ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Game Reporter
    กล่าวขอบคุณ
    4,578
    ได้รับคำขอบคุณ: 17,741

ระทึกขวัญไปกับตัวอย่างเกมเพลย์แรกของ Those Who Remain

ระทึกขวัญไปกับตัวอย่างเกมเพลย์แรกของ Those Who Remain

อีกหนึ่งเกมแนวจิตวิทยา ระทึกขวัญที่น่าเล่นกับ Those Who Remain เกมที่จะพาผู้เล่นดำดิ่งสู่บรรยากาศน่าขนลุก เมื่อเมืองทั้งเมืองตกอยู่ในความมืดมิด ผู้คน

ต่างต้องหลบซ่อนจากพลังงานลึกลับและภูตผีปีศาจ แสงสว่างเป็นเพียงสิ่งเดียวที่ทำให้คุณมีชีวิตรอดต่อไปได้ ล่าสุด
    Camel 101 ทีมพัฒนาได้ประกาศเตรียม

วางจำหน่ายเกม
    Those Who Remain อย่างเป็นทางการในปี 2019 พร้อมปล่อยตัวอย่างเกมเพลย์ใหม่ความยาวประมาณ 1.30 นาทีออกมาให้ชมกันเป็นครั้งแรก

ในเกม Those Who Remain ผู้เล่นจะได้รับบทเป็น Edward Turner ชายหนุ่มผู้จมปลักอยู่กับความทุกข์ที่เคยเกิดขึ้นในอดีต เขาได้เดินทางมายัง Dormont เมืองเล็กๆแห่งหนึ่ง

ในประเทศสหรัฐอเมริกา ซึ่งถูกปกคลุมไปด้วยความมืด และเต็มไปด้วยเหล่าภูตผีปีศาจ ผู้เล่นจะต้องช่วยเหลือผู้รอดชีวิตและหาสาเหตุที่แท้จริงว่าเกิดอะไรขึ้นกับเมืองแห่งนี้

CREDIT BY BEARTAI

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 7 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    609
    ได้รับคำขอบคุณ: 177
    ตอนนี้อยากเห็น Home Sweet Home Chapter 2 ของไทยเรามากละว่าเสร็จกี่ %

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    175
    ได้รับคำขอบคุณ: 615
    ฟังดูคล้ายๆ silent hill 2 เนาะผมว่า เกมแนวปรัชญา/จิตวิทยา ผมยกให้ silent hill2 นี่แหละสุดๆแล้ว

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Game Reporter
    กล่าวขอบคุณ
    4,578
    ได้รับคำขอบคุณ: 17,741
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ AsuraN70 อ่านกระทู้
    ตอนนี้อยากเห็น Home Sweet Home Chapter 2 ของไทยเรามากละว่าเสร็จกี่ %
    รอกันต่อไปครับ เชื่อว่า Chapter 2 ดีกว่าเดิมแน่นอน

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Patrenko อ่านกระทู้
    ฟังดูคล้ายๆ silent hill 2 เนาะผมว่า เกมแนวปรัชญา/จิตวิทยา ผมยกให้ silent hill2 นี่แหละสุดๆแล้ว
    ใจผมอยากให้กลับมาพัฒนา Silent Hill PT มากๆ อยากเล่นๆ T_T

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: