ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 84

แบทเทิบฟิลด์ 3 ออนไลน์ เซิพไทย โหลดเร็วแรง ทะลุมิติ เปิดให้บริการแล้ว กลางวันมีคนเล่นตลอดยาวๆครับ

joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย luckybullet : 29th October 2018 เมื่อ 23:31

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    ไม่ได้เล่นนานเลย ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ chayurd อ่านกระทู้
    ไม่ได้เล่นนานเลย ขอบคุณครับ

ขอบคุณเช่นกันครับ ที่เข้ามาร่วมสนุก คนเยอะครับ มีเล่นกันตลอด

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย luckybullet : 30th October 2018 เมื่อ 00:53

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ผมเข้าเล่นไม่ได้ครับ ผมเอาเมาส์ดับเบิ้ลคลิกที่รูปภาพมันก็ปรากฏไอคอน BF3 ที่ TASKbar เหมือนรูปภาพด้านบนเสร็จแล้วก็หายไปไม่มีอะไรเกิดขึ้นครับ ของผมเป็น Window 10 ผมลองโหลด patch วินโดว์ 10 ที่อยู๋ข้างบนแล้วไม่รู้มันใช้ยังไงครับผมลองแตกไฟล์ patch แล้วก๊อปไปลงที่ตัวเกมส์มันก็ก็อปลงไม่หมดครับ มันขึ้น retry skip cancel ผมเลยไม่รู้ทำไงรบกวนผู้รู้ช่วยบอกหน่อยน่ะครับ

กล่าวขอบคุณ
    0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ PTGalway อ่านกระทู้
    ผมเข้าเล่นไม่ได้ครับ ผมเอาเมาส์ดับเบิ้ลคลิกที่รูปภาพมันก็ปรากฏไอคอน BF3 ที่ TASKbar เหมือนรูปภาพด้านบนเสร็จแล้วก็หายไปไม่มีอะไรเกิดขึ้นครับ ของผมเป็น Window 10 ผมลองโหลด patch วินโดว์ 10 ที่อยู๋ข้างบนแล้วไม่รู้มันใช้ยังไงครับผมลองแตกไฟล์ patch แล้วก๊อปไปลงที่ตัวเกมส์มันก็ก็อปลงไม่หมดครับ มันขึ้น retry skip cancel ผมเลยไม่รู้ทำไงรบกวนผู้รู้ช่วยบอกหน่อยน่ะครับ
    team view ไปทำให้ครับผม

กล่าวขอบคุณ
    0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ luckybullet อ่านกระทู้
    team view ไปทำให้ครับผม
    ถ้าเล่นได้ช่วยบอกผมหน่อยน่ะ ตอนนี้ไฟล์เกมส์ BF 3 ที่ผมโหลดจากท่านมาผมยังไม่ลบทิ้งเลยรอ ถ้าเล่นได้เมื่อไร่ผมจะลองลงอีกที ขอบคุณครับท่าน

กล่าวขอบคุณ
    6,892
    ได้รับคำขอบคุณ: 117
    กลับมาเปิดแล้วเดียวตามไปเล่นนะครับตอนนี่กำลังโหลดอยู่เลย

กล่าวขอบคุณ
    0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ PTGalway อ่านกระทู้
    ถ้าเล่นได้ช่วยบอกผมหน่อยน่ะ ตอนนี้ไฟล์เกมส์ BF 3 ที่ผมโหลดจากท่านมาผมยังไม่ลบทิ้งเลยรอ ถ้าเล่นได้เมื่อไร่ผมจะลองลงอีกที ขอบคุณครับท่าน
    ติดตั้ง rediecter ยังครับ ระบบกันโปรด้วย pbsvc และลอง สมัครไอดี ใหม่

กล่าวขอบคุณ
    0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ luckybullet อ่านกระทู้
    ติดตั้ง rediecter ยังครับ ระบบกันโปรด้วย pbsvc และลอง สมัครไอดี ใหม่
    เดียวผมจะลองอีกทีท่าน ผมเกรงใจท่านจังเลยถามบ่อย ขอบคุณครับท่าน

กล่าวขอบคุณ
    0
    เดียวผมจะลองอีกทีท่าน ผมเกรงใจท่านจังเลยถามบ่อย ขอบคุณครับท่าน
    ติดปัญหาอะไร สามารถ สอบถาม เข้ามาได้ ครับ

ขอรวยบ้างเถอะ
    กล่าวขอบคุณ
    1,991
    ได้รับคำขอบคุณ: 417
    จะมีเก็บเงินค่าเซิฟไหมเนี่ย เสียวเหมือนคราวก่อน
    A8-6600K/GSKILL:8GBDDR3:1333/HD:BLUE500GB/GTX950/LOW720PALLGAMES

กล่าวขอบคุณ
    0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ banzsmart อ่านกระทู้
    จะมีเก็บเงินค่าเซิฟไหมเนี่ย เสียวเหมือนคราวก่อน
    ท่านก็มาออกค่าเซิพ ให้ผมสิครับ จะได้เปิดให้เล่นกันยาวๆ

ให้เล่นฟรีๆ แล้วมาใช้โปรกัน
    มันก็สมัคร ไอดีเพื่อทดสอบโปรกันฟรีๆ มันไปสร้างปัญหา ให้คนเล่น อื่นๆครับ

หากเสียเงิน โดนแบนมา ก็ ต้องเสียเงิน สมัครใหม่ เป็นการแก้ปัญหา พวกเล่นฟร แล้ว สร้างปัญหา ครับ

มีเกมส์ให้เลือกเล่นเยอะแยะครับ อย่าไปซีเรียส จะมาสงมาเสียว อะไร พวก อยากเล่นฟรี ไม่ลงทุน ไม่ได้ช่วยแก้ปัญหาอะไร จะเอาอย่างเดียว คิดแบบนี้ไม่เซิพเกมส์ดีๆ ให้เล่นกันหรอกครับ

เค้าก็ต้องแก้ปัญหา พวกเล่นฟรี แล้ว มาสร้างปัญหา

งั้นคุณ ช่วยบอกวิธีแก้ปัญหา และ ลงมือทำให้ผม ด้วยนะครับ จะได้ให้เค้าเล่นฟรี ส่วนคนเล่นดีๆ ที่ผมรู้จักเล่นประจำ ผมไม่ได้ ไปเก็บ เงินอะไร เค้า

คนที่เค้าเล่นเกมส์ดีๆ เค้าก็เล่น ตามปกติ ครับ ไม่ได้มีค่าใช้จ่ายอะไร ส่วนพวกสร้างปัญหา ให้มันเสีย เงินเข้าเล่น กัน

อย่าปากดี โดยที่ ไม่ทำอะไร เก็บปากไว้กินข้าวเถอะครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย luckybullet : 31st October 2018 เมื่อ 22:38

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ 8
    ดันครับ เล่นได้

กล่าวขอบคุณ
    0
    คนเล่นกันเยอะครับตอนนี้ มาเล่นกันครับ

กล่าวขอบคุณ
    0
    คนเล่นกันเยอะครับ ตอนนี้