ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Game Reporter
    กล่าวขอบคุณ
    4,578
    ได้รับคำขอบคุณ: 17,741

หลุดเต็มๆ! เมื่อชาวเน็ตแคปภาพ Ada Wong ใน RE2 Remake ไว้ได้ก่อนโดนลบ

หลุดเต็มๆ! เมื่อชาวเน็ตแคปภาพ Ada Wong ใน RE2 Remake ไว้ได้ก่อนโดนลบ

จากที่เมื่อประมาณ 2 สัปดาห์ก่อน ทาง Capcom ได้เผยคลิปเกมเพลย์ รวมถึงสกรีนช็อตของสาว Claire Redfield และหนูน้อย Sherry Birkin จากเกม Resident Evil 2 กันไปแล้ว

ล่าสุดเมื่อวันก่อนก็ได้มีผู้ใช้ทวิตเตอร์รายหนึ่ง โพสต์รูปของตัวละครใหม่ที่คาดว่าน่าจะเป็น Ada Wong ครับ โดยเธอนั้น มาในลุคผมบ๊อบเช่นเคย แต่ที่พิเศษกว่านั้นคือชุดที่เธอ

สวมใส่กลับเป็นโค้ทคลุมมิดชิด พร้อมกับแว่นกันแดดสุดเก๋ซะด้วย ทว่าโพสต์ดังกล่าว ได้ถูกลบออกไปหลังจากนั้นไม่นาน ซึ่งประเด็นดังกล่าว ทาง
    Community Manager ของ

Capcom ก็ได้ออกมาชี้แจงว่าภาพที่หลุดน่า จะเป็นฝีมือของใครสักคนที่เป็นสื่อทางฝั่งเอเชีย ( สังเกตจากลายน้ำภาษาจีนที่แปะอยู่ตรงด้านล่างขวาของรูป ) โดยการโพสต์รูปนี้

ออกไปถือว่าผิดกฎตามข้อตกลงที่ทาง
    Capcom ให้สื่อมวลชนเซ็นรับทราบว่าห้ามเผยแพร่ใดๆ ก่อนวันที่ระบุไว้อย่างชัดเจน

สรุปแล้วทางสื่อที่ปล่อยภาพหลุดออกมาก็ต้องไปเคลียร์กับทาง Capcom กันเอาเองนะครับว่าทำไมถึงมีรูปหลุดออกมาได้ และ Capcom

จะมีมาตรการจัดการอย่างไร กับสื่อที่ทำผิดกฎมาย ที่ระบุในสัญญากันแน่ แต่เมื่อดูจากลุคใหม่ของ Ada แล้ว ต้องบอกเลยว่า แซ่บเว่อร์!

CREDIT BY ONLINE-STATION

ปล.อยากรู้ว่าใครมา
    Motion Capture มากกว่า

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 12 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    2,038
    ได้รับคำขอบคุณ: 28
    ป้าแว่นในตำนาน.....

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    609
    ได้รับคำขอบคุณ: 177
    บางคน เค้าบอกว่า "นิกกี้ พริตตี้เงินล้าน" เข้าไปทำอะไรในนั้น

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    142
    ได้รับคำขอบคุณ: 78
    ถึงเอด้าชุดเดิมจะไม่เมกเซ้นแต่ผมชอบชุดเดิมมาก 5555+ เด่นโคตรๆ

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 15
    ชุดนี้ก็สวยนะ ชอบๆ

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

•:•:• Anime Addict •:•:•
    กล่าวขอบคุณ
    6,661
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,813
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ AsuraN70 อ่านกระทู้
    บางคน เค้าบอกว่า "นิกกี้ พริตตี้เงินล้าน" เข้าไปทำอะไรในนั้น
    รูปปลากรอบ อิอิ

12. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    748
    ได้รับคำขอบคุณ: 81
    ยัยตัวร้ายกับนายหน้าหล่อ

14. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: