ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 639

Question ต้องปรับปรุ้งอะไรอีกไหมครับก่อนทำ

CPU:AMD Athlon II X3-450
    MB:ASROCK 880GM-LE
    RAM:4 GB. NB DDR3-1333 KINGSTON
    VGA:ATI RADEON 5670 1GB (IceQ)
    HDD:500 GB PC WESTERN (WD5000AAKX)
    PSU :SOLYTECH ATX 2.2 500w
    CASE:Zalman Z9 Plus

ควรปรับเปลี่ยนอะไรบ้างครับ (งบน้อย)

จะไปจัดแล้วครับเพื่อนบอกว่าเปลีี่ยน CPU เป็น core2 ดีกว่า

ขอความคิดเห็นด้วยครับ

แล้วร้านในพันทิพย์อ่ะครับพอจะมีร้านไหนจัดได้บ้าง
    ขอบคุณครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย MIAMI : 4th July 2011 เมื่อ 23:25

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 486
    สเปคนี้แหล่ะดีแล้วครับ ไม่ต้องเปลี่ยนหรอก ที่พันทิพย์ร้านดีๆ ก็ TK JEDI ครับลองหาดูครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    16
    ได้รับคำขอบคุณ: 147
    อย่าไปเปลี่ยนเลย ตัวนี้แหละดีแล้ว ถ้าจะให้ดีก็เพิ่มเป็น Phenom II x4 840 ไปครับ
    ไม่ THANK เด๋วแม่ยิงดับซะนี่ (อ่าวมีให้ THANKแล้ว)

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    26
    ได้รับคำขอบคุณ: 217
    ฝากไปบอกเพื่อนที่บอกให้เปลีี่ยน CPU เป็น core2 หน่อยว่า "ไร้สาระ"

Forward Thinking
    กล่าวขอบคุณ
    43
    ได้รับคำขอบคุณ: 590
    งง ว่า จะให้ ลด หัว ทำ ไม - -*

มี 3 หัว ดัน ให้ เหลือ 2

เค้ามีแต่ เพิ่ม ...

เพื่อน นาย inwjunk แน่ๆเลย