ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    12
    ได้รับคำขอบคุณ: 331

DRAGON QUEST XI: Echoes of an Elusive Age - Digital Edition of Light-CODEX [1-Part][Google Drive]

DRAGON QUEST® XI: Echoes of an Elusive Age™ follows the perilous journey of a hunted Hero
    who must uncover the mystery of his fate with the aid of a charismatic cast of supporting characters.

Title: DRAGON QUEST XI Echoes of an Elusive Age
    Genre: RPG
    Release Date: 4 Sep, 2018

Download

Password :: UploadByReN4ME@JKG

ไฟล์ที่ผมอัพผมได้ใส่ Recovery Record ไว้ที่ 10% นะครับ

สำหรับเกมอื่นๆที่ผมอัพตามได้ที่ลายเซ็นเลยครับ
    joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ReN4ME : 19th September 2018 เมื่อ 21:16

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    12
    อัพโหลดไฟล์เรียบร้อยครับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 16
    เล่นได้ 100% ครับ แต่คอมผมเล่นแล้วหน่วงมากๆใช้การ์ดจอ gt730 เปลี่ยนเป็น gt1050 จะช่วยได้ไหม cpu i7 ram 8

กล่าวขอบคุณ
    12
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ eaykeng อ่านกระทู้
    เล่นได้ 100% ครับ แต่คอมผมเล่นแล้วหน่วงมากๆใช้การ์ดจอ gt730 เปลี่ยนเป็น gt1050 จะช่วยได้ไหม cpu i7 ram 8
    น่าจะช่วยเพิ่ม FPS จากเดิมได้เยอะอยู่ครับ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    554
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    เล่นไปสักพักเกมเด้งออกมีใครเป้นเหมือนกันไหมครับพอมีวิธีแก้ไหมครับ

กล่าวขอบคุณ
    12
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ f4noom1254 อ่านกระทู้
    เล่นไปสักพักเกมเด้งออกมีใครเป้นเหมือนกันไหมครับพอมีวิธีแก้ไหมครับ
    ตอนนี้ยังไม่ทราบครับว่ามีใครเจออาการนี้รึเปล่า ส่วนอาการเล่นไปสักพักแล้วเด้งอันนี้ตอบยากครับเพราะไม่แน่ใจว่าปัญหามาจากตัวเกมโดยตรงหรือยังไงครับ

กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 25
    ผมโหลดเสร็จคอมจะค้างทำไรไม่ได้เลยครับ ค้างตอนกำลังรวบรวมไฟล์ต่าง ๆ อยู่แล้วค้าง พอรีคอมมาอีกทีไฟล์โหลดต่อไม่ได้ครับ ใครเป็นมั้งใช้ IDM โหลด
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย newpinktan121921 : 21st September 2018 เมื่อ 14:36

กล่าวขอบคุณ
    12
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ newpinktan121921 อ่านกระทู้
    ผมโหลดเสร็จคอมจะค้างทำไรไม่ได้เลยครับ ค้างตอนกำลังรวบรวมไฟล์ต่าง ๆ อยู่แล้วค้าง พอรีคอมมาอีกทีไฟล์โหลดต่อไม่ได้ครับ ใครเป็นมั้งใช้ IDM โหลด
    สำหรับการใช้ IDM ในการดาวน์โหลดหลังจากโหลดเสร็จแล้วกำลังรวมไฟล์ HDD จำทำงานหนักมากครับ มันอาจจะค้างหรือทำให้เครื่องช้า ส่วนวิธีคือในระหว่างขั้นตอนนี้ปล่อยมันทำงานไว้ยาวๆเลยครับ

ปล.ผมก็เป็นครับ ปล่อยทิ้งไว้พอมาดูอีกทีมันก็เสร็จแล้วครับ

- [ The Gang No.99 ] -
    กล่าวขอบคุณ
    1,889
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,804
    เล่นได้ ไม่มีปัญหาอะไร ขอบคุณครับ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ผมก็เป็นครับเล่นๆไปเกมเด้งออกมา

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    สอบถามหน่อยครับ ต่อจอยต้องทำยังไงครับ จอย por NINTENDOswitch ใช้ได้ไหมครับ

กล่าวขอบคุณ
    22
    ได้รับคำขอบคุณ: 28
    https://drive.google.com/file/d/1SlU...0EvqHg10s/view
    ใครเด้งหลุดบ่อยๆ ลองโหลดตัวนี้ไปลงในโฟลเดอร์เกม แล้วรันไฟล์ patch.bat ตัวผมยังไม่ได้ลอง ใครใช้ได้รบกวนช่วยไปแปะให้กระทู้ท่านอื่นๆด้วยครับ

กล่าวขอบคุณ
    12
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Guzjungle อ่านกระทู้
    https://drive.google.com/file/d/1SlU...0EvqHg10s/view
    ใครเด้งหลุดบ่อยๆ ลองโหลดตัวนี้ไปลงในโฟลเดอร์เกม แล้วรันไฟล์ patch.bat ตัวผมยังไม่ได้ลอง ใครใช้ได้รบกวนช่วยไปแปะให้กระทู้ท่านอื่นๆด้วยครับ
    ขอบคุณมากครับ ส่วนใครที่มีปัญหาลองใช้วิธีนี้ดูนะครับ

Tags for this Thread