ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Game Reporter
    กล่าวขอบคุณ
    4,578
    ได้รับคำขอบคุณ: 17,741

ตัวอย่างใหม่ Total War: Three Kingdoms แนะนำแผนที่และพยัคฆ์แห่งกังตั๋ง!

ตัวอย่างใหม่ Total War: Three Kingdoms แนะนำแผนที่และพยัคฆ์แห่งกังตั๋ง!

หลังจากปล่อยเทรลเลอร์แนะนำวุยก๊กกับโจโฉไปสักพักแล้ว ทาง SEGA และ Creative Assembly ก็ได้ปล่อยเทรลเลอร์ใหม่ของเกม Total War: Three Kingdoms

มาให้ดูกันอีกคำรบ พร้อมเผยให้เห็นฉากแผนที่แคมเปญเป็นครั้งแรก และ แนะนำฝ่ายที่ 2 ง่อก๊กของ
    ซุนเกี๋ยน "พยัคฆ์แห่งกังตั๋ง"

โดยในเทรลเลอร์นี้ถูกระบุว่าเป็น In-Engine Trailer
    นั่นหมายความว่าภาพจริงภายในเกมจะไม่หนีไปจากนี้เท่าไหร่ ซึ่งเราก็ได้เห็นสิ่งน่าสนใจมากมายในเทรลเลอร์นี้

เพียงแค่ยังไม่มีข้อมูลมากนัก แต่อย่างหนึ่งที่ค่อนข้างมั่นใจได้เลยก็คือ แผนที่แคมเปญสวยมากดึงเอกลักษณ์ภูมิประเทศของจีน ออกมาได้เป็นอย่างดีทีเดียว

Total War: Three Kingdoms มีกำหนดวางจำหน่ายคร่าวๆ ช่วงครึ่งแรกของปี 2019 ครับ

CREDIT BY ONLINE-STATION

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 9 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    104
    ได้รับคำขอบคุณ: 32
    ซุนเกี๋ยนปากเบี้ยวจัง 55555
    NOTEBOOK LAPTOPS (LENOVO Y410P) CPU : Intel Core i7-4700HQ (2.4 GHz) VGA : nVidia GeForce GT 750M (2 GB GDDR5) RAM : 8GB DDR3 HDD : 1 TB 5400 RPM

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: