[PC] Zuma Deluxe เกมส์กบยิงลูกบอลกลมสีสุดมัน!!?

Zuma Deluxe หรือชื่อไทยที่ชอบเรียกกันง่ายๆคือ เกมส์กบยิงลูกบอลกลมสี เกมส์นี้เป็นเกมส์เก่าแต่ขอบอกเลยว่า เล่นเพลินมากๆ เกมส์ซูม่า
เป็นเกมส์เก่าเกมส์นึง เป็นเกมส์ pc สเปคต่ำ ที่เล่นง่ายๆ เพียงแค่เราต้องยิงลูกบอลกลมสีให้ตรงกับลูกบอลสีที่ค่อยๆใหลเข้ามาหาเรา ใครที่เล่นเกมส์กบ ก็ลองโหลดเกมส์ ซูม่า ไปลองเล่นดูได้เลยนะครับ
เกมส์นี้ไฟล์เล็กนิดเดียว โหลดง่าย ใครที่อยากลองกดโหลดได้ที่ลิงค์ด้านล่างเลยจ้า

★★★★★★★★★★★★★★★★★★★★★★★★★★★★★★★★★★★★★★★★★

Zuma_Deluxe_Download

Download

★★★★★★★★★★★★★★★★★★★★★★★★★★★★★★★★★★★★★★★★★

ขอบคุณทุกคนที่โหลด