ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Game Reporter
    กล่าวขอบคุณ
    4,578
    ได้รับคำขอบคุณ: 17,741

Rune: Ragnarok ปล่อยตัวอย่างใหม่พร้อมเผยสเปคความต้องการ

Rune: Ragnarok ปล่อยตัวอย่างใหม่พร้อมเผยสเปคความต้องการ

หลังทิ้งห่างจากภาคแรกนานถึง 17 ปี เกม Rune : Classic ได้กลับมาอีกครั้งกับภาคต่อที่มีชื่อว่า Rune: Ragnarok โดยภาคนี้จะมีเนื้อ

เรื่องอ้างอิงมาจากตำนานเทพนอร์ส ผู้เล่นจะได้รับบทเป็นมนุษย์คนสุดท้ายบนโลกที่ต้องต่อสู้กับปีศาจร้าย สัตว์ประหลาดและ

เหล่าทวยเทพเพื่อเอาชีวิตรอด ล่าสุด
    Human Head Studios ทีมพัฒนาได้ปล่อยตัวอย่างใหม่ของ Rune: Ragnarok ออกมาให้ชมกัน

ส่วนสเปคคอมพิวเตอร์ที่ Human Head Studios แนะนำสามารถอ่านสเปคความต้องการอย่างละเอียดจากด้านล่างได้เลยครับ

ความต้องการของระบบขั้นต่ำ

●OS: 64-bit Windows 7, Windows 8.1, & Windows 10
    ●Processor: Intel Core i3-4340 / AMD FX-6300
    ●Memory: 8 GB RAM
    ●Graphics: nVidia GeForce 760 / AMD Radeon HD 7850
    ●Network: Broadband Internet connection
    ●Storage: 25 GB available space

ความต้องการของระบบขั้นแนะนำ

●OS: 64-bit Windows 7, Windows 8.1, & Windows 10
    ●Processor: Intel Core i5-4590 / AMD A-10
    ●Memory: 8 GB RAM
    ●Graphics: nVidia GeForce GTX 970 / AMD Radeon RX 470
    ●Network: Broadband Internet connection
    ●Storage: 25 GB available space

CREDIT BY BEARTAI

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4 คนที่กล่าวขอบคุณ:

' va|kyrie...'
    กล่าวขอบคุณ
    642
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,253
    Blog Entries
    3
    สเปคนี่ Memory ต้อง 8 Gb. หรือเปล่า ทำไมผมอ่านเป็น 8 Mb.

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Game Reporter
    กล่าวขอบคุณ
    4,578
    ได้รับคำขอบคุณ: 17,741
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ xaoninlove อ่านกระทู้
    สเปคนี่ Memory ต้อง 8 Gb. หรือเปล่า ทำไมผมอ่านเป็น 8 Mb.
    ขอบคุณครับ แก้ไขให้แล้วนะ (มี Storage: 25 MB ด้วย )

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    233
    ได้รับคำขอบคุณ: 194
    เดี่ยวนี้คงเป็นมาตราฐานแล้วมั้ง 8 GB

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: