ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
ค้นหาข้อมูลใน jokergameth.com
หน้าแรก สั่งซื้อสินค้า
กระดานพูดคุย เกี่ยวกับเรา

ozonegame.com

Dragon Nest

Yulgang

เวปไซท์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนเวปไซท์สปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ สนับสนุนเว็บไซต์ กางเกงเล Joker Game Official Fanpage บล็อคสาวไฮโซ เล่นเกมแล้วได้เงิน ลงโฆษณา
ให้เช่า Colocation
บริจาค Bitcoin
กางเกงเล
Jokergame Facebook
บล็อคสาวไฮโซ
จ้างให้เล่นเกม

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 131

มาแรง!! [PC] >> Mega Man 11 << [GOOGLE DRIVE] [โหลดแรง]

Mega Man 11

Mega Man is back! The newest entry in this iconic series blends classic, challenging 2D platforming action with a fresh look. The stunning new visual style refreshes the series’ iconic colorfulness, combining hand-drawn environments with detailed, 3D character models.

SCREEN SHOT

SYSTEM REQUIREMENTS
    โค้ด:
    Minimum:
    • Requires a 64-bit processor and operating system
    • Processor: Intel Core i5-3470 3.20GHz or AMD equivalent or better
    • Memory: 4 GB RAM
    • Graphics: GeForce GTX 650
    • DirectX: Version 11
    • Network: Broadband Internet connection
    • Sound Card: DirectSound (DirectX 9.0c or better)
    Additional Notes: ?DirectX9.0c is also required ?Hardware specification target?Resolution: 1080P/60FPS?Display Mode: Windows Mode?Anti-aliasing: OFF

Recommended:
    • Requires a 64-bit processor and operating system
    • Processor: Intel Core i5-4460 3.20GHz or AMD equivalent or better
    • Memory: 4 GB RAM
    • Graphics: GeForce GTX 760
    • DirectX: Version 11
    • Network: Broadband Internet connection
    • Sound Card: DirectSound (DirectX 9.0c or better)
    Additional Notes: ?DirectX9.0c is also required ?Hardware specification target?Resolution: 1080P/60FPS?Display Mode: Windows Mode?Anti-aliasing: ON
    INSTALL
    โค้ด:
    1. Extract
    2. Play the game

Full List of Supported Languages:
    English, French, Italian, German, Spanish, Traditional Chinese, Japanese, Simplified Chinese
    ----------------------------------------------------------------------------------------
    โหลดเกม

Google Drive_PART 1

Mega_PART 1

1 Part Direct Download
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย NongfocusC2 : 8th November 2018 เมื่อ 08:07

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    Shytalayclub (STLC)
    กล่าวขอบคุณ
    27
    ได้รับคำขอบคุณ: 342
    ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    8
    ได้รับคำขอบคุณ: 40
    ขอบคุณครับ ตอนนี้ ก็ รอ New Gundam Breaker . assassin's creed odyssey . Monster Hunter: World . yakuza . Shadow of the Tomb Raider

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    เล่นไม่ได้เลยอ่ะครับ ก่อนเอามาปล่อยคุณน่าจะเช็คก่อน ไม่ใช่เอาลิงค์เว็บนอกเอามาให้โหลดดื้อๆ คราวหน้าผมจะโหลดจากเว็บนอกที่คุณเอามาน่าจะดีกว่า เฮ้อ....

กล่าวขอบคุณ
    287
    ได้รับคำขอบคุณ: 142
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ mario007 อ่านกระทู้
    เล่นไม่ได้เลยอ่ะครับ ก่อนเอามาปล่อยคุณน่าจะเช็คก่อน ไม่ใช่เอาลิงค์เว็บนอกเอามาให้โหลดดื้อๆ คราวหน้าผมจะโหลดจากเว็บนอกที่คุณเอามาน่าจะดีกว่า เฮ้อ....
    แจ้งว่า "เล่นไม่ได้" หรือว่า "ลงแล้วเล่นไม่ได้"
    แจ้งเป็นปัญหาในการเข้าเกมดีกว่าไหมครับ อย่าติเตียนกันแบบนี้เลย จะทำให้คนที่เค้าเอาลิ้งมาปล่อยให้โหลดเสียกำลังใจเปล่าๆ
    นี่มัน License หรือว่า ลายเซ็นต์ กันล่ะเนี่ย

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    เล่นได้นะครับ ไม่เห็นมีปัญหาเลย ขอบคุณมากครับ