ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
ค้นหาข้อมูลใน jokergameth.com
หน้าแรก สั่งซื้อสินค้า
กระดานพูดคุย เกี่ยวกับเรา

ozonegame.com

Dragon Nest

Yulgang

เวปไซท์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนเวปไซท์สปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ สนับสนุนเว็บไซต์ กางเกงเล Joker Game Official Fanpage บล็อคสาวไฮโซ เล่นเกมแล้วได้เงิน ลงโฆษณา
ให้เช่า Colocation
บริจาค Bitcoin
กางเกงเล
Jokergame Facebook
บล็อคสาวไฮโซ
จ้างให้เล่นเกม

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    2,683
    ได้รับคำขอบคุณ: 755

โหลด Windows 10 Pro 64bit [Full] ตัวเต็ม ISO ไฟล์เดียว 2018 ลงง่าย!

โหลด Windows 10 Pro 64bit [Full] ตัวเต็ม ISO ไฟล์เดียว 2018 ลงง่าย! | 4.46 GB

ไฟล์นี้เป็นไฟล์ Windows 10 รุ่นล่าสุด ใหม่ที่สุดในปัจจุบัน ไฟล์ทำมาจาก Original ISO แผ่นแท้ มีการนำอัพเดททั้งหมดใส่เข้าไปในไฟล์นี้ รวมทั้งใส่ Activate เข้าไป ทำให้ไม่จำเป็นต้องใช้คีย์ สามารถใช้งานเหมือนกับการใช้คีย์ได้ทุกประการ ท่านใดที่กำลังมองหา Windows 10 ตัวล่าสุดอยู่ สามารถโหลดไปใช้กันได้เลย

ในแผ่นมี 2 เวอร์ชั่น

* Windows 10 Pro – STD (ติดตั้งตัว Original ต้องใช้คีย์ )
    * Windows 10 Pro – KMS (ไม่ต้องใช้คีย์ ไม่ต้องแคร็ก)
    * Windows 10 Pro – OEM (ไม่ต้องใช้คีย์ ไม่ต้องแคร็ก) – แนะนำ

การติดตั้ง และข้อมูล

* Create bootable USB (highly recommended) with Rufus,
    * (attached) or burn to DVD (-DL) at slow speed.

* Regards,
    * Generation2 @ TPB & 1337X

มีแค่ตัว 64bit นะคับ เนื่องจาก PC หรือ laptop ปัจจุบันส่วนมากจะใช้เทคโนโลยีที่ใหม่กันหมดแล้ว และส่วนใหญ่จะใช้แรมกันที่ 4 กิก ดังนั้นการใช้ 64bit จึงจะเหมาะสมกว่า อีกทั้งไม่ค่อยมีคนโหลดแบบ 32bit จึงขออัพเพียงแค่ 64bitนะคับ

Download File : HERE
    รหัสผ่าน : mawto
    เครดิต : mawto

"หาโปรแกรมไม่เจอ Ctrl + f หาได้เลยครับ" | ***** ไฟล์ทุกไฟล์โหลดได้หมดทุกไฟล์ครับ *****

PC - GAMES | Manga | SOFTWARE |

2. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    36
    ได้รับคำขอบคุณ: 6

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    รวม Update October ? ครับ

กล่าวขอบคุณ
    2,683
    ได้รับคำขอบคุณ: 755
    ไม่รวมครับผม ยังไงท่านโหลดไปติดตั้งแล้วอัพเดททีหลังได้ครับผม