ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    59
    ได้รับคำขอบคุณ: 2

ซื้อเกมจาก steam แล้วเข้าไม่ได้ครับ

พอดีว่าซื้อ rise of the tomb rider มาครับช่วงลดราคาพอดี ซื้อพร้อมกันกับภาคแรกเลย
    แล้วก็โหลดภาคแรกมาเล่น ก็ปกติทุกอย่าง เล่นจนจบ
    แล้วก็มาโหลดภาคสองต่อ ก็โหลดอะไรปกติหมดครับ พอกดเริ่มเกม มันก็ขึ้นหน้าต่างเกมมาที่ให้มีกด play ผมก้กด
    รอสักพัก ตรงสถานะเกม มันกำลังเข้า แล้วก็กำลังซิ้งค์ แล้วอยู่ๆก็หายไปเลยครับ เหมือนเกมมันปิดไปเอง มีใครซื้อเกมนี้มาแล้วเป็นแบบนี้ไหมครับ
    เพิ่งเคยเป็นเกมนี้ เกมแรกเลยครับ ผมซื้อมา ถ้ารวมที่เพิ่งซื้อ ก็ 12 เกมละครับ ที่เหลือเล่นได้หมดครับ
    สเปคเครื่องก็ถึงหมดครับ ช่วยแนะนำหน่อยครับ

Game Reporter
    กล่าวขอบคุณ
    4,578
    ได้รับคำขอบคุณ: 17,741
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kasidit135 อ่านกระทู้
    พอดีว่าซื้อ rise of the tomb rider มาครับช่วงลดราคาพอดี ซื้อพร้อมกันกับภาคแรกเลย
    แล้วก็โหลดภาคแรกมาเล่น ก็ปกติทุกอย่าง เล่นจนจบ
    แล้วก็มาโหลดภาคสองต่อ ก็โหลดอะไรปกติหมดครับ พอกดเริ่มเกม มันก็ขึ้นหน้าต่างเกมมาที่ให้มีกด play ผมก้กด
    รอสักพัก ตรงสถานะเกม มันกำลังเข้า แล้วก็กำลังซิ้งค์ แล้วอยู่ๆก็หายไปเลยครับ เหมือนเกมมันปิดไปเอง มีใครซื้อเกมนี้มาแล้วเป็นแบบนี้ไหมครับ
    เพิ่งเคยเป็นเกมนี้ เกมแรกเลยครับ ผมซื้อมา ถ้ารวมที่เพิ่งซื้อ ก็ 12 เกมละครับ ที่เหลือเล่นได้หมดครับ
    สเปคเครื่องก็ถึงหมดครับ ช่วยแนะนำหน่อยครับ
    ผมว่าน่าจะเป็นที่ระบบ Steam มากกว่า (ผมก็ไม่แน่ใจนะ) รอผู้รู้มาตอบล่ะกันครับ

3. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    59
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Rang Zozor อ่านกระทู้
    ผมว่าน่าจะเป็นที่ระบบ Steam มากกว่า (ผมก็ไม่แน่ใจนะ) รอผู้รู้มาตอบล่ะกันครับ
    ตอนนี้กำลังลองลบ แล้วโหลดใหม่ดูครับ T.T

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    233
    ได้รับคำขอบคุณ: 194
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kasidit135 อ่านกระทู้
    ตอนนี้กำลังลองลบ แล้วโหลดใหม่ดูครับ T.T
    ลบทำไมกดซ่อมไฟล์สิ ตอนลงอาจมีตัวไหนติดตั้งไม่ครบ ตอนลงเสร็จมันจะให้ลงพวก mf อะไรพวกนี้ 2010-2013