ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

BLG Games TEAM
    กล่าวขอบคุณ
    1,676
    ได้รับคำขอบคุณ: 48,882

『◈ 1 LINK ISO ◈』➽ DRAGON QUEST XI: ECHOES OF AN ELUSIVE AGE [CODEX - 28GB] ➽ [FiLECONDO|MEKAFiLE|GOOGLE DRIVE|OPENLOAD]

เกม DRAGON QUEST XI: Echoes of an Elusive Age เล่าถึงเรื่องราวที่น่าติดตามของวีรบุรุษที่กำลังถูกไล่ล่า และเป็นเกมแนว RPG ที่เป็นที่รอคอยกันมานานจากผู้สร้างเกมซีรีย์อย่าง Yuji Horii, นักออกแบบตัวละคร Akira Toriyama และนักแต่งเพลง Koichi Sugiyama เนื่องจากเป็นภาคที่ 11 ของเกมซีรีย์ที่ได้รับคำชื่นชมเป็นอย่างมากนี้

เกม DRAGON QUEST XI ให้ประสบการณ์การเล่นแบบสแตนด์อโลนอย่างสมบูรณ์ โดยจะมีตัวละครใหม่ๆ รายละเอียดในเกมที่สวยงาม การต่อสู้แนวเทิร์นเบสที่ประณีตบรรจง และเรื่องราวน่าจดจำที่จะสามารถดึงดูดกลุ่มแฟนๆ ที่ติดตามเกมซีรีย์นี้มาอย่างยาวนาน และกลุ่มผู้เล่นใหม่ๆ เหมือนกัน โดยหลังจากที่วางจำหน่ายในประเทศญี่ปุ่น เกม DRAGON QUEST XI ได้รับรางวัล และการยกย่องต่างๆ มากมาย อาทิ รางวัล PlayStation's Platinum Prize และคะแนนรีวิว 40/40 จากเว็บไซต์ Famitsu (สื่อในประเทศญี่ปุ่น)

นอกจากนี้ยังนำเสนอเนื้อหาของเกมมากกว่า 100 ชั่วโมง โดยเกม DRAGON QUEST XI ในเวอร์ชั่นภาษาอังกฤษจะมีการอัพเกรด
    และปรับปรุงในหลายๆ ส่วนซึ่งไม่มีอยู่เวอร์ชั่นภาษาญี่ปุ่น ประกอบไปด้วย

ภาษา: เสียงภาษาอังกฤษ
    เควส Draconian ระดับการเล่นที่ยาก มีความท้าทายสำหรับผู้เล่นที่มีประสบการณ์
    ปรับปรุงหน้าเมนู และ UI พร้อมกับพัฒนากราฟิก และระบบการนำทางให้ใช้งานได้ง่ายขึ้น
    Camera Mode ช่วยให้ผู้เล่นสามารถมองเห็นทิวทัศน์ที่สวยงาม ตัวละคร และรายละเอียดในการเคลื่อนไหว และสัตว์ประหลาดต่างๆ
    ฟังก์ชั่นใหม่อย่าง Dash และการพัฒนาระบบอื่นๆ อีกมากมาย เช่นการพัฒนาตัวละคร และการเคลื่อนไหวของกล้อง

Genre: RPG
    Developer: Square Enix
    Publisher: Square Enix
    Franchise: Dragon Quest
    Release Date: 4 Sep, 2018

FULL - CODEX : 28.7 GB

FiLECONDO 1.LINK (VIP)
    ลิ้งค์สำรองกดผ่าน >> (ouo.io) >> (oke.io)
    (สมัครโหลด VIP โหลดเร็ว แรง เต็มสปีด!!)
    MEKAFiLE 1.LINK (VIP)
    ลิ้งค์สำรองกดผ่าน >> (ouo.io) >> (oke.io)
    *ปรกติลิ้งค์ VIP จะไม่ผ่านคลอบลิ้งค์ ที่ผ่านเพราะป้องกันลิ้งค์ครับ.

# ดาวน์โหลดแบบแบ่งพาทละ 10GB #
    FiLECONDO..: PART.1 - PART.2 - PART.3
    MEKAFiLE.....: PART.1 - PART.2 - PART.3

MULTIUP + OPENLOAD + GOOGLE DRIVE

วิธีติดตั้ง Full Game
    เม้าส์ไฟล์ : ติดตั้งเกม : ก๊อปไฟล์ Crack ในโฟลเดอร์ CODEX ไปวางที่ไดร์ติดตั้งเกม : เล่น
    **ปิดแอนติ้ไวรัชก่อนลง Crack และปิดแอนติ้ก่อนเข้าเล่นเกม!
    ***ถ้าไม่มีแอนติ้ ปิด Windows Defender แทน

CRACK FIX - CODEX : 330MB

We missed a few Denuvo checks resulting in crashes in specific areas.
    This should be fixed now. Sorry for the inconvenience.

FiLECONDO :: FiLECONDO (2) :: MEKAFILE :: MEKAFILE (2) :: MULTIUP :: GOOGLE DRIVE :: OPENLOAD

วิธีติดตั้ง CRACK FIX
    คลายไฟล์ : ก๊อปไฟล์ Crack ไปวางที่ไดร์ติดตั้งเกม : เล่น
    **ปิดแอนติ้ไวรัชก่อนลง Crack และปิดแอนติ้ก่อนเข้าเล่นเกม!
    ***ถ้าไม่มีแอนติ้ ปิด Windows Defender แทน

joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย gii1818 : 23rd September 2018 เมื่อ 11:10

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 16
    เฉพาะแคล๊กมีไหมครับ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    filecondo ล่มหรอ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    259
    ได้รับคำขอบคุณ: 132
    ขอบคุณครับ ติดตามผลงานตลอดครับ ผลงานอัพยอดเยี่ยมครับ

กล่าวขอบคุณ
    259
    มายืนยันให้ครับเล่นได้แน่นอน เล่นได้ไปได้สักพักล่ะครับ ไม่มีปัญหาใช้จอย ธรรมดาได้ภาพสวยดีครับ

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 30
    ตัวนี้ยังเด้งยุมั้ยครับ
    Intel i5-4440 : GIGABYTE GTX 970 OC : GIGABYTE GA-Z87-HD3 : team xtreem 8gb (4x2) : XFX 750W : Cooler Master: CM 690 III

BLG Games TEAM
    กล่าวขอบคุณ
    1,676
    ได้รับคำขอบคุณ: 48,882
    DRAGON QUEST XI Echoes of an Elusive Age Crackfix-CODEX

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 30
    ไม่เด้งแล้วคร้าบ มายืนยันครับ ขอบคุณค้าบ
    Intel i5-4440 : GIGABYTE GTX 970 OC : GIGABYTE GA-Z87-HD3 : team xtreem 8gb (4x2) : XFX 750W : Cooler Master: CM 690 III

กล่าวขอบคุณ
    259
    แครกเก่าเด้งตเนจบบทที่4 แครกใหม่ผ่านตลอดครับ บทที่ท8ยังไม่เจอเด้งครับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 27
    ผมล่ะงึด Fx6100 8GB 1050 แต่ทำไมมันกระตุกจัง 12 fps ตลอดเลย เข้าเมืองที 6-7 fps ปรับ ลงไดร์การ์ดจอ 398.36 ยัน 411.36 แหล่ะ ไม่ได้สักที ทั้งๆ CPU run 70-90 %

ประชาอุทิศ ทุ่งครุ
    กล่าวขอบคุณ
    1,931
    ได้รับคำขอบคุณ: 374
    Blog Entries
    1
    ขอบคุณมากครับผม