ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

{O}Ve[R][L]oR{D}
    http://infgames.blogspot.com
    กล่าวขอบคุณ
    2,271
    ได้รับคำขอบคุณ: 14,681

รายละเอียดวงใน Ragnarok Online: Love At First Sight จาก Tencent

หลายๆ คนที่เป็นเกมเมอร์ที่คอยติดตามข่าวสารเกมมือถือกันอยู่ ก็คงทราบดีว่าตอนนี้ตัวเกมอย่าง Ragnarok Online กำลังมีการเปิดตัวในเวอร์ชั่นมือถืออย่าง Ragnarok M: Eternal Love

โดยผู้ให้บริการ Gravity ซึ่งได้รับความสนใจจากเกมเมอร์ทั่วโลกตอนนี้กำลังเปิดให้ลงทะเบียนล่วงหน้าอยู่ แต่ทางก็ไม่ได้เรียบง่ายขนาดนั้นเมื่อ Tencent เจ้าพ่อยักษ์ใหญ่แห่งเมืองจีนได้เปิดทดสอบ Ragnarok Online: Love At First Sight อีกหนึ่งเกม RO บนมือถือ

จากการที่ Tencent เปิดตัวเกมมือถืออีกหนึ่งตัวที่เป็นการนำตัวซีรี่ส์เกมระดับตำนานอย่าง RO ที่เขาว่ามีความใกล้เคียงกับ Ragnarok เวอร์ชั่น PC มากที่สุดทั้งในเรื่องของ อาชีพ ระบบการเล่น รวมถึงไอเทมต่างๆ ที่มาเหมือนต้นฉบับเกือบหมด ดังนั้นตัวเกมนี้ ก็จัดว่าน่าสนใจไม่ใช้น้อยสำหรับแฟนเกม RO อย่างที่บอกไปว่าตอนนี้เปิดให้ทดสอบอยู่ในเซิร์ฟเวอร์จีน แต่สำหรับคนที่่ลงทะเบียนไว้เท่านั้นนะ สามารถเข้าไปดูรายละเอียดเพิ่มเติมที่ >คลิก<

CREDIT : gamemonday

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 8 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    475
    ได้รับคำขอบคุณ: 210
    ทำออกมาดีก้ดีละนะ
    ทำออกมาเหมือน Mu กับ yulgang เป็นเกิม Pay to WIN และบ้าเควส
    ทำเควสก้แค่กดๆๆๆๆแล้วดูมันตี ก้ไม่น่ามีคนเล่นเหมือนเดิม

พูดมาชะเยอะ ขอให้ใกล้เคียง PC อย่างที่ว่าจิงๆเหอะ ผมคงมีเกมมาเพิ่มให้เล่นอีกเกมแล้วละ
    แค่มีอยู่ยังเล่นแทบไม่ไหวแล้ว 555

กล่าวขอบคุณ
    15
    ได้รับคำขอบคุณ: 207
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kingtamza อ่านกระทู้
    ทำออกมาดีก้ดีละนะ
    ทำออกมาเหมือน Mu กับ yulgang เป็นเกิม Pay to WIN และบ้าเควส
    ทำเควสก้แค่กดๆๆๆๆแล้วดูมันตี ก้ไม่น่ามีคนเล่นเหมือนเดิม

พูดมาชะเยอะ ขอให้ใกล้เคียง PC อย่างที่ว่าจิงๆเหอะ ผมคงมีเกมมาเพิ่มให้เล่นอีกเกมแล้วละ
    แค่มีอยู่ยังเล่นแทบไม่ไหวแล้ว 555
    ก็คงจะเป็นแบบนั้นแหละครับ เกมรูปแบบเดียวกับ hunter world เลย
    เซิฟไทยอย่าไปหวังอะไรเยอะ เหนื่อยใจ

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 48
    ท่านอย่าหวังจะได้แบบ pc เลย เพราะมันก็บ้าเควสเหมือนเดิม

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    15
    ได้รับคำขอบคุณ: 68
    เท่าที่ลองเทสจากเซิฟจีน โหลดจาก QooApp ไฟล์เกมส์ 2Gb โหดสลัด แต่ภาพสายมากนะ มุมกล้งยังมีบั๊คอยู่บ้าง และไม่มีระบบ Auto Quest ครับ ไม่รู้ว่าเอาเข้ามาจะทำระบบนี้เพิ่มไหม
    ปล. แผนที่กว้างครับ เดินทำเควสกดจากแผนที่แล้วรอให้เดินไปจุดหมายได้ แต่ต้องรับเควสเอง ตีเอง ไม่รู้ว่ามีบอทหรือเปล่านะ ถ้าเข้าไทยก็คงโหลดมาเล่นก่อน ชอบหรือไม่ชอบคงต้องลองเองครับ

กล่าวขอบคุณ
    410
    ได้รับคำขอบคุณ: 319
    ไม่มีออโต้เควส แต่ก็ตั้งให้ออโต้ตีม่อนเควสอยู่ดี เปิดในไทยอาจจะเล่นนานขึ้นเบื่อภาษาจีนขี้เกียจแปล

•:•:• Anime Addict •:•:•
    กล่าวขอบคุณ
    6,661
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,813
    ในคลิปมี guild war ด้วย

ขนาด RO ในคอมแต่ก่อน guild war บางทียังต้องปิด effect

อันนี้มา guild war ในมือถือจะลื่นปรื้ดๆได้มั๊ยเนี่ย

แต่ดูจากชุดสวม + สกิล เหมือน RO มากเลย

แล้วถ้าเอาเข้าไทยนี่ขอเลย ประเภท auto quest / บ้า quest / pay to win นี่เพลาๆหน่อย ทำเกมเสียมาหลายเกมละ

ตอนนี้ลงทะเบียนล่วงหน้า eternal love ล่วงหน้าไปละ รอเปิดสิ้นเดือน ต.ค. ตอนนี้ก็ monster hunter stories ไปพลางๆก่อน

กล่าวขอบคุณ
    233
    ได้รับคำขอบคุณ: 194
    ผมนี้รออยุ่เรย ว่าจะเล่น

กล่าวขอบคุณ
    11
    ได้รับคำขอบคุณ: 39
    มีบอทให้วันละ 300 นาทีครับ สามารถแสตคสูงสุดได้ประมาณ 700 นาที
    I7 2600 OC 4.1 GHZ/GALAX GTX 960 2 GB/GALAX SSD 120 GB GAMER L / PSU SUPER FLOWER SILVER GREEN 600 W

กล่าวขอบคุณ
    162
    ได้รับคำขอบคุณ: 308
    ลงทะเทียนของ XD ปลายเดือนนี้ไปแล้วเช่นกัน แต่อันนี้ภาพสวยกว่า น่าเล่นกว่า แต่อะไรสนุกกว่าก็เล่นอันนั้นหล่ะครับ เวลามีน้อยไม่เหมือนเมื่อก่อนแล้ว คุณ CanDiiZ มีกิลไม๊ครับขอไปอยู่ด้วยสิปลายเดือนนี้

กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 531
    อ่าวคนละเกมกันเรอะ

ประชาอุทิศ ทุ่งครุ
    กล่าวขอบคุณ
    1,931
    ได้รับคำขอบคุณ: 374
    Blog Entries
    1