบคุณ:

สาวนิ่งน่ารัก!!
    กล่าวขอบคุณ
    645
    ได้รับคำขอบคุณ: 704
    ก็น่าสนนะครับ ชอบ Fallout4 อยู่แล้วด้วย
    แต่ราคาเคส กับที่คลุมบยอรืด ในราคา หมื่นต้นๆ
    ผมไปซื้อเคสตัว 3-4 พัน ที่เหลือ ซื้ออย่างอื่นใส่น่าจะคุ้มกว่าแฮะ 5555+

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Guardianl๏rd
    กล่าวขอบคุณ
    590
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,030
    มีเงินอย่างเดียวซื้อไม่ได้..........................ใจมันต้องรัก

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: