ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
ค้นหาข้อมูลใน jokergameth.com
หน้าแรก สั่งซื้อสินค้า
กระดานพูดคุย เกี่ยวกับเรา

Online Shop

Yulgang

Flyff

เวปไซท์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนเวปไซท์สปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ สนับสนุนเว็บไซต์ กางเกงเล Joker Game Official Fanpage บล็อคสาวไฮโซ เล่นเกมแล้วได้เงิน ลงโฆษณา
ให้เช่า Colocation
บริจาค Bitcoin
กางเกงเล
Jokergame Facebook
บล็อคสาวไฮโซ
จ้างให้เล่นเกม

BLG Games TEAM
    กล่าวขอบคุณ
    1,776
    ได้รับคำขอบคุณ: 52,156

『◈ 1 LINK ISO ◈』➽ WWE 2K19 [CODEX - 43GB] ➽ [FiLECONDO|MEKAFiLE|GOOGLE DRIVE|OPENLOAD]

เป็นอีกหนึ่งซีรี่ส์ที่มีภาคต่อมาให้แฟนๆมวยปล้ำเล่นกันทุกปีกับเกมมวยปล้ำ WWE 2K19 ซึ่งในภาคใหม่ล่าสุดนี้จะมีโหมด MyCAREER หรือโหมดเนื้อเรื่องที่ถูกปรับปรุงให้ดีขึ้นจากภาคที่แล้ว ไม่ว่าจะเป็นการต่อสู้อันดุเดือดของนักมวยปล้ำหรือเรื่องราวดราม่าที่เข้มข้นมากกว่าเดิม โดยทางทีมพัฒนาได้ให้สัญญาว่า แฟนๆมวยปล้ำต้องชอบโหมดนี้อย่างแน่นอน

ในโหมด MyCAREER ผู้เล่นจะได้รับบทเป็นนักมวยปล้ำหน้าใหม่ที่ต้องพยายามไต่เต้าขึ้นมาจากสมาคมอินดี้จนกลายเป็นซุปเปอร์สตาร์แถวหน้าของสมาคม wwe ซึ่งผู้เล่นจะได้เผชิญหน้ากับนักมวยปล้ำระดับซุปเปอร์สตาร์อย่าง Triple H, Braun Strowman, Bray Wyatt และ Matt Hardy

Genre: Simulation, Sports
    Developer: Visual Concepts, Yuke's Co., LTD
    Publisher: 2K
    Franchise: WWE 2K
    Release Date: 9 Oct, 2018

FULL - CODEX : 43.2 GB

FiLECONDO 1.LINK (VIP)
    ลิ้งค์สำรองกดผ่าน >> (ouo.io) >> (oke.io)
    (สมัครโหลด VIP โหลดเร็ว แรง เต็มสปีด!!)
    MEKAFiLE 1.LINK (VIP)
    ลิ้งค์สำรองกดผ่าน >> (ouo.io) >> (oke.io)
    *ปรกติลิ้งค์ VIP จะไม่ผ่านคลอบลิ้งค์ ที่ผ่านเพราะป้องกันลิ้งค์ครับ.

# ดาวน์โหลดแบบแบ่งพาทละ 10GB #
    FiLECONDO..: PART.1 - PART.2 - PART.3 - PART.4 - PART.5
    MEKAFiLE.....: PART.1 - PART.2 - PART.3 - PART.4 - PART.5

MULTIUP + OPENLOAD + GOOGLE DRIVE

วิธีติดตั้ง Full Game
    เม้าส์ไฟล์ : ติดตั้งเกม : ก๊อปไฟล์ Crack ในโฟลเดอร์ CODEX ไปวางที่ไดร์ติดตั้งเกม : เล่น
    **ปิดแอนติ้ไวรัชก่อนลง Crack และปิดแอนติ้ก่อนเข้าเล่นเกม!
    ***ถ้าไม่มีแอนติ้ ปิด Windows Defender แทน

1 Part Direct Download
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย gii1818 : 7th October 2018 เมื่อ 10:59

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 7 คนที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    ขอบคุณครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    215
    ได้รับคำขอบคุณ: 317
    ไม่รู้คอมจะเล่นได้มั้ยหนอออ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    ตัวนี้เป็น deluxe Edition ใช่ไหมครับ หรือตัวธรรมดา

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    ประชาอุทิศ ทุ่งครุ
    กล่าวขอบคุณ
    1,883
    ได้รับคำขอบคุณ: 375
    Blog Entries
    1
    ขอบคุณมากครับผม
    Core i5-3470 , ASRock H77 Pro4/MVP , KINGSTON 4GB*2 , GIGABYTE GTX660 Ti OC , WD 500GB & 1 TB , XFX Pro 850w , Corsair 450D