ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    156
    ได้รับคำขอบคุณ: 906

[📌1 ʟɪɴᴋ ɪsᴏ] Assassin's Creed: Odyssey - Ultimate Edition + All DLCs - FULLGAME & REPACK

Assassin's Creed - Odyssey

Title: Assassin's Creed - Odyssey
    Genre: Action, Adventure, RPG
    Developer: Ubisoft Quebec, Ubisoft Montreal, Ubisoft Bucharest, Ubisoft Singapore, Ubisoft Montpellier, Ubisoft Kiev, Ubisoft Shanghai
    Publisher: Ubisoft
    Franchise: Assassin's Creed
    Release Date: 5 Oct, 2018

░▒▓█ scяεεηsнσт █▓▒░

▁ ▂ ▄ ▅ ▆ ▇ █ ƓƛMЄ ƖƝƑƠ █ ▇ ▆ ▅ ▄ ▂ ▁

Choose your fate in Assassin's Creed® Odyssey.
    From outcast to living legend, embark on an odyssey to uncover the secrets of your past and change the fate of Ancient Greece.

TRAVEL TO ANCIENT GREECE
    From lush vibrant forests to volcanic islands and bustling cities, start a journey of exploration and encounters in a war torn world shaped by gods and men.

FORGE YOUR LEGEND
    Your decisions will impact how your odyssey unfolds. Play through multiple endings thanks to the new dialogue system and the choices you make. Customize your gear, ship, and special abilities to become a legend.

FIGHT ON A NEW SCALE
    Demonstrate your warrior's abilities in large scale epic battles between Athens and Sparta featuring hundreds of soldiers, or ram and cleave your way through entire fleets in naval battles across the Aegean Sea.

GAZE IN WONDER
    Experience the action in a whole new light with Tobii Eye Tracking. The Extended View feature gives you a broader perspective of the environment, and the Dynamic Light and Sun Effects immerse you in the sandy dunes according to where you set your sights. Tagging, aiming and locking on your targets becomes a lot more natural when you can do it by looking at them. Let your vision lead the way and enhance your gameplay.
    Visit the Tobii website to check the list of compatible devices.
    -----
    Additional notes:
    Eye tracking features available with Tobii Eye Tracking.

▁ ▂ ▄ ▅ ▆ ▇ █ ᏒᎬᏢᎪᏟᏦ fᎬᎪᏆuᏒᎬs █ ▇ ▆ ▅ ▄ ▂ ▁

Google Drive Limit Fix

ᴰᴼᵂᴺᴸᴼᴬᴰ

โปรดอ่าน(Read Me)

Thx IGG-GAME & CS.RIN.RU

ตอนนี้กำลังจัดการไฟล์เกมทั้งหมดที่อยู่ในเว็บ Kbagi ย้ายมาเป็น Google Drive ไม่ค่อยไม่มีเวลาอัพเดท T_T
    และจะทำการแก้ไขลิ้งค์ในโพสเก่าๆด้วย

กลับมาอัพโหลดแล้ว เย้..... ติดเกมกับเรื่องส่วนตัวนิดหน่อย
    1.อยากให้อัพเกมไหน Comment ไว้ได้เลย (ถ้าหาได้น่ะ :P)
    2.จะไม่อัพไฟลฺขึ้นบนเว็บบริการฝากไฟล์ออนไลน์ประเภทที่ต้องเติมซื้อ VIP (เคยมีประสบการณ์กับการนั่งโหลดที่ Part แล้วมาแตกไฟล์อีก รู้สึกเสียเวลาไปเยอะมาก XD )
    3.อยากให้ USER ที่อยากเล่นเกมแต่ละเกมได้โหลดเกมแบบเต็มสปีด และโหลด 1 Link 1Part จบ ไม่ต้องไปโหลดทีล่ะไฟล์
    4.ถ้าโหลดเกมมาแล้วถูกใจ กรุณาสนับสนุนของแท้ด้วยนะ เพื่อให้ผู้พัฒนามีงบไปทำเกมต่อ
    5.จะเน้นอัพไฟล์ประเภท ISO (ถ้าอัพเป็นไฟล์ RAR ZIP 7zip ต้องไปแตกไฟล์อีก ซึ่งมันนานกับเกมที่ไฟล์ขนาดใหญ่)
    joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ERRORXPCW : 15th November 2018 เมื่อ 21:46
    SUPPORT DEVELOPERS.BUY IT!

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 14 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    156
    เตือน
    -แนะนำให้ใครที่ใช้ตัวช่วยโหลดให้ปรับการเชื่อมต่อ ให้เป็น 4 เพื่อลดไฟล์เกินโควต้า
    -เมื่อขึ้นไฟล์เกินโควต้าให้รอประมาณทุกๆ 1-2 ชั่วโมง เพื่อเข้ามาโหลดไฟล์

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    26
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    73
    ได้รับคำขอบคุณ: 58
    เช็คยังครับว่าเล่นได้ชัวป่าว

กล่าวขอบคุณ
    156
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ panuwitzman อ่านกระทู้
    ไม่ได้เทส เพราะคอมสเปคไม่ถึงT_T แต่ Crack มาแล้วแน่นอน พอดีอยู่ในฟอรั่ม Community Undergroud หนึ่ง

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    234
    ได้รับคำขอบคุณ: 15
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ panuwitzman อ่านกระทู้
    น่าจะเล่นได้นะครับ เพราะแคร้กของ CPY เว็บบิตก็มาแล้ว

11. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    18
    ได้รับคำขอบคุณ: 17
    มี 1 part ของ Filecondo มั๊ยครับ เกมมาเร็วจริง
    CPU I5 6600K | VGA GTX1070Ti | RAM G.SKILL 16 GB | MB Z-170I PRO GAMING | PWS SILVERSTONE 450W |

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 13
    เล่นได้ครับ ขอบคุณครับ

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย birdmanajaa : 11th November 2018 เมื่อ 20:32

14. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    8
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ birdmanajaa อ่านกระทู้
    เล่นได้ครับ ขอบคุณครับ

การ์ดจอตัวไหนครับนี่ ใช้ไปแค่ 50-60% แต่ภาพงามมาก

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 13
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ reznor อ่านกระทู้
    การ์ดจอตัวไหนครับนี่ ใช้ไปแค่ 50-60% แต่ภาพงามมาก
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย birdmanajaa : 11th November 2018 เมื่อ 21:40

17. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    73
    ได้รับคำขอบคุณ: 58
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ reznor อ่านกระทู้
    อิจฉากราฟฟิคคงเปิดเกือบสุดเลยป่ะครับผมเปิดได้แค่ Low ปน High Texure เอง
    CPU Intel Core I5 8400 2.80Ghz Turbo 4.00 RAM Team Delta 16GB DDR4 Bus 2400 MB MSI Z370 PC PRO CARD Zotac NVIDIA RTX 2060 Super 8 GB SSD XPG M.2 Spectrix S40G 512GB

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    เล่นได้ 100% ครับแต่อาจจะมีอาการเด้งนิดออกเองนิดหน่อย ไม่ทราบท่านอื่นเป็นหรือเปล่า แต่ไม่มีปัญหาครับ กด Save เอา

20. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    8
    ได้รับคำขอบคุณ: 8
    สงสัยต้องโหลดเก็บไว้ (ดอง ภาค origin ไว้ยังไม่ได้เล่นเลย ตัวใหม่มาละ ตอนนี้เล่น the witcher 3+mod ภาษาไทย ก็ยังไม่มีทีท่าจะจบ)

กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 25
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ abababab อ่านกระทู้
    สงสัยต้องโหลดเก็บไว้ (ดอง ภาค origin ไว้ยังไม่ได้เล่นเลย ตัวใหม่มาละ ตอนนี้เล่น the witcher 3+mod ภาษาไทย ก็ยังไม่มีทีท่าจะจบ)
    อยากเล่นอะคับภาษาไทยกี่เปอเซ้นครับ

กล่าวขอบคุณ
    8
    ได้รับคำขอบคุณ: 8
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ newpinktan121921 อ่านกระทู้
    อยากเล่นอะคับภาษาไทยกี่เปอเซ้นครับ
    ผมยังเล่นไม่จบครับ เเต่เท่าที่ลองดูตอนนี้ เควสหลักเท่าที่เล่นมาภาษาไทยหมด เควสรองก็ไทย 80-90% (เท่าที่เล่นมานะ)

++__++
    กล่าวขอบคุณ
    1,073
    ได้รับคำขอบคุณ: 116
    มี Need for speed Payback ตัวล่าสุด + DLC ทุกตัวมัยท่าน ขอหน่อยนะครับ
    CPU : AMD Ryzen 2700X RAM : Ram 32 Gb 3600Mhz MB : Asus ROG Crosshair VII Hero VGA : GTX 1080Ti

กล่าวขอบคุณ
    82
    ไฟล์เกินโควต้า รอ 1-2 ชม. มาโหลด ก้กดโหลดไม่ได้เลยครับ

กล่าวขอบคุณ
    156
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ jj007852 อ่านกระทู้
    ไฟล์เกินโควต้า รอ 1-2 ชม. มาโหลด ก้กดโหลดไม่ได้เลยครับ
    ลองใช้วิธีแก้ ตามวิดีโอ ในโพสให้ทำทีล่ะ 1-2 Part

กล่าวขอบคุณ
    82
    ของผมกดโหลดแล้วไม่เหมือนในคลิปอ้ะครับ

กล่าวขอบคุณ
    237
    ได้รับคำขอบคุณ: 24
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ abababab อ่านกระทู้
    ผมยังเล่นไม่จบครับ เเต่เท่าที่ลองดูตอนนี้ เควสหลักเท่าที่เล่นมาภาษาไทยหมด เควสรองก็ไทย 80-90% (เท่าที่เล่นมานะ)
    น่าสนแหะ พอจะมีลิ้ง mod ภาษา มั้ยครับ

Performance
    กล่าวขอบคุณ
    117
    ได้รับคำขอบคุณ: 583
    origin pharoh ยังไม่ถึงไหนเลย odessy มาอีกและ

Fuuu' ..

กล่าวขอบคุณ
    156
    ---Update---
    Assassin's Creed : Odyssey v1.0.6 + All DLCs

กล่าวขอบคุณ
    17
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    Google drive โหลดไม่ได้ช่วงนี้
    i5 8400 Asus 1060 4G Ram 16G Gig Aorus Gaming 5 Crosair 540 PSU 850 W Coolermaster 240 l RGB

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 127
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ERRORXPCW อ่านกระทู้
    ---Update---
    Assassin's Creed : Odyssey v1.0.6 + All DLCs
    dlcตัวนี้แยกโหลดหรือรวมเกมส์ตัวหลักไปเลย ผมโหลดตัวเต็มจากที่อื่นมาครับ

Tags for this Thread