ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

หัวข้อ: สงสัยนิดนึง

Narcos
    กล่าวขอบคุณ
    5,181
    ได้รับคำขอบคุณ: 15,257

สงสัยนิดนึง

สวัสดีครับผม ballba ประจำ love,health

ช่วงนี้ก็ไม่ว่างมาเล่นบอร์ดเท่าไหร่ เพราะ ไปกู้ภัย ช่วยน้ำท่วมบ้าง

แต่ผมก็ยังมีเวลาให้กับความรักของตนเสมอ

แต่ผมสงสัยมาก คือผมโสดนะครับ ช่วงนี้อยากทำตัวอิสระหน่อย ลองไม่จีบหญิงก่อน รอหญิงมาจีบเรา

แล้วเมื่อวานก็มีมาคนนึง ตอนที่ผมไปเดินเล่น สวนสาธารณะ ประมาณ 1-2ทุ่ม เขาเป็นคนจังหวัดเลย มาเที่ยวโคราชเฉยๆ 4-5วัน

แล้วก็มาขอเบอร์ผมขอถ่ายรูปด้วย ผมก็ตกลง ซักพักประมาณ 5 นาที ( เชี่ย โดนจูงมือ ตูละ)

ลากผมไปเดินด้วย ควงแขน มาหอมแก้มบ้าง อ้าว อะไรวะเนี่ย (ไม่เป็นไรฮะผมโสด สมยอม 555)

แล้วผมก็กลับบ้านไป เขาก็โทรมา แล้วก็บอกว่า

ภูมิน่ารักหวะ ไม่มีแฟนจริงหรอ ไม่เชื่อหวะ น่าตางี้มีแล้วแน่เลย เจ้าชู้แน่ๆ ( ผมผิดใช่ไหม )

แล้วก็บอกเค้าชอบภูมิมากเลยอ่ะ แล้วก็บ่นแบบ คลั่งผมมาก เหมือนผมเป็นเทวดา จะบ้าตาย

แล้วก็บอกว่าพรุ่งนี้ให้ไปรับหน่อย ผมก็ตกลง

พอมาวันนี้ 8 โมงเช้าฮะ ไปรับเขา พอถามไปไหน เขาก็บอก ไปบ้านภูมิ อ่ะผมก็ไป ไม่มีใครอยู่พอดี

ซักพักพอถึงบ้านก็ไปห้องนอน หยิบเหล้าออกมาจากกระเป๋า (พกมาทำไมเนี่ย )

แล้วก็ชวนผมกิน ในกระเป๋ามีโซดาพร้อมอีก โห เตรียมมาก

ผมก็เล่นคอมแปปนึงก็ชวนผมไปนอนด้วย ( เอาและไง)

ซักพักเขาก็ยั่วผม เลิกเสื้อผมขึ้นบ้าง ทำหอมดูดปากไซร้ บ้าง ยั่วจนผมทนไม่ไหว

ถอดเลยละกัน ไม่สนใจละ เอาก็เอาวะ 5555555 เขาก็ถอดหมดตัวอ่ะ

แบบว่า ไม่ได้สมยอมผมธรรมดา โครตอยากโดนผมจัด เลยมากกว่า หน้าตาก็น่ารักมากเลยครับหุ่นดี ไฟหน้าบึ้ม

ลีลาก็สุดยอด (คิดในใจ ไม่อายบ้างเลยหรอวะ) ทำให้ผมหมดทุกอย่าง

ถุงยางไม่ได้ใส่ฮะ เขาให้ผมทำ ตอนนั้นผมก็เคลิ้มตาม เออ ไม่ใส่ ก็ไม่ใส่ 55555

แล้วก็ยาวฮะ ตอนเที่ยง แล้วก็คุยกัน เค้ารักภูมินะ เค้าจริงจัง ~ อะไรก็ว่าไป

ผมพึ่งไปส่งเขามาเที่ยงครึ่งเนี่ยเขากลับไปที่พัก แล้วจะมาเจอผมใหม่ตอนเย็น

เราก็ตกลงคบกันรักกันดี แบบไม่ค่อยมีอะไรมากมาย

ก็เลยอยากรู้นะว่าทำไมพวก เด็กอีสานบ้านนอกๆหน่อย เขาใจง่ายกันขนาดนี้เลยหรอ

ผมก็ไม่รู้หรอกนะ แต่เคยไปมา ก็มีแต่คนชอบอ่ะ ผมถึงชอบไป แต่ไม่คิดว่าจะเร็วขนาดนี้

มันต่างกับพวกเด็กบ้านผม พ่อแม่หวงสุดชีวิต แทบทำอะไรไม่ได้คบกันยาก

เดี๋ยวอีก 2 วันเขาก็กลับ เสียดายน่าจะอยู่ใกล้ๆกัน

ตอนนี้รู้สึกว่าเลิกกับแฟนเก่าไป ชีวิตผมสดใสขึ้นมาทันที 55 ดูมีราศียังไงไม่รู้ สนุกเลย

ผมก็จะมาเล่าเพียงเท่านี้หละ

ตอนนี้ ขอ งง ไปพักนึงก่อน = =

ขออย่าให้ SIDELINE เดินเข้ามาในชีวิตก็พอ

ทั้งชีวิตมี 4-5 คนอ่ะ ที่วันเดียวได้เลย แต่รักกันนาน อย่างผมกับแฟนเก่า

และเมียคนก่อนอีก ไม่มีคนโคราชแท้ๆเลยด้วย

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kingmes อ่านกระทู้
    พี่ เจ๋ง มาก ว่าง ๆ ชวน ผมไปมั้ง โอเค นะ 55 +
    ได้ครับ ถ้ามาพี่จะพาไป แต่จะมีอีกรึป่าวเนี่ยหละ

แต่ถ้า อยากได้คบชั่วคราว มันมีอยู่แล้ว แต่หาคนรักสนุกแล้วรักจริงไม่เจอ

พี่รักสนุกแต่ผูกพันธ์ แต่ถ้าเจอคนดีๆ มันก็ดีไปเลยเหอะๆ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ballba : 21st October 2011 เมื่อ 13:29

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 8 คนที่กล่าวขอบคุณ:

We ~ Love ~ JKG
    กล่าวขอบคุณ
    317
    ได้รับคำขอบคุณ: 754
    พี่ เจ๋ง มาก ว่าง ๆ ชวน ผมไปมั้ง โอเค นะ 55 +

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    4,975
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,898

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    273
    ได้รับคำขอบคุณ: 178
    ได้มาง่าย ก็เสียไปง่าย รึปล่าว หุหุ แต่ก็เจ๋งดี

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    445
    ได้รับคำขอบคุณ: 342
    ความผูกพันธ์สวนใหญ่ต้องใช้เวลาอ่ะครับ แบบนี้เพื่อนผม ก็เคยเจอ 2 วันคบ 2 วันเลิก เฮ้อ

EDIT : อย่าคบใครเพียงเพื่อแก้เหงา
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย [V] : 21st October 2011 เมื่อ 15:37
    CHILL CHILL

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Ottomun Empire~ !!!
    กล่าวขอบคุณ
    288
    ได้รับคำขอบคุณ: 101
    สุดยอดว่ะพี่ภูมิ เเม่งเจ๋ง!

12. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    2,161
    ได้รับคำขอบคุณ: 103
    = =โชคดีจริงๆ กินอะไรถึงเป้นแบบนี้เนี่ย
    จน แล้วหนัก หัวพ่อเธอหรือ!!!!

14. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    480
    ได้รับคำขอบคุณ: 155
    โหเจอกันไม่ถึงอาทิตย์จัดแล้ว แต่ระวังไว้หน่อยก็ดีนะครับ

16. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    291
    ได้รับคำขอบคุณ: 727
    เดี๋ยว นี้ รักแรกพบ เยอะจริง ๆ

JOKERGAMETH อยู่ในสายเลือด

18. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    14
    ได้รับคำขอบคุณ: 150
    แนวเดียวกันฮ่ะ . . .. พี่ภูมิ

ของผม เข้าค่ายใช่ม่ะวันแรก . . . . กินข้าวกับเพื่อนอยู่ จะเดินออกมาฝนตก เขาก็มาเกาะแขนผม แล้วเอามืนผม (ใส่เสื้อแขนยาว มาคลุม )

วันที่ 2 เดินขวงแขน เ้ขาอยากได้ของก็ซื้อเลย ><

วันที่สุดท้าย ปลูกป่า -_- (วันนั้นเป็ดมาก) กำลังจะขึ้น โคลนเบื้อนขา บน (ต้นขา) แล้วจับมือผมไปเช็ดต่อหน้าตาหลายๆ คน (ได้เบอร์ด้วย แต่ไม่โทร)

ปล. ขาขาว ตัวขาว หุ่นเป๊ะ ผมสั้น ยังม.ต้นอยู่เลย ><" (แต่ดีไม่ถึงกับจัด มันเข้าค่ายพอดี -_- )

20. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,926
    ได้รับคำขอบคุณ: 71
    เค้านอนกับเราได้ เค้าก็นอนกับคนอื่นได้ครับ อย่าไปใส่ใจมาก คนมันจะใจง่ายไม่ได้ขึ้นอยู่กับจังหวัดที่อยู่หรอกครับ.มันอยู่ที่ใจ....

22. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Stand Up And Scream ((':
    Emo Life GirL (':
    กล่าวขอบคุณ
    518
    ได้รับคำขอบคุณ: 680
    คนเรา สมัยนี้ ตัดสินใจ ง่ายจริงๆ ><
    CONTINENT OF NINTH SEAL

24. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    265
    ได้รับคำขอบคุณ: 225
    สวัสดีครับ... คุณภูมิ เคยดูเทเลทับบี้ไหมครับ

26. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Deathcore
    กล่าวขอบคุณ
    1,887
    ได้รับคำขอบคุณ: 428
    น่าจะต่อท้ายสักนิดว่า 18+
    THE PUNISHER

28. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    37
    ได้รับคำขอบคุณ: 56
    แฮ่กๆๆ มีอีกไหมๆๆ

30. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Rock 'n Roll Life Style.
    กล่าวขอบคุณ
    218
    ได้รับคำขอบคุณ: 225
    สวัสดีครับ... คุณภูมิ เคยดูเทเลทับบี้ไหมครับ
    ช่วยแปล ความหมาย หน่อย ไม่เข้าใจ

แฮ่กๆๆ มีอีกไหมๆๆ
    เอิ่มมม...... มี แฮ่กๆ ด้วยสงสัยกำลังเล่นเป่ายิ้งฉุบ อยู่

32. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    15
    ได้รับคำขอบคุณ: 22
    บ้านผมก็อีสานเหมือนกันนะเด็กแถวบ้านไม่เห็นเป็นงี้เลย ระวังไว้ก็ดีนะครับเผื่อมีของแถมมาด้วย 5555+

34. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

! ~ • < a:aๅe CLUB> • ~ !
    กล่าวขอบคุณ
    1,081
    ได้รับคำขอบคุณ: 258
    บ๊ะ!! 1-2 ทุ่ม ผมต้องไปเดินเล่นที่สวนมั่งละครับ เผื่อจะเจอมั่ง ฮ่าฮ่า

36. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    7,548
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,899
    ล่าแต้มเปล่าครับ.. อาจจะเป็น.... เป็น..... เป็น..... เอดส์ ไม่ใส่ถุงยางด้วย !!!!!! (มั้ง) ผู้หญิงอะไรใจง่ายอย่างนี้ละครับ คุณว่าไม่แปลกบ้างเหรอ

38. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Narcos
    กล่าวขอบคุณ
    5,181
    ได้รับคำขอบคุณ: 15,257
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ broatza01 อ่านกระทู้
    มิงหล่อว่างั้น อยากคุย อืมกุเข้าใจ
    ใช่ครับ ผมหล่อ แล้วจะทำไม 555

หลุดมาจากไหนหละ PDA ประมูล หรอครับ หรือบอร์ดอื่นๆ

การพิมพ์ของผมก็ไม่ได้โอ้อวดเลยนะแค่บอกเล่าตามที่เขาพูด

โตพอที่จะมีความคิดยังครับ 555

`Dota for Ever !
    กล่าวขอบคุณ
    679
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,073
    อั๊ย ย่ะ มีแบบนี้ด้วย อิอิ

สุดยอดเรยท่าน

^____^
    It` My Life ! I HON ,,

41. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

- Deception Inception -
    กล่าวขอบคุณ
    1,175
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,879
    5555555
    สมัยนี้มันง่ายอะ ผมว่าน่ะ
    สมยอมกันเยอะ

เค้าเสนอ เราก็ต้องสนอง 5555

43. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    65
    ได้รับคำขอบคุณ: 87
    ช่างรวดเร็ว ทันใจจริงๆ 55

กล่าวขอบคุณ
    8
    ได้รับคำขอบคุณ: 10
    ถ้าง่ายกับเรา ก็ไม่แน่ว่าจะง่ายกับคนอื่นด้วยหรือเปล่า
    ถ้าเจอคนที่ง่ายเกินไป ควรจะป้องกันไว้ จะได้ไม่เจอของแถม

กล่าวขอบคุณ
    22
    ได้รับคำขอบคุณ: 112
    สมันนี้มาไวไปไวแท้