ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
ค้นหาข้อมูลใน jokergameth.com
หน้าแรก สั่งซื้อสินค้า
กระดานพูดคุย เกี่ยวกับเรา

ozonegame.com

Dragon Nest

Yulgang

เวปไซท์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนเวปไซท์สปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ สนับสนุนเว็บไซต์ กางเกงเล Joker Game Official Fanpage บล็อคสาวไฮโซ เล่นเกมแล้วได้เงิน ลงโฆษณา
ให้เช่า Colocation
บริจาค Bitcoin
กางเกงเล
Jokergame Facebook
บล็อคสาวไฮโซ
จ้างให้เล่นเกม

BLG Games TEAM
    กล่าวขอบคุณ
    1,775
    ได้รับคำขอบคุณ: 52,049

『◈ 1 LINK ISO ◈』➽ OVERKILL'S THE WALKING DEAD [CODEX - 25GB] ➽ [FiLECONDO|MEKAFiLE|GOOGLE DRIVE|OPENLOAD]

เป็นอีก 1 เกมที่บรรดาแฟนๆ The Walking Dead ไม่ควรพลาดครับกับเกมที่มีชื่อว่า Overkill’s The Walking Dead เกมแนว FPS สไตล์ co-op เดินหน้ายิงเอาตัวรอดกับมิตรสหายทั้ง 4 คนจากค่าย A Starbreeze Studio ร่วมมือกับ Skybound Entertainment และ 505 Games นั่นเองครับ โดยตอนนี้ก็มี Trailer เปิดตัวละครหลักตัวแรกจากทั้ง 4 ตัวละครที่ชื่อว่า Aidan ออกมาให้ได้ชมกันแล้ว ซึ่งเรื่องราวก็จะเซทอยู่ในเมือง Washington, D.C. ในโลกหลังหายนะซอมบี้เป็นหลัก และผู้เล่นจะต้องรวมตัวกันเพื่อเอาชีวิตรอดนั่นเองครับ

Genre: Action
    Developer: OVERKILL - a Starbreeze Studio.
    Publisher: Starbreeze Publishing AB
    Release Date: 6 Nov, 2018

FULL - CODEX : 25.3 GB

FiLECONDO 1.LINK (VIP)
    ลิ้งค์สำรองกดผ่าน >> (ouo.io) >> (oke.io)
    (สมัครโหลด VIP โหลดเร็ว แรง เต็มสปีด!!)
    MEKAFiLE 1.LINK (VIP)
    ลิ้งค์สำรองกดผ่าน >> (ouo.io) >> (oke.io)
    *ปรกติลิ้งค์ VIP จะไม่ผ่านคลอบลิ้งค์ ที่ผ่านเพราะป้องกันลิ้งค์ครับ.

MULTIUP + OPENLOAD + GOOGLE DRIVE

วิธีติดตั้ง Full Game
    เม้าส์ไฟล์ : ติดตั้งเกม : ก๊อปไฟล์ Crack ในโฟลเดอร์ CODEX ไปวางที่ไดร์ติดตั้งเกม : เล่น
    **ปิดแอนติ้ไวรัชก่อนลง Crack และปิดแอนติ้ก่อนเข้าเล่นเกม!
    ***ถ้าไม่มีแอนติ้ ปิด Windows Defender แทน

1 Part Direct Download
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย gii1818 : 13th November 2018 เมื่อ 04:26

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 12 คนที่กล่าวขอบคุณ:

๐I LovE AnimE AND GamE๐
    กล่าวขอบคุณ
    225
    ได้รับคำขอบคุณ: 199
    ขอบคุนครับๆๆ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    25
    ได้รับคำขอบคุณ: 60
    เล่นคนเดียว จะมีบอทช่วยหรือลุยเดี่ยวคะ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    53
    ได้รับคำขอบคุณ: 42
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ mycella อ่านกระทู้
    เล่นคนเดียว จะมีบอทช่วยหรือลุยเดี่ยวคะ
    เล่นคนเดียวครับไม่มีบอท

กล่าวขอบคุณ
    220
    ได้รับคำขอบคุณ: 191
    รอๆ

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 136
    เล่นละแหล่มดียิงไปเรื่อย

BLG Games TEAM
    กล่าวขอบคุณ
    1,775
    ได้รับคำขอบคุณ: 52,049
    เพิ่มลิ้งค์ MULTIUP + OPENLOAD + GOOGLE DRIVE

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    เล่นคนเดียวยากมากครับ ด่านแรกเอาแทบเหนื่อย 5555555+ ประตูพังหมด