ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ERRORXPCW อ่านกระทู้
    ลองดูวิธีนี้ ตามนี้เลย

ลองแล้วครับ ยังไม่ได้เ้ลยครับ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    [IMG]file:///D:/a.png[/IMG]

โหลดไม่ได้ครับ part 12

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    156
    ได้รับคำขอบคุณ: 906
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Chinnakritmekwai อ่านกระทู้
    [IMG]file:///D:/a.png[/IMG]

โหลดไม่ได้ครับ part 12
    ลองทำตามคลิปที่ในกระทู้ได้เลย
    SUPPORT DEVELOPERS.BUY IT!

กล่าวขอบคุณ
    156
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kungopop อ่านกระทู้
    ลองแล้วครับ ยังไม่ได้เ้ลยครับ
    ลองโหลดตัว Repack

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ผมทำตามแล้วครับ partอื่นโหลดได้หมด แต่พอกดโหลด part 12 มันขึ้นหน้า คำว่า Access ตามลิ้งข้างล่างเลยครับ

https://drive.google.com/file/d/123P...ew?usp=sharing

ผมลองโหลด repack ก็ไม่ได้ครับ

กล่าวขอบคุณ
    156
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Chinnakritmekwai อ่านกระทู้
    ผมทำตามแล้วครับ partอื่นโหลดได้หมด แต่พอกดโหลด part 12 มันขึ้นหน้า คำว่า Access ตามลิ้งข้างล่างเลยครับ

https://drive.google.com/file/d/123P...ew?usp=sharing

ผมลองโหลด repack ก็ไม่ได้ครับ
    ลองใช้ Firefox ในการเข้าโหลด แล้วใช้ IDM ในการโหลดจะดีกว่า

กล่าวขอบคุณ
    71
    ได้รับคำขอบคุณ: 18
    v. 1.0.6 มันมีปัญหาที่เควส อันนึงที่ชื่อAn Actor's Life for Me เควสมันไม่ขึ้นให้ทำ ทำให้ไปต่อไม่ได้เลย ซึ่งไม่ทราบว่าแก้ไขยังไง
    ผมไปอ่านเว็บนอกมาเห็นเขาว่าต้องรอ v 1.0.7 หรอครับ ถ้าไม่รอแก้ยังไงได้บ้าง โหลดเซฟก่อนหน้านี้ แล้วเล่นต่อ ก็มาติดที่เดิมอยู่ดีครับ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    สอบถามหน่อยครับ ถ้าเกิดว่ามีตัวเต็มแล้วสามารถโหลดตัวไหนได้มั่งครับ ??

กล่าวขอบคุณ
    65
    ได้รับคำขอบคุณ: 288
    Blog Entries
    3
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ TJROCKER อ่านกระทู้
    สอบถามหน่อยครับ ถ้าเกิดว่ามีตัวเต็มแล้วสามารถโหลดตัวไหนได้มั่งครับ ??

ตัวอะไรครับ ไม่เข้าใจ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย G-man : 6th January 2019 เมื่อ 19:18

กล่าวขอบคุณ
    156
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ psk023 อ่านกระทู้
    v. 1.0.6 มันมีปัญหาที่เควส อันนึงที่ชื่อAn Actor's Life for Me เควสมันไม่ขึ้นให้ทำ ทำให้ไปต่อไม่ได้เลย ซึ่งไม่ทราบว่าแก้ไขยังไง
    ผมไปอ่านเว็บนอกมาเห็นเขาว่าต้องรอ v 1.0.7 หรอครับ ถ้าไม่รอแก้ยังไงได้บ้าง โหลดเซฟก่อนหน้านี้ แล้วเล่นต่อ ก็มาติดที่เดิมอยู่ดีครับ
    ก็คงน่าจะรอ update เพราะในทาง Community ของต่างชาติ เขาก็บอกให้รอ 1.0.7

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    เล่นกันแล้วเวลสูงสุดกันเท่าไหร่หรอครับ ผมเล่นได้แค่ 50 เอง เห็นบอกมี DLC ด้วยทำไมถึงไปได้แค่ 50 หรอครับ
    Ake Ka Nos : Battlefield 3 & Battlefield Bad Company 2

กล่าวขอบคุณ
    9
    ได้รับคำขอบคุณ: 37
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Ake Ka Nos อ่านกระทู้
    เล่นกันแล้วเวลสูงสุดกันเท่าไหร่หรอครับ ผมเล่นได้แค่ 50 เอง เห็นบอกมี DLC ด้วยทำไมถึงไปได้แค่ 50 หรอครับ
    ก็คงน่าจะรอ update เพราะในทาง Community ของต่างชาติ เขาก็บอกให้รอ 1.0.7

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    ตัวนี้เล่นเกินเวล 50 ได้ไหมครับ ผมตันที่ 50
    Ake Ka Nos : Battlefield 3 & Battlefield Bad Company 2

กล่าวขอบคุณ
    9
    ได้รับคำขอบคุณ: 37
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Ake Ka Nos อ่านกระทู้
    ตัวนี้เล่นเกินเวล 50 ได้ไหมครับ ผมตันที่ 50
    ขอตอบว่า ไม่ได้ ก็คงน่าจะรอ update เพราะในทาง Community ของต่างชาติ เขาก็บอกให้รอ 1.0.7

Tags for this Thread