ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Game Reporter
    กล่าวขอบคุณ
    4,578
    ได้รับคำขอบคุณ: 17,741

Sekiro: Shadows Die Twice เผยราคาบน Steam พร้อมรองรับภาษาไทยด้วย!

Sekiro: Shadows Die Twice เผยราคาบน Steam พร้อมรองรับภาษาไทยด้วย!

Sekiro: Shadows Die Twice เป็นเกมในแอ็กชั่นสุดอาร์ดคอร์ ผู้เล่นจะได้รับบทเป็น “Sekiro” หรือ “หมาป่าแขนเดียว” ชายผู้ที่มีภารกิจหลักเป็นการ

ออกตามหาและช่วยเหลือนายเหนือหัวของตน และเอาชนะศัตรูคู่ชีพของตนให้ได้ เกมเพลย์มีเอกลักษณ์ที่
    ท้าทายผู้เล่นในทุกย่างก้าว ทีมงาน From

Software
    (ทีมผู้สร้างเกมซีรี่ส์ Dark Soul) ภูมิใจนำเสนอ ซึ่งในวันนี้พวกเขาพร้อมประกาศราคาบน Steam และที่สำคัญ
    ตัวเกมจะรองรับภาษาไทยด้วย!

สำหรับสนนราคาของเกม Sekiro: Shadows Die Twice บน Steam นั้นอยู่ที่ 1,790 บาท และกำหนดการวางจำหน่าย วันที่ 22 มีนาคม 2562 และที่ทำให้ผมรู้สึกประหลาดใจ

(ในเรื่องราคาเกม 555+) ไม่แพ้กันก็คือตัวเกมจะรองรับภาษาไทยด้วย (เมนูคำสั่งต่างๆ ภายในเกมรวมถึงบทบรรยายจะเป็นภาษาไทย) เอาเป็นว่าใครที่ชื่นชอบเกมใน

แนวแอ็กชั่นท้าทายความสามารถและความอดทน หรือใครที่เป็นสาวกของเกมในซีรี่ส์ Dark Soul แล้วไซร้ เชื่อว่า Sekiro: Shadows Die Twice จะไม่ทำ
    ให้ผิดหวังแน่นอน

CREDIT BY ONLINE-STATION

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 14 คนที่กล่าวขอบคุณ:

เอาล่ะ ออกทะเลกันได้!! เฮ
    กล่าวขอบคุณ
    156
    ได้รับคำขอบคุณ: 873
    ก็ดีนะ มีภาษาไทยด้วย แล้วผมจะรอดูว่าจะแปลออกมาสวยแค่ไหน แต่มันน่าดีใจจริงๆ น่ะแหละ ที่เกมใหญ่ๆ เริ่มให้ความสำคัญกับภาษาไทยมากขึ้น

ผมอยากได้ยินเสียงทีมงานพันธมิตรพากษ์เกมทั้งเกมจริงๆ เลยให้ตายเหอะ
    OPPAI~~MISSILE!!!

4. รายชื่อสมาชิกจำนวน 7 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    135
    ได้รับคำขอบคุณ: 99
    สุดจริงๆ เกมส์นี้ กี่ปีมาแล้วที่เกมส์นอกไม่แปลภาษาไทยเลย

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ประชาอุทิศ ทุ่งครุ
    กล่าวขอบคุณ
    1,931
    ได้รับคำขอบคุณ: 374
    Blog Entries
    1
    น่าเล่นมากๆ คับ

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สาวนิ่งน่ารัก!!
    กล่าวขอบคุณ
    645
    ได้รับคำขอบคุณ: 704
    รอลดราคาครับ ผมไม่รีบ 555+

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    412
    ได้รับคำขอบคุณ: 740
    คนทำเกมน่าจะรู้นะว่าไทยแรงจ่ายเยอะขนาดไหน
    1,048,576,000 = 1Gb / 524,288,000 = 500Mb / 471,859,200 = 450Mb / 209,715,200 = 200Mb

12. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: