ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Game Reporter
    กล่าวขอบคุณ
    4,578
    ได้รับคำขอบคุณ: 17,741

Bloodborne สามารถเล่นบน PC ได้แล้ววว ทำยังไงมาดูกันจ้า !!

Bloodborne สามารถเล่นบน PC ได้แล้ววว ทำยังไงมาดูกันจ้า !!

"รอมานาน !! ในที่สุด Bloodborne ก็เล่นบนแพลตฟอร์ม PC ได้แล้ว"

บริการสตรีมมิ่งของ Sony อย่าง PlayStation Now สามารถที่จะนำเกมที่อยู่บนแพลตฟอร์มคอนโซลสตรีมไปเล่นบนแพลตฟอร์ม PC ได้แล้ว โดยเกมที่สามารถสตรีมไปเล่นได้

ตอนนี้ก็มีตั้งแต่ Project Cars, Exile's End, God Eater: Resurrection และ Bloodborne เป็นต้น โดยปกติแล้ว Sony มักจะไม่ปล่อยเกมที่ตนถือครองลิขสิทธิ์อยู่ หรือที่

เรียกว่า Exclusive ไปลงแพลตฟอร์มอื่น ซึ่งนั่นทำให้บริการ PlayStation Now ในปัจจุบัน เป็นทางออกเดียวที่จะทำให้เราเล่นเกมเหล่านี้ บนแพลตฟอร์มอื่นที่ไม่ใช่บน PS 4 ได้

(ซึ่งการเชื่อมต่อของเราก็ต้องดีพอด้วยนะ)

*สำหรับผู้ที่สนใจนะครับ PlayStation Now ตอนนี้สามารถใช้งานได้ฟรี 7 วัน และกำลังจะมีโปรโมชั่นพิเศษในวันที่ 25 กันยายนนี้ โดยผู้ใช้งานใหม่จะเสียค่าบริการเพียง 9.99 เหรียญ

ต่อเดือน 29.99 เหรียญต่อ 3 เดือน และ 99.99 เหรียญสำหรับ 1 ปี โดยตอนนี้มีเกมที่มีบน PS4, PS3, และ PS2 ให้เราได้เล่นมากถึง 650 เกมด้วยกัน เข้ามาดูข้อมูลเพิ่มเติมที่นี่ได้เลย

[คลิ๊ก]

CREDIT BY PLAYULTI

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 11 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,463
    ได้รับคำขอบคุณ: 457
    เน็ต 50mb มันไหวไหมหว่า หรือต้อง 100mb+ สเปคเข้าใจว่าใช้ไม่เยอะหรอกแต่คืออยากรู้ว่าเขา required* เน็ตกี่ mb โดยอาจจะบอกเป็นมาตรฐานของเขาเป็นตัววัดก็ได้แบบว่าถ้าคนในประเทศใช้ 50mb นอกประเทศก็อาจจะทดเพิ่มกันเองไรงี้

หรือบางทีอาจจะบล็อคไทยไว้ เปิดให้ใช้ได้เฉพาะบางโซนแน่ๆเลย อดอีกตามเคย

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ประชาอุทิศ ทุ่งครุ
    กล่าวขอบคุณ
    1,931
    ได้รับคำขอบคุณ: 374
    Blog Entries
    1
    อยากให้ลงบน Steam เหมือนกันครับ

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    175
    ได้รับคำขอบคุณ: 615
    lockzone อยู่ครับถ้าสร้าง account ไปมันจะไม่เข้าหน้า PS now ให้ผมลองสมัคร account US แล้วก็จะไปติดที่ billing information อยู่ดี

แต่ไม่แน่ใจว่าถ้าเรา redeem PS card แล้วกดชำระผ่าน wallet เอาแทนได้ไหม สุดท้ายก็จะมาเจอด่านความเร็วเน็ตอยู่ดี lol
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Patrenko : 9th September 2018 เมื่อ 03:31

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,463
    ได้รับคำขอบคุณ: 457
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Patrenko อ่านกระทู้
    lockzone อยู่ครับถ้าสร้าง account ไปมันจะไม่เข้าหน้า PS now ให้ผมลองสมัคร account US แล้วก็จะไปติดที่ billing information อยู่ดี
    ใช่ผมของผมก็เป็นแบบนั้นเลย ลองสมัคร US ก็แล้ว แต่ก็ยังติดที่ billing info หมดสิทธิ์เลย

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    175
    ได้รับคำขอบคุณ: 615
    ถ้าใกล้ๆเราอย่างออซซี่ไม่ได้เล่น เราก็น่าจะยากนะผมว่า lol

12. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: