ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 112

Lightbulb [★โหลดแรง!★1-PART★]► DRAGON QUEST XI: Echoes of an Elusive Age – Digital Edition of Light ◄] [★1-LINK★] ➽ [★GOOGLE-DRIVE★]

DRAGON QUEST XI: Echoes of an Elusive Age – Digital Edition of Light

DRAGON QUEST XI: Echoes of an Elusive Age – Digital Edition of Light is developed and published by Square Enix. It was released in 4 Sep, 2018.

Overview

DRAGON QUEST\u00ae XI: Echoes of an Elusive Age\u2122 tells a captivating tale of a hunted hero and is the long-awaited role-playing game from series creator Yuji Horii, character designer Akira Toriyama and composer Koichi Sugiyama. While it is the eleventh mainline entry in the critically acclaimed series, DRAGON QUEST XI is a completely standalone experience that features entirely new characters, a beautifully detailed world, finely tuned turn-based combat, and an immersive story that will appeal to longtime fans and franchise newcomers alike. After its release in Japan, DRAGON QUEST XI won multiple gaming awards and received critical praise, including PlayStation’s Platinum Prize and a perfect 40\/40 score from Famitsu (an influential video game publication in Japan).

★ GOOGLE-DRIVE ★

[1-PART]

CRACK !

[1-PART]

CRACK FIXED

[1-PART]

วิธีติดตั้ง

1.แตกไฟล์
    2.Mount ไฟล์ ลงเกม
    3.ก็อปปี้โฟลเดอร์แครกไปไว้โฟลเดอร์เกม [ทำไม่เป็น คลิก]
    joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย GamesLoadFree : 26th September 2018 เมื่อ 07:28
    โหลดเกมฟรี http://gameloadfree-glf.blogspot.com

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 9 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    832
    ได้รับคำขอบคุณ: 47
    ขอบคุณครับ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    โหลดได้เลยป่าวครับหรือรอcrackก่อนค่อยโหลดครับ

กล่าวขอบคุณ
    5
    Crack มาแล้วจ๊า เข้ามาโหลดกันๆ
    โหลดเกมฟรี http://gameloadfree-glf.blogspot.com

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ดาวน์โหลด crack ไม่ได้อะครับ ลิ้งผิดรึเปล่า

กล่าวขอบคุณ
    161
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    แคร๊กโหลดไม่ได้ครับท่าน

กล่าวขอบคุณ
    327
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,162
    ยืนยันครับ โหลดแล้วเล่นได้ 100%

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย oat_hohoho : 19th September 2018 เมื่อ 19:15
    My PC Spec : AMD FX-6100 ,Gigabyte GA-990FXA-UD5,Asus GTX 560TI Top Overcloked,G.skill DDR3 4GB/1600*2,Raidmax 650Watt

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 16
    รอตั้งนาน โหลดแคล๊กไม่ได้ซ่ะงั้น

กล่าวขอบคุณ
    5
    โหลดได้แล้วครับ ขอโทษด้วยครับเบลอ

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 127
    ผมโหลดตัวรีแพคเว็บนอกมายืนยันเล่นได้ชิวๆภาพสวยเอามากๆเลย

กล่าวขอบคุณ
    6
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    ต้อง Mount ตัวไหนอะครับ หาไม่เจอ

*edit

ผมเอาแคร้กลงทับไฟล์เกมละเล่นได้เลย โดยไม่ต้องMount งงเลย
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย idolzie : 20th September 2018 เมื่อ 14:48

กล่าวขอบคุณ
    2
    มีใครเป็นเหมือนผมมั่ง เด้งออกจากเกม ตอนเข้าไปในถ้ำที่ชื่อ Emeral Coas ที่อยู่ไกล้ๆบ้านของเรา(โดนทำลายแล้ว)
    เข้ากี่รอบๆ ก็เด้งออกตลอดเลย
    CPU core i5 8400 6core/6theard : VGA GTX 1070 8Gb : MB Z370 Pro : RAM 16 Gb[8 x 2] BUS 2400 : SSHD FireCUDA 2TB : Monitor BenQ XL2411P 24' 144Hz

! ]SIZEON[ : THAILAND : 한국어 ;
    กล่าวขอบคุณ
    67
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    ลงแล้วเล่นได้เลยไม่ต้องทำอะไรแค่ลงแคร๊ก
    CORE I5 4460 3.2 GHz RAM 8 ddr3 GPU: GTX 960 MB: ASUS B85M-G PSU: Corsair vs650

กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 25
    ผมโหลดเสร็จคอมจะค้างทำไรไม่ได้เลยครับ ค้างตอนกำลังรวบรวมไฟล์ต่าง ๆ อยู่แล้วค้าง พอรีคอมมาอีกทีไฟล์โหลดต่อไม่ได้ครับ ใครเป็นมั้งใช้ IDM โหลด
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย newpinktan121921 : 21st September 2018 เมื่อ 14:37

- [ The Gang No.99 ] -
    กล่าวขอบคุณ
    1,889
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,804
    ทั้งตัวเกมทั้งแคร๊กเกินโควต้าครับ

กล่าวขอบคุณ
    22
    ได้รับคำขอบคุณ: 28
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ theundine อ่านกระทู้
    มีใครเป็นเหมือนผมมั่ง เด้งออกจากเกม ตอนเข้าไปในถ้ำที่ชื่อ Emeral Coas ที่อยู่ไกล้ๆบ้านของเรา(โดนทำลายแล้ว)
    ลองโหลดเซฟที่ออโต้เซฟดูครับ หรือเวลาเซฟให้เซฟหลายๆช่อง สลับกันไปครับ

กล่าวขอบคุณ
    2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Guzjungle อ่านกระทู้
    ลองโหลดเซฟที่ออโต้เซฟดูครับ หรือเวลาเซฟให้เซฟหลายๆช่อง สลับกันไปครับ
    ลองหมดแล้วครับ เหมือนตัว Crack จะยังมีปัญหากับฉากนี้ หรือยังไง ไม่แน่ใจ รอดูคนอื่นก่อนว่าจะเป็นเหมือนผมมั้ย
    รายละเอียด ก็ เล่นจนได้ เพื่อนที่ใช้มีดชื่อ Erik แล้ว ถึงช่วงที่เดินทางกลับไปหมู่บ้านที่เราโตมา แล้วหมู่บ้านโดนทำลายราบ แล้วพระเอกย้อนความทรงจำคุยกับปู่ ที่ปู่บอกให้เราไปที่ ถ้ำ Emeral Coas พอเข้าไปปุ๊บ กำลังโหลดจะเข้าฉาก ก็เด้งทันทีเลย ไม่มีข้อความอะไรขึ้นเลย
    รอดูว่าจะมีคนเจอปัญหาแบบผมมั้ย
    CPU core i5 8400 6core/6theard : VGA GTX 1070 8Gb : MB Z370 Pro : RAM 16 Gb[8 x 2] BUS 2400 : SSHD FireCUDA 2TB : Monitor BenQ XL2411P 24' 144Hz

กล่าวขอบคุณ
    0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ theundine อ่านกระทู้
    ลองหมดแล้วครับ เหมือนตัว Crack จะยังมีปัญหากับฉากนี้ หรือยังไง ไม่แน่ใจ รอดูคนอื่นก่อนว่าจะเป็นเหมือนผมมั้ย
    รายละเอียด ก็ เล่นจนได้ เพื่อนที่ใช้มีดชื่อ Erik แล้ว ถึงช่วงที่เดินทางกลับไปหมู่บ้านที่เราโตมา แล้วหมู่บ้านโดนทำลายราบ แล้วพระเอกย้อนความทรงจำคุยกับปู่ ที่ปู่บอกให้เราไปที่ ถ้ำ Emeral Coas พอเข้าไปปุ๊บ กำลังโหลดจะเข้าฉาก ก็เด้งทันทีเลย ไม่มีข้อความอะไรขึ้นเลย
    รอดูว่าจะมีคนเจอปัญหาแบบผมมั้ย

ผมผ่านครับฉากนี้ไปอีกแมทครับไปปราสาทอีกที่ ตอนนี้ทะลุไปหมู่บ้านโฮโจแล้วครับ

กล่าวขอบคุณ
    2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ sKY_wALKER อ่านกระทู้
    ผมผ่านครับฉากนี้ไปอีกแมทครับไปปราสาทอีกที่ ตอนนี้ทะลุไปหมู่บ้านโฮโจแล้วครับ
    สงสัยผมคงต้องโหลดลงใหม่ซะแล้ว

กล่าวขอบคุณ
    2
    ผมขอตัวรีแพคได้ไหมครับผมโหลดตัวเต็มค้างที่ 98 เปอเซ็นทุกทู้เลยครับ ใช้โปรแกรม IDM

กล่าวขอบคุณ
    2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ sKY_wALKER อ่านกระทู้
    ผมโหลดตัวรีแพคเว็บนอกมายืนยันเล่นได้ชิวๆภาพสวยเอามากๆเลย
    ผมขอตัวรีแพคได้ไหมครับผมโหลดตัวเต็มค้างที่ 98 เปอเซ็นทุกทู้เลยครับ ใช้โปรแกรม IDM

กล่าวขอบคุณ
    31
    ผมก็เป็นเหมือนกันคับ

กล่าวขอบคุณ
    0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ newpinktan121921 อ่านกระทู้
    repack fitgirl ผมโหลดมาจากนี้ จะมีเด้งตอนโหลดฉากตอนที่เราใช้สูตรโกงครับถ้าไม่ใช่ไม่เด้งครับ

กล่าวขอบคุณ
    3
    ผมไม่ได้ใช้สูตรโกงก็ยังเด้ง T T

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ลองของฝรั่งมานะครับ ตั้งค่าจอเปนฟูลสกรีน ที่ 60fps เวลาฉากโหลดแผนที่ ให้กด alt + tab มาหน้าจอ รอสักพักค่อยเข้าไปใหม่ ผมไปติดฉากทะเลหลายรอบละ

เหนฝรั่งเขาว่า เเคร๊กตัวนี้มันมีปัญหาเหมือนกัน คงต้องรอ แคร๊กฟิกซมาเพิ่ม
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย underhilles : 22nd September 2018 เมื่อ 21:55

Tags for this Thread