ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    12
    ได้รับคำขอบคุณ: 331

WARRIORS OROCHI 4-HOODLUM [1-Part] [Google Drive]

A dream collaboration starring heroes from DYNASTY WARRIORS and SAMURAI WARRIORS!
    Heroes from across the Warring States period of Japan and the Three Kingdoms era of China successfully defeat the evil Orochi and end his reign.

Title: WARRIORS OROCHI 4
    Genre: Action
    Release Date: 16 Oct, 2018

Download

Password :: UploadByReN4ME@JKG

คลิกขวาที่ตัว Setup แล้วเลือก Run as administrator

ไฟล์ที่ผมอัพผมได้ใส่ Recovery Record ไว้ที่ 10% นะครับ

สำหรับเกมอื่นๆที่ผมอัพตามได้ที่ลายเซ็นเลยครับ
    joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ReN4ME : 9th October 2020 เมื่อ 12:00

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ตอนกด Install Game มันขึ้น
    Waiting for user input ...
    Installation is in Progress! Please wait ...
    Unpacking error.
    อะครับ

กล่าวขอบคุณ
    12
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ perthris อ่านกระทู้
    ตอนกด Install Game มันขึ้น
    Waiting for user input ...
    Installation is in Progress! Please wait ...
    Unpacking error.
    อะครับ
    ตอนนี้ได้ยังครับ ผมลองเมื่อสักครู่นี้เป็นเหมือนกันครับ แต่แก้ได้แล้วครับ
    วิธีแก้ คลิกขวาที่ตัว Setup แล้วเลือก Run as administrator ครับ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ReN4ME อ่านกระทู้
    ตอนนี้ได้ยังครับ ผมลองเมื่อสักครู่นี้เป็นเหมือนกันครับ แต่แก้ได้แล้วครับ
    วิธีแก้ คลิกขวาที่ตัว Setup แล้วเลือก Run as administrator ครับ
    เมื่อกี้ลองแล้วครับ ยังขึ้นเหมือนเดิมอยู่
    ช่วยตรวจให้หน่อยครับว่าไฟล์ที่ผมแยกออกมามีครบไหม https://bit.ly/2ClKMAj
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย perthris : 17th October 2018 เมื่อ 00:32

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    ไฟล์เกินโควต้าอ่ะครับ T^T

กล่าวขอบคุณ
    12
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ flook123 อ่านกระทู้
    ไฟล์เกินโควต้าอ่ะครับ T^T
    ลองใช้วิธีนี้นะครับ

กล่าวขอบคุณ
    146
    ได้รับคำขอบคุณ: 17
    ติด Unpacking error เหมือนกันครับ

ได้แล้วคีรับ ต้องติดตั้งจากไดร์ที่เมาท์ไฟล์ ISO เท่านั้น ก้อปลงเครื่องจะติดตั้งไม่ได้

ติดตั้งไม่สำเร็จครับ ค้างอยู่ที่เดิมหลายชั่วโมง
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย rung999 : 18th October 2018 เมื่อ 12:46

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    3
    ผมพยายามโหลดของท่าน มา สองวันแล้ว ทุกวัน มันขึ้นไฟล์เกินโควต้า ส่วนวิธีทำสำเนาต่างๆก็ไม่ได้เหมือนกันน เศร้าใจจจ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    70
    ได้รับคำขอบคุณ: 20
    โหลดได้ เล่นได้ปกติครับ
    JKG

กล่าวขอบคุณ
    12
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ synmaster อ่านกระทู้
    ผมพยายามโหลดของท่าน มา สองวันแล้ว ทุกวัน มันขึ้นไฟล์เกินโควต้า ส่วนวิธีทำสำเนาต่างๆก็ไม่ได้เหมือนกันน เศร้าใจจจ
    ต้องขอโทษสำหรับความไม่สะดวกด้วยนะครับ ผมมีพื้นที่ใน google drive เยอะส่วนของเว็บอื่นไม่ได้ทำไว้ครับ ก็เลยอัพได้แค่ของ google drive ครับ

ยังไงผมจะลองหาช่องทางอื่นไว้เพิ่มเติมนะครับ

กล่าวขอบคุณ
    0
    ผมนี้โหลดอยู่ดีๆพอไฟล์เกินโคต้าที่ผมต้องรอโหลดต่ออีกวันเรย
    แต่ก็ขอบคุณครับที่อัพให้

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ rung999 อ่านกระทู้
    ติด Unpacking error เหมือนกันครับ

ได้แล้วคีรับ ต้องติดตั้งจากไดร์ที่เมาท์ไฟล์ ISO เท่านั้น ก้อปลงเครื่องจะติดตั้งไม่ได้

ติดตั้งไม่สำเร็จครับ ค้างอยู่ที่เดิมหลายชั่วโมง
    ลองทำวิธีตามแล้ว แต่ก็ยังติด Unpacking error อยู่เหมือนเดิม ไฟล์ทุกอย่างก็ครบ ไม่รู้จะแก้ยังไง

กล่าวขอบคุณ
    12
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ zonessza อ่านกระทู้
    ลองทำวิธีตามแล้ว แต่ก็ยังติด Unpacking error อยู่เหมือนเดิม ไฟล์ทุกอย่างก็ครบ ไม่รู้จะแก้ยังไง
    รบกวนลองวิธีนี้นะครับ คลิกขวาที่ตัว Setup แล้วเลือก Run as administrator

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ zonessza อ่านกระทู้
    ทำได้ละ ต้องลงโดยใช่โปรแกรม Deamon Tools เท่านั้น ลองโปรแกรมอื่นละ ไม่ผ่านเลย เล่นได้สบายๆ ละ

กล่าวขอบคุณ
    3
    กลับมา บอกว่าโหลดได้แล้วนะครับ ขอบพระคุณมากครับ

วิธีลง ง่ายๆ นะครับ

winrar ให้กด runsetupเกม ใน winrar เลยไม่ต้องแตกไฟล์รอบสอง แล้วลงไว้ในโฟล์เดอร์ที่แตกไฟล์ไว้ครับ

ผมใช้วิธีนี้ได้ครับ ไม่ต้องใช้โปรแกรมอื่น

ขอบคุณเจ้าของทู้ที่อัพโหลดเกมส์ให้เล่นครับ เป็นกำลังใจให้ครับ

17. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Tags for this Thread