ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Game Reporter
    กล่าวขอบคุณ
    4,578
    ได้รับคำขอบคุณ: 17,741

ภาพหลุดชุดใหม่จาก Shadow of The Tomb Raider เผยเนื้อเรื่องสำคัญในอดีตของลาร่า ครอฟท์

ภาพหลุดชุดใหม่จาก Shadow of The Tomb Raider เผยเนื้อเรื่องสำคัญในอดีตของลาร่า ครอฟท์

ข่าวนี้มีการเปิดเผยเนื้อหาในเกม Shadow of The Tomb Raider หากใครไม่อยากเสียอรรถรสก่อนเล่นก็ควรหนีห่างเอาไว้

เหลืออีกไม่กี่วัน ผู้เล่นก็จะได้สัมผัสกับ Shadow of The Tomb Raider เกมแอคชั่นผจญภัยของสาวน้อยลาร่า ครอฟท์ก่อนที่จะกลายมาเป็นสาวแกร่งกล้าผู้ไม่

กลัวใครกันแล้ว และดูเหมือนว่าในภาคนี้จะมีเนื้อหาอื่น ๆ ที่น่าสนใจนอกจากการผจญภัยในดินแดน Paititi ของชนเผ่าอินคามาให้เห็นเพิ่มเติมกันอีกด้วยครับ

ซึ่งมีผู้ใช้งานในเวปไซด์ Reddit ได้โพสรูป Screenshot จากในเกมเวอร์ชั่น PS4 ที่เป็นฉากย้อนอดีตของลาร่าในสมัยเด็กที่ออกสำ

รวจคฤหาสน์ตระกูลครอฟท์ในอดีต โดยจะมีการแก้ปริศนาและการปีนป่ายออกสำรวจคฤหาสน์หลังโตนี้อย่างน่าตื่นตาตื่นใจอีกด้วย

SCREENSHOT

Shadow of The Tomb Raider จะวางจำหน่ายในวันที่ 14 กันยายนนี้ บนระบบ PS4, Xbox One และ PC ครับ

CREDIT BY GAMINGDOSE

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 8 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Tomb Raider
    Temple of Osiris
    กล่าวขอบคุณ
    1,503
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,773

4. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    609
    ได้รับคำขอบคุณ: 177
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ gwen stacy อ่านกระทู้

Anna นี่แกเป็นลูกศิษย์ของพ่อลาร่าเหรอครับ?

6. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Game Reporter
    กล่าวขอบคุณ
    1,277
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,058
    นี่ซนตั้งแต่เด็กเลยรึ 5555

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Tomb Raider
    Temple of Osiris
    กล่าวขอบคุณ
    1,503
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,773
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ AsuraN70 อ่านกระทู้
    Anna นี่แกเป็นลูกศิษย์ของพ่อลาร่าเหรอครับ?
    เรียกว่าเป็นอดีกคนรักของ lord richard croft ดีกว่าเพราะว่า Anna เธอใกล้ชิดกับพ่อของ lara croft และรักพ่อของเธอมากแต่ไม่แน่ใจว่าเธอเคยรักกับ lord richard croft มาก่อนที่ richard croft จะหมั้นกับ lady amelia croft แม่ของ lara รึเปล่า(ที่ต้องนำหน้า Richard พ่อของ lara ว่า lord เพราะตระกูลcroftมีเชื้อสายกษัตริย์ด้วย)

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ~FeaR~ อ่านกระทู้
    นี่ซนตั้งแต่เด็กเลยรึ 5555
    เย้ ถ้าคุณ ~FeaR~อยากรู้ว่า lara croft สมัยเด็กเก่งขนาดไหนลองดู Re\Visioned: Pre-Teen Raider สิ

10. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    ประชาอุทิศ ทุ่งครุ
    กล่าวขอบคุณ
    1,931
    ได้รับคำขอบคุณ: 374
    Blog Entries
    1
    น่าเล่นมากครับผม

12. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: