ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
ค้นหาข้อมูลใน jokergameth.com
หน้าแรก สั่งซื้อสินค้า
กระดานพูดคุย เกี่ยวกับเรา

ozonegame.com

Dragon Nest

Yulgang

เวปไซท์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนเวปไซท์สปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ สนับสนุนเว็บไซต์ กางเกงเล Joker Game Official Fanpage บล็อคสาวไฮโซ เล่นเกมแล้วได้เงิน ลงโฆษณา
ให้เช่า Colocation
บริจาค Bitcoin
กางเกงเล
Jokergame Facebook
บล็อคสาวไฮโซ
จ้างให้เล่นเกม

{O}Ve[R][L]oR{D}
    http://infgames.blogspot.com
    กล่าวขอบคุณ
    2,301
    ได้รับคำขอบคุณ: 14,369

แจกฟรีเกม Destiny 2 จากบริษัทผู้สร้าง Bungie และ Activision รีบหน่อยนะ !!

Bungie และ Activision ใจดีประกาศแจกฟรีเกม Destiny 2 เวอร์ชั่น PC เป็นที่เรียบร้อย ซึ่งสามารถเข้าไปรับในแพลตฟอร์มของ Blizzard อย่าง Battle.net ได้ตลอด 2 สัปดาห์ในเดือนพฤศจิกายนนี้ครับ

เข้าไปรับเกมได้ใน https://us.account.blizzard.com/gifts/

Destiny 2 เปิดให้รับและดาวโหลดได้ฟรีๆ ตั้งแต่วันที่ 2 ถึง 18 พฤศจิกายนนี้ โดยมีเงื่อนไขอยู่เล็กน้อยสำหรับบัญชี Battle.net ที่สร้างขึ้นใหม่หลังจากวันที่ 2 พฤศจิกายนนี้ นั่นคือจำเป็นต้องมีการยืนยันตัวตนผ่าน SMS เพื่อรับเกม

สำหรับคนที่เป็นเจ้าของเกมอยู่แล้วไม่ต้องน้อยใจไป เพราะ Bungie ได้เตรียมของขวัญพิเศษไว้ให้แล้วอย่าง Emblem พิเศษเนื่องโอกาสครบรอบวันวางจำหน่ายครับ

เกมเป็นแนวแอ็คชั่น RPG ว่าด้วยเรื่องราวของมนุษยชาติที่กำลังล่มสลายเพราะการบุรุกของกองกำลังที่นำโดยกอล (Gaul) ผู้บังคับบัญชาของ Red Legion ผู้เล่นจะได้เข้าไปผจญภัยในโลกของระบบสุริยะของเราที่ลึกลับและยังไม่เคยมีใครสำรวจเพื่อตามหาอาวุธและความสามารถในการต่อสู้ใหม่ๆ เพื่อนำมาต่อสู้กับ Red Legion และเรียกเหล่าวีรบุรุษของมนุษยชาติที่กระจัดกระจายตามที่ต่างๆ ให้มารวมตัวและยืนหยัดด้วยกันอีกครั้งเพื่อต่อสู้เพื่อกอบกู้บ้านเมือง

CREDIT : 4gamerth

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 8 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    197
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,628
    ไปรับมาเรียบร้อย

กล่าวขอบคุณ
    568
    ได้รับคำขอบคุณ: 54
    รับมาแล้ว เรียบร้อย

กล่าวขอบคุณ
    46
    ได้รับคำขอบคุณ: 101
    คุณพระเกมส์ 80GB

หาเหาใส่หัวเป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    526
    ได้รับคำขอบคุณ: 104
    ขอบคุณครับ
    เอามาใส่ใน account เรียบร้อยแล้ว
    Mobile...........Nokia8210>Nokia7250>Xda O2mini>NokiaN95 8G>Nokia Lumia900>Samsung S5

กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 125
    ของฟรีไม่พลาดอยู่แล้วคับ เพิ่งสมัคร battle.net ด้วยคับ

กล่าวขอบคุณ
    434
    ได้รับคำขอบคุณ: 748
    แจกฟรีซะงั้นอะซื้อมาก็หลายบาทอยู่ สงสัยจะทำยอดคนสมัคร B.Net เพิ่มแหงเลย
    1,048,576,000 = 1Gb / 524,288,000 = 500Mb / 471,859,200 = 450Mb / 209,715,200 = 200Mb

Tags for this Thread