ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

{O}Ve[R][L]oR{D}
    http://infgames.blogspot.com
    กล่าวขอบคุณ
    2,271
    ได้รับคำขอบคุณ: 14,681

Just Cause 4 โชว์ตัวอย่างเนื้อเรื่องกับการยึดคืนแผ่นดินประเทศ Solis

เดินทางมาถึงภาคที่ 4 กับ Just Cause 4 การเดินทางปราบเผด็จการทั่วทั้งโลกของพี่หนวดเข้ม Rico Rodriguez ครับ ถึงแม้ว่าโลกภายในเกมส่วนมากจะเป็นโลกจำลอง แต่มันก็ได้รับแรงบันดาลใจมาจากสถานที่จริงในหลายครั้ง เช่นภาค 2 ที่ดูเหมือนภูมิภาคประเทศไทยเสียเหลือเกิน

และในภาค 4 นี้ ทีมพัฒนาเขาก็บอกว่าได้แรงบันดาลใจมาจากภูมิภาคอเมริกาใต้ โดยใช้ชื่อจำลองในเกมว่าประเทศ Solis

เรื่องราวเกี่ยวกับ Solis ประเทศซึ่งเกิดความขัดแย้งกันทางการเมืองที่รุนแรงซ้ำยังมีสภาพอากาศที่แปรปรวนอันตรายอยู่ตลอดเวลา Rico Rodriguez เดินทางมายัง Solis เพื่อค้นหาความจริงบางอย่างเกี่ยวกับอดีตของเขา เขาต้องพัวพันกับเรื่องราวบ้าบอคอแตกมากมายและสงครามความขัดแย้งกันระหว่างกลุ่มกบฎและองค์กรลับ The Black Hand ที่เป็นองค์กรทหารที่มีเทคโนโลยีชีวภาพระดับสูง นำโดย Gabriel Morales นอกจากนั้นเรื่องราวบางอย่างยังเกี่ยวพันถึงพ่อของ Rico อีกด้วย งานนี้ดูเนื้อเรื่องแล้วน่าสนใจกว่าสามภาคที่ผ่านมามาก ทั้งแอ็คชั่นทั้งเนื้อเรื่องจะเลี้ยงความเข้มข้นจนโดนใจเหล่าเกมเมอร์ได้หรือไม่ 4 ธันวาคมนี้รู้กันครับ ตัวเกมลงให้ทุกเครื่องทั้ง PS4 , XBOX One และ PC Steam

CREDIT : playulti

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 5 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    57
    ได้รับคำขอบคุณ: 97
    น่าสนุกนะครับ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    เรามาปราบประยุทธกันในเกม Just Cause 4

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 129
    เกมดีคับ แต่แพงเกิน ภาค 3 เปิดตัวแค่ 1,049 ไม่ใช่หรอคับ

Tags for this Thread