ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Game Reporter
    กล่าวขอบคุณ
    1,277
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,058

Exclamation สัตว์อสูรลึกลับปรากฎกายในคลิปใหม่จาก Death Stranding

ตอนนี้ถ้าจะบอกว่าเกมที่แทบจะไม่มีข้อมูลอะไรให้เราได้รับรู้กันเลย แต่มันก็น่าเล่นอย่างบอกไม่ถูกเหมือนกัน

เกมนั้นคือเกมใหม่ของผู้ที่ได้ฉายาว่า เต๋อ นวพล เอ๊ย ไม่ใช่ ฮิเดโอะ โคจิม่า จากผู้สร้าง Metal Gear Series นั่นเอง

อย่างที่ทราบกันครับว่าเราเห็นตัวอย่างและเกมเพลย์ของ Death Stranding มาหลายตัวแล้ว แต่ก็ยังดูไม่รู้เรื่อง จับต้นชนปลายอะไรไม่ได้เลยอยู่ดี

ล่าสุดในงาน Tokyo Game Show 2018 ตัวเกมก็ได้ปล่อยคลิปสั้นๆ 1 นาทีออกมา ที่นอกจากจะทำให้เราตื่นเต้นไปกับมัน ในด้านเนื้อเรื่องเรากลับยังไม่รู้อะไรเลยอยู่ดี

ในตัวอย่างเป็นการพบเจอกันของสองตัวละครในเกม โดยคนแรกก็เป็นพระเอกของเกมอย่าง Norman Reedus นั่นเอง

ส่วนอีกคนเป็นตัวละครปริศนาที่มาพร้อมหน้ากากโครงกระดูกสีทองสุดเท่และน่าสะพรึงกลัวในเวลาเดียวกัน โดยคนที่มาพากย์เสียงให้กับตัวละครนี้ก็คือคุณ Troy Baker ผู้ให้เสียงพากย์เป็น Joel ในเกม The Last of Us นั่นเอง

ในตัวอย่างเผยให้เห็นตัวละครของคุณ Troy Baker ที่ใช้พลังงานลึกลับบางอย่างในการสร้างสัตว์ประหลาดที่มีรูปร่างคล้ายสิงโตอสูรขึ้นมา

งานนี้ไม่ใช่แค่เฮียนอร์แมนที่อึ้ง แต่คนดูก็อึ้งไปตามๆกัน นอกจากนี้ข้อมูลตัวเกมก็ไม่มีอะไรเลย ให้ตายสิ.. ไม่ใช่ว่าเราจะไปรู้เนื้อเรื่องเกมจริงๆตอนเกมจะออกนะ (ฮา)

เอาเป็นว่าใครที่รอเกมนี้ก็ถือว่าเป็นความคืบหน้าอีกอย่างนึงครับ ตอนนี้ตัวเกมยังไม่มีกำหนดการวางจำหน่าย เอาไว้มีข้อมูลเพิ่มเติมจะนำมาแจ้งให้ทราบกันครับ

CREDIT PLAYULTI

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 13 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    9
    ได้รับคำขอบคุณ: 15
    พอได้เล่น ก็น่าจะงงอยู่เหมือนกัน
    คนเดียวตลอด

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 15
    จงใจเปิดตัวแบบให้งงจนไม่เข้าใจ งงให้มากที่สุดเท่าที่จะมากได้
    จนเริ่มไม่ยากสนใจละ

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Game Reporter
    กล่าวขอบคุณ
    1,277
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,058
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ meir อ่านกระทู้
    จงใจเปิดตัวแบบให้งงจนไม่เข้าใจ งงให้มากที่สุดเท่าที่จะมากได้
    จนเริ่มไม่ยากสนใจละ
    จนคนใน Youtube บ่น ไม่ต้องวิเคราะห์***ละ รอเกมออก 5555

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 209
    แดริวหลอนั้นหนะ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,843
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,598
    ไม่รู้ว่ากั๊กทีเด็ดหรือไม่มีอะไรจะโชว์ แต่เริ่มเอียน จากที่แรกๆว้าว น่าสน อวยไส้แตก ตอนนี้ช่างเฮียแก ประมาณอืมๆ เกมออกเรียกด้วยละกัน