ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

{O}Ve[R][L]oR{D}
    http://infgames.blogspot.com
    กล่าวขอบคุณ
    2,271
    ได้รับคำขอบคุณ: 14,681

อีกครั้งกับเทศกาลจับโปเกมอนตัวพิเศษในเทศกาล Halloween ของ POKEMON GO

Pokemon GO เพื่อเป็นการต้อนรับเทศกาลฮาโลวีน 2018 ที่กำลังจะมาถึงในวันที่ 31 ตุลาคม นี้

ทาง Niantic Labs ทีมพัฒนาจึงได้จัดกิจกรรมพิเศษให้กับเหล่าเทรนเนอร์ ด้วยการปล่อยโปเกม่อนประเภท Ghost และ Dark จากภูมิภาค Sinnoh ออกมาให้จับกัน โดยจะเริ่มตั้งแต่วันพุธที่ 24 ตุลาคม เวลา 3.00 น. ไปจนถึงวันศุกร์ที่ 2 พฤศจิกายน เวลา 3.00 น. ตามเวลาของประเทศไทย

ในช่วงเวลากิจกรรม Pokemon GO เทรนเนอร์สามารถทำภารกิจช่วยเหลืองานวิจัยของศาสตราจารย์วิลโลว์ เพื่อรับของรางวัลเป็นไอเทมต่างๆและจะมีโอกาสได้จับ Spiritomb นอกจากนี้ เทรนเนอร์จะได้พบกับโปเกม่อนในตำนาน กิราติน่า (Giratina) ที่จะมาเป็น Raid Boss ตัวใหม่ระดับ 5 ดาวให้เทรนเนอร์ได้ออกไล่ล่ากัน เทรนเนอร์ทั้งหลายได้เวลาออกไปจับโปเก ม่อนกันเถอะ !

CREDIT : sanook

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    233
    ได้รับคำขอบคุณ: 194
    อยากเล่นนะแต่ ปัญหาคือ ไม่ค่อยได้ไปไหน นิ นะ สิ

CMU
    กล่าวขอบคุณ
    1,766
    ได้รับคำขอบคุณ: 149
    เกมนี้คนยังเล่นอยู่เยอะมั้ยครับเนี่ย 555

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    ที่ทำงานก็ไม่มี pokestop ที่บ้านก็ไม่มี ต้องไปนั่งเล่นหน้าวัด บรื๋อๆ เลยยอมเลิกเล่นไปละ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    15
    ได้รับคำขอบคุณ: 68
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ SchooL อ่านกระทู้
    เกมนี้คนยังเล่นอยู่เยอะมั้ยครับเนี่ย 555
    คนเล่นเยอะนะครับ ส่วนใหญ่รวมตัวเรดบอสแถวๆห้าง กับตึกออฟฟิศกันเยอะมาก เวลามีกิจกรรมทีรวมตัวกันจับโปเกม่อนไชนี่ แทบไม่มีที่เดินเลยครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    154
    ได้รับคำขอบคุณ: 368
    คนยังเล่นเยอะอยู่ครับ ส่วนใหญ่จะเป็นวัยรุ่น วัยทำงานกัน
    มีบางสิ่งที่ไม่อาจถ่ายทอดออกมาโดยใช้แค่ตัวหนังสืออย่างเดียว...

Tags for this Thread