ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ 1

*-....:[ NonJabGob UploadGame Center ]....-*

..:: Welcome To My Game PC ::..

เกมส์ทุกเกมส์ผมอัพเองไม่ได้ไปเอาลิ้งของคนอื่นมานะครับบ ไฟล์เกมส์ที่ผมอัพผมใส่ Recovery Record 10 % นะครับบ
    ตอนนี้อาจจะยังไม่เยอะหรือไม่ใช่เกมไฟล์ใหญ่ๆนะครับ เพราะผมเป็นมือใหม่อาจจะแบ่งเวลายังไม่ค่อยถูกหรือบางทีไม่ว่างนะครับ

**เกมส์ที่ผมอัพนั้นเล่นได้ 100 % นะครับจากเครื่องผม ถ้าท่านอื่นโหลดไปแล้วมีปัญหาคอมเม้นบอกไว้ด้วยนะครับ

รหัสแตกไฟล์เกมส์ทุกเกมนะครับ
    UploadBy.NonJabGob

โหลดเกมส์ไปแล้วฝากกลับมากด "กล่าวคำขอบคุณ" ให้ผมด้วยนะครับ อยู่ทางด้านล้างซ้ายของกระทู้
    จะได้เป็นกำลังใจในการอัพให้กับมือใหม่อย่างผมด้วยนะครับ ขอบคุณมากนะครับ

************************************************************************************

..:: โปรแกรมจำเป็น (SOFTWARE) ::..

จะคอยๆทยอยเพิ่มนะครับบ
    ************************************************************************************

..:: เกมส์ดาวโหลด (Dowload My Game) ::..

19/8/2561 อัพเดท

*****************************************************************************

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย NonJabGob : 19th August 2018 เมื่อ 10:26

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    จอง...........