ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Game Reporter
    กล่าวขอบคุณ
    4,578
    ได้รับคำขอบคุณ: 17,741

The Culling เกมแนวเอาตัวรอด + Battle Royale เปิดให้เล่นฟรีบน Steam แล้ว!

The Culling เกมแนวเอาตัวรอด + Battle Royale เปิดให้เล่นฟรีบน Steam แล้ว!

หลังจากที่ทางทีมงาน Xaviant โดนวิจารย์อย่างหนักมาก่อนหน้า ในเรื่องของเกม The Culling 2 ที่ทำออกมาไม่ได้ตามมาตรฐานแถมถูกถอดออกจากหน้าร้าน

ค้าบน Steam
    ทำให้ทางทีมผู้พัฒนาหันกลับมาทำ The Culling ในรูปแบบ Free to Play แทน โดยในครานี้ผู้เล่นจะได้สัมผัสสมรภูมิในรูปแบบ Battle Royale ที่แท้จริง!

The Culling คือเกมแนว Battle Royale + เอาตัวรอด ที่ตัวเกมค่อนข้างมีเนื้อหาที่รุนแรง รองรับผู้เล่น 16 คน โดยคุณจะต้องออกสำรวจ หาอาวุธที่มีให้เลือกใช้มากมาย

ออกตามล่าผู้เล่นคนอื่นๆ ที่เหลือ ใครสามารถยืนหยัดเป็นคนสุดท้าย
    ถือว่าเป็นผู้ชนะ!

สำหรับเพื่อนๆ ที่สนใจสามารถ ดาวน์โหลดเกม The Culling กันได้ที่ store.steampowered (เพื่อนๆ จำ

เป็นต้องลงทะเบียนและมีโปรแกรม Steam ก่อน ไม่มีคลิก
    ที่นี่) จากนั้นคลิกปุ่ม Play Game
    ได้เลยครับ

CREDIT BY ONLINE-STATION

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 8 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    233
    ได้รับคำขอบคุณ: 194
    สายฟรี ยิ้ม เรย

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    214
    ได้รับคำขอบคุณ: 317
    เป็นปาร์ตี้กันได้มั้ย??

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Game Reporter
    กล่าวขอบคุณ
    4,578
    ได้รับคำขอบคุณ: 17,741
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ maruchik0 อ่านกระทู้
    เป็นปาร์ตี้กันได้มั้ย??
    ไม่ทราบจริงๆครับ ขออภัยด้วยนะ (ใครที่รู้แจ้งทีครับ)