ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

มังกรน้อยคอยรัก
    กล่าวขอบคุณ
    689
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,060

รู้สึกเหมือนเว้ปนี้คนแจกเกมหายไปนะ

จากที่สังเกตุมา 2-3 ปี นี่แล้วนะครับ คนแจกเกมหายไปแล้ว แต่ ยังมีคนมารีเควสประจำเลย
    แถม ที่รีเควสก้ร้างมานานมากแล้ว แต่ยังสงใสว่าทำไมมีแต่คนขอ แต่กลับไม่มีคนแจกแล้ว

และที่รู้สึกได้เลยคนที่เข้าเว้ปนี้ น้อยลงมากอ่ะ ไม่ต่อนมีหัวข้อใหม่ๆเลย
    MY CENTER ^

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Senior Inspector
    กล่าวขอบคุณ
    419
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,611
    มันมีหลายสาเหตุเลยแหละครับ
    - นักอัพโหลดดังๆก็หายไปหลายคนแล้ว เพราะการงานหน้าที่และครอบครัว
    - เกมแท้สมัยนี้ถูกและเข้าถึงง่ายมาก
    - ผู้คนส่วนใหญ่ใช้ Facebook เป็น Community กันมากขึ้น
    - เกมมีระบบป้องกันการเจาะเถื่อนที่หนาแน่นขึ้น
    You mad bro? No? Okay.. Whatever you say..

4. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    2,313
    ได้รับคำขอบคุณ: 194
    ทุกวันนี้เราก็ยังเข้ามาดูทุกวัน วันละหลายรอบ 555

Narcos
    กล่าวขอบคุณ
    5,181
    ได้รับคำขอบคุณ: 15,257
    ปกติครับ ถ้ามีคนพลุกพล่านแจกเกมส์อยู่ประจำถึงจะแปลก

Game Reporter
    กล่าวขอบคุณ
    1,277
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,058
    คนส่วนใหญ่เปลี่ยนจากเล่นบอร์ด ไปเล่น Facebook เกือบหมดแล้วครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    463
    ได้รับคำขอบคุณ: 720
    เดี๋ยวนี้เกมแท้ เข้าถึงง่ายกว่า และราคาถูกกว่าแผ่นเถื่อนอีกในบางกรณี ก็ถือว่าเป็นข่าวดีของวงการเกมแล้ว

แอบมี Earth อยู่ในใจ ก็พอ
    กล่าวขอบคุณ
    1,636
    ได้รับคำขอบคุณ: 994
    Blog Entries
    1
    มันมีหลายประเด็นครับ ประเด็นที่เป็นไปได้เลยก็คือ
    1.เกมแท้คนจับต้องได้ง่ายขึ้น(ไม่ได้หมายถึงถูกนะ หมายถึงหาซื้อง่าย)
    2.หลังๆคนไม่ค่อยเข้าบอร์ดมาเพื่อโฆลดเกม ส่วนใหญ่ที่ยังอยู่อาจจะตามข่าวเกมหรืออย่างอื่นมากกว่า
    .
    3.(ประเด็นนี้เบื่อสุด) คนปั๊มกระทู้ ลองสังเกตุดูช่องที่เป็นกระทู้ล่าสุดข้างล่างหน้าหลักของเว็บ มักจะมีชื่แค่ยูสเซอร์เดียวที่โพสต์ติดกันกระหน่ำแบบไม่มีพักในแต่ละวันเลย สังเกตุง่ายๆว่าจะเป็นกระทู้ที่เป็นพวกTools แล้วพอกดเข้าไปดู ลักษณะการวางรูปแบบการDownloadเป็นเหมือนกันทุกรอบ แจ้งรีพอร์ตเป็นสิบๆครั้ง ก็กลับมาใหม่ตลอด (นี่ก็พึ่งเห็นว่ามีสมัครมาใหม่เมื่อวันที่3ตุลานี่เอง) ซึ่งผมไม่รู้นะว่าเค้าเป็นอะไรกับเจ้าของเว็บรึเปล่า ถ้าใช่ผมขอโทษ แต่ถ้าไม่ใช่ รบกวนใครก็ได้ช่วยกันรีพอร์ตที เวลาจะเข้ามาโหลดเกม กระทู้พวกนี้ดันตกตลอด
    เอิร์ธน้อยผู้น่ารัก อร๊ายยยย