ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

หัวข้อ: SCUM [1-Part] [Google Drive]

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    12
    ได้รับคำขอบคุณ: 331

SCUM [1-Part] [Google Drive]

The world’s unquenchable need for entertainment has turned towards bloodlust as
    entertainment behemoth TEC1 is set to premiere season two of its television sensation SCUM.
    This new season moves the contest from the rugged, enclosed indoor arenas to the lush
    forests, rolling fields, and rugged terrains of TEC1’’s own private SCUM Island. Both fan
    favorites and new prisoners will clash in a ruthless war of survival while battling for the
    support of viewers, producers, and corporate sponsors for fame, gifts, and a chance of life after death.

Title: SCUM
    Genre: Action, Adventure, Indie, Early Access
    Release Date: 29 Aug, 2018

เข้าเล่นผ่าน SCUM.exe อยู่ในโฟลเดอร์ \SCUM\Binaries\Win64

V.0.1.17.8363

Download

เวอร์ชั่นเก่า

Early Access

Download

Password :: UploadByReN4ME@JKG

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kiddyman อ่านกระทู้
    เล่นได้ 100% ครับ
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kiddyman อ่านกระทู้
    น่าจะต้องมีโปรแกรม Steam แล้วก็สมัคร Steam ก่อนครับ ถึงจะเล่นได้ เหมือนตัวเกมส์มมันถามหาโปรแกรม Steam อ่ะครับ

แต่ผมเล่นไปก็ยังกระตุกๆอยู่เหมือนกัน

เลยว่าอุดหนุนของแท้อยู่

***ติดตามอัพเดทได้ในกระทู้นี้ หากมีอัพเดทใหม่มาผมจะอัพเดทให้เรื่อยๆครับ***

ไฟล์ที่ผมอัพผมได้ใส่ Recovery Record ไว้ที่ 10% นะครับ

สำหรับเกมอื่นๆที่ผมอัพตามได้ที่ลายเซ็นเลยครับ
    joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ReN4ME : 10th September 2018 เมื่อ 14:07

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 5 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    12
    Update V.0.1.17.8363

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    โหลดมาแล้ว แตกไฟล์ เกมสยัง ไง ครับ มันเป็น ไฟล์ APK.

กล่าวขอบคุณ
    12
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ nosket อ่านกระทู้
    โหลดมาแล้ว แตกไฟล์ เกมสยัง ไง ครับ มันเป็น ไฟล์ APK.
    เป็นไฟล์ .rar นะครับ ตอนแตกไฟล์ก็ใส่รหัสปกติครับ แตกไฟล์เสร็จก็เข้าเล่นได้เลยครับ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    440
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    ทำไมเล่นไม่ได้ครับมันเด้งเกี่ยวกับสตรีม ผมต้องทำไง

กล่าวขอบคุณ
    12
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kewpid อ่านกระทู้
    ทำไมเล่นไม่ได้ครับมันเด้งเกี่ยวกับสตรีม ผมต้องทำไง
    ไม่ทราบว่าตอนนี้เล่นได้ยังครับ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    เล่นได้ 100% ครับ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ReN4ME อ่านกระทู้
    ไม่ทราบว่าตอนนี้เล่นได้ยังครับ
    ผมเป็นเมิ้ลกัยเลยครับ แก้ยังไง

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    น่าจะต้องมีโปรแกรม Steam แล้วก็สมัคร Steam ก่อนครับ ถึงจะเล่นได้ เหมือนตัวเกมส์มมันถามหาโปรแกรม Steam อ่ะครับ

แต่ผมเล่นไปก็ยังกระตุกๆอยู่เหมือนกัน

เลยว่าอุดหนุนของแท้อยู่
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย kiddyman : 10th September 2018 เมื่อ 09:15

Tags for this Thread