ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
ค้นหาข้อมูลใน jokergameth.com
หน้าแรก สั่งซื้อสินค้า
กระดานพูดคุย เกี่ยวกับเรา

ozonegame.com

Dragon Nest

เวปไซท์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนเวปไซท์สปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ รองเท้าสุขภาพ กางเกงเล Joker Game Official Fanpage บล็อคสาวไฮโซ เล่นเกมแล้วได้เงิน Point blank เปิดใหม่
ให้เช่า Colocation
รองเท้าเพื่อสุขภาพ
กางเกงเล
Jokergame Facebook
บล็อคสาวไฮโซ
จ้างให้เล่นเกม
Point blank

Game Reporter
    กล่าวขอบคุณ
    4,208
    ได้รับคำขอบคุณ: 16,121

คอนเฟิร์มแล้ว Pokemon: Let's Go มีระบบ Mega Evolution แน่นอน

คอนเฟิร์มแล้ว Pokemon: Let's Go มีระบบ Mega Evolution แน่นอน

มีข่าวคราวอัพเดตของ Pokemon: Let's Go Pikachu และ Eevee มาฝากกันครับ เป็นภาพสแกนจากนิตยสารญี่ปุ่น CoroCoro ที่เป็นการคอนเฟิร์มว่าในภาคนี้

จะมีระบบ
    Mega Evolutions อย่างแน่นอน ด้วยการเผยร่าง Mega ของโปเกมอนเริ่มต้นทั้ง 3 ตัว ริซาด้อน ฟุจิกิบานะ และคาเม็กซ์ นั่นเองครับ แปลว่าตัวอื่นใน

ภาคนี้ที่มีร่างเมก้าก็อาจจะมีสิทธิ์มีด้วยก็ได้

นอกจากนี้ก็มีสแกนของหัวหน้ายิม 3 เมืองแรกอย่าง ทาเคชิ ผู้ใช้โปเกมอนหิน จากเมืองนิบิซิตี้ คาซึมิ ผู้ใช้โปเกมอนน้ำ จากเมืองฮานาดะ และ มาทิส ผู้ใช้โปเกมอนสายฟ้า จาก

เมืองคุจิบะ พร้อมกับวายร้ายแก๊งค์ร๊อคเก็ต ลางไม่ดีอีกแล้ว อย่าง มุซาชิ โคจิโร่ เนี๊ยส ด้วยจ้า
    Pokemon: Let's Go Pikachu และ Eevee
    จะวางจำหน่ายในวันที่ 16 พฤศจิกายนนี้

CREDIT BY ONLINE-STATION

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 7 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    ประชาอุทิศ ทุ่งครุ
    กล่าวขอบคุณ
    1,827
    ได้รับคำขอบคุณ: 353
    Blog Entries
    1
    น่าเล่นมากครับผม
    Core i5-3470 , ASRock H77 Pro4/MVP , KINGSTON 4GB*2 , GIGABYTE GTX660 Ti OC , WD 500GB & 1 TB , XFX Pro 850w , Corsair 450D

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: