ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

BLG Games TEAM
    กล่าวขอบคุณ
    1,676
    ได้รับคำขอบคุณ: 48,882

『◈ 1 LINK ISO ◈』➽ ASSASSIN'S CREED ODYSSEY (ALL DLCS) [CPY - 62GB | REPACK - 33GB] ➽ [FiLECONDO|MEKAFiLE|GOOGLE DRIVE|OPENLOAD]

Assassin’s Creed Odyssey ผู้เล่นจะได้พบกับการผจญภัยอันน่าตื่นเต้นครั้งใหม่ ตัดสินใจเลือกทางเดินเพื่อกำหนดชะตาชีวิตและก้าวข้ามอดีตของตัวเองจากทหารรับจ้างผู้ถูกขับไล่กลายมาเป็นตำนานนักรบสปาร์ตันผู้ยิ่งใหญ่แห่งอาณาจักรกรีกโบราณ

Assassin’s Creed Odyssey นี้จะเป็นภาคที่ไม่ได้เชื่อมต่อจากภาค Origins แต่อย่างใด แต่จะยังคงมีกลิ่นอายการเล่นที่คล้ายคลึงกันเช่น ระบบการเก็บเลเวล เก็บ EXP รวมไปถึงหาอาวุธ ชุดเกราะเพื่ออัปเกรดตัวละครไปเรื่อย ๆ รวมไปถึงสกิลต่าง ๆ ที่มีให้เลือกใช้มากมาย และจุดเด่นที่สำคัญที่สุดของภาคนี้คือตัวละครหลักที่เราสามารถเลือกได้ว่าจะเป็น Alexios และ Kassandra รวมไปถึงระบบการเลือก Choice ที่จะส่งผลไปถึงการดำเนินเนื้อเรื่องภายในเกม และอาจจะส่งผลจนถึงฉากจบเลยทีเดียว !!

Genre: Action, Adventure, RPG
    Developer: Ubisoft Quebec, Ubisoft Montreal, Ubisoft Bucharest, Ubisoft Singapore, Ubisoft Montpellier, Ubisoft Kiev, Ubisoft Shanghai
    Publisher: Ubisoft
    Franchise: Assassin's Creed
    Release Date: 5 Oct, 2018

FULL - CPY : 62.6 GB

The game is updated to the latest version and includes all DLCs (except uPlay rewards)

FiLECONDO 1.LINK (VIP)
    ลิ้งค์สำรองกดผ่าน >> (ouo.io) >> (oke.io)
    (สมัครโหลด VIP โหลดเร็ว แรง เต็มสปีด!!)
    MEKAFiLE 1.LINK (VIP)
    ลิ้งค์สำรองกดผ่าน >> (ouo.io) >> (oke.io)
    *ปรกติลิ้งค์ VIP จะไม่ผ่านคลอบลิ้งค์ ที่ผ่านเพราะป้องกันลิ้งค์ครับ.

# ดาวน์โหลดแบบแบ่งพาทละ 10GB #
    FiLECONDO..: PART.1 - PART.2 - PART.3 - PART.4 - PART.5 - PART.6 - PART.7
    MEKAFiLE.....: PART.1 - PART.2 - PART.3 - PART.4 - PART.5 - PART.6 - PART.7

MULTIUP + OPENLOAD + GOOGLE DRIVE

วิธีติดตั้ง Full Game
    เม้าส์ไฟล์ : ติดตั้งเกม : ก๊อปไฟล์ Crack ในโฟลเดอร์ Crack ไปวางที่ไดร์ติดตั้งเกม : เล่น
    **ปิดแอนติ้ไวรัชก่อนลง Crack และปิดแอนติ้ก่อนเข้าเล่นเกม!
    ***ถ้าไม่มีแอนติ้ ปิด Windows Defender แทน

REPACK - R.G. MECHANICS : 33.0 GB
    *ไม่ตัด ไม่ลดคุณภาพเกม, เกมเวอร์ชั่น 1.0.6 รวม DLCs

ALL DLCs:
    Assassin's Creed: Odyssey - Deluxe Pack
    Assassin's Creed: Odyssey - The Blind King
    Assassin's Creed: Odyssey - The Secrets Of Greece
    Assassin's Creed: Odyssey - Aegean Pirate Pack

FiLECONDO 1.LINK (VIP)
    (สมัครโหลด VIP โหลดเร็ว แรง เต็มสปีด!!)
    MEKAFiLE 1.LINK (VIP)
    *ปรกติลิ้งค์ VIP จะไม่ผ่านคลอบลิ้งค์ ที่ผ่านเพราะป้องกันลิ้งค์ครับ.

# ดาวน์โหลดแบบแบ่งพาทละ 10GB #
    FiLECONDO..: PART.1 - PART.2 - PART.3 - PART.4
    MEKAFiLE.....: PART.1 - PART.2 - PART.3 - PART.4

MULTIUP + MAGAUP + GOOGLE DRIVE

วิธีติดตั้ง Repack Game
    เม้าส์ไฟล์ : ติดตั้งเกม : เล่น
    {แนะนำ: ขณะติดตั้งเกมไม่ควรเปิดหรือเล่นโปรแกรมใดๆ}
    **ปิดแอนติ้ไวรัชก่อนติดตั้งเกม และปิดแอนติ้ก่อนเข้าเล่นเกม!
    ***ถ้าไม่มีแอนติ้ ปิด Windows Defender แทน

joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย gii1818 : 13th December 2018 เมื่อ 06:44

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 25 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    18
    ได้รับคำขอบคุณ: 17
    ขอบคุณครับ
    CPU I5 6600K | VGA GTX1070Ti | RAM G.SKILL 16 GB | MB Z-170I PRO GAMING | PWS SILVERSTONE 450W |

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    146
    พื้นที่โหดมาก

กล่าวขอบคุณ
    233
    ได้รับคำขอบคุณ: 194
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ rung999 อ่านกระทู้
    พื้นที่โหดมาก
    เกมสมัยนี้ใช้เยอะ

กล่าวขอบคุณ
    73
    ได้รับคำขอบคุณ: 58
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ MING_DSX อ่านกระทู้
    ขอบคุณครับ
    อยากทราบว่าที่บอกสเปคข้างล่างอ่ะครับทำยังไงเหรอ

กล่าวขอบคุณ
    18
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ panuwitzman อ่านกระทู้
    อยากทราบว่าที่บอกสเปคข้างล่างอ่ะครับทำยังไงเหรอ
    กดไปที่แท็ป แผงควบคุมของผู้ใช้งาน แล้วก็ แก้ไขลายเซ็นครับ
    CPU I5 6600K | VGA GTX1070Ti | RAM G.SKILL 16 GB | MB Z-170I PRO GAMING | PWS SILVERSTONE 450W |

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    73
    ได้รับคำขอบคุณ: 58
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ MING_DSX อ่านกระทู้
    กดไปที่แท็ป แผงควบคุมของผู้ใช้งาน แล้วก็ แก้ไขลายเซ็นครับ
    ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    8
    ได้รับคำขอบคุณ: 8
    แบบธรรมดา ช่วยใส่เลขกำกับลิงค์ ด้วยได้มั๊ยครับ โหลดเยอะๆแล้วมันจำไม่ได้ว่าโหลดถึงพาร์ทไหนแล้ว

กล่าวขอบคุณ
    18
    มายืนยันว่าเล่นได้แน่นอน 100% ครับผม ขอบคุณอีกครั้ง

กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 7
    เล่นได้ 100%

BLG Games TEAM
    กล่าวขอบคุณ
    1,676
    ได้รับคำขอบคุณ: 48,882
    เพิ่มลิ้งค์ MULTIUP + OPENLOAD + GOOGLE DRIVE

14. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ในที่ๆ "มีฉันและเธอ" หิ้วๆ
    กล่าวขอบคุณ
    338
    ได้รับคำขอบคุณ: 392
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ gii1818 อ่านกระทู้
    เพิ่มลิ้งค์ MULTIUP + OPENLOAD + GOOGLE DRIVE
    ขอบคุณมากครับ สำหรับอีกเกมดี ๆ ครับ
    เดียวกลับมายืนยันลิ้งค์แบบแยก
    ปล. สงสัยต้องแอบโหลดที่ทำงานด้วย

Predator 17x i7 7820HK GeForce GTX 1080 8GB GDDR5X32 32GB DDR4

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    ผมปรับหน้าจอในเกมให้ Full screen ไม่ได้อ่ะครับ แก้ไขยังไง

++__++
    กล่าวขอบคุณ
    1,073
    ได้รับคำขอบคุณ: 116
    คุณ Gill1811 ตัวนี้คือตัวเกมเวอร์ชัน 1.06 รวมทุก DLC ทีมี ณ ตอนนี้ใช่มัยครับ
    CPU : AMD Ryzen 2700X RAM : Ram 32 Gb 3600Mhz MB : Asus ROG Crosshair VII Hero VGA : GTX 1080Ti

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 127
    ตัวที่ปล่อยให้ตอนแรกยังไมารวมตัวอัพล่าสุดมาใช่ไหม๊ เกรงว่าต้องโหลดใหม่ทั้งหมดดิ

กล่าวขอบคุณ
    338
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ sKY_wALKER อ่านกระทู้
    ตัวที่ปล่อยให้ตอนแรกยังไมารวมตัวอัพล่าสุดมาใช่ไหม๊ เกรงว่าต้องโหลดใหม่ทั้งหมดดิ
    ผมคิดว่า น่าจะสามารถอัพแยกได้ (มั้งน่ะ) ตอนนี้ผมโหลดแบบแยก พาสถึงไฟล์ที่ 42 แล้ว ถ้าไม่สามารถแยก update ได้ ผมเหมือนโหลดฟรีเลยนะเนีย เล่นเอาซะผมไม่กล้าโหลดต่อเลย ฮ่า ๆๆ

Predator 17x i7 7820HK GeForce GTX 1080 8GB GDDR5X32 32GB DDR4

กล่าวขอบคุณ
    4
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ F.Syndome อ่านกระทู้
    ผมคิดว่า น่าจะสามารถอัพแยกได้ (มั้งน่ะ) ตอนนี้ผมโหลดแบบแยก พาสถึงไฟล์ที่ 42 แล้ว ถ้าไม่สามารถแยก update ได้ ผมเหมือนโหลดฟรีเลยนะเนีย เล่นเอาซะผมไม่กล้าโหลดต่อเลย ฮ่า ๆๆ
    ผมโหลดของตัวแรกที่ปล่อยเลย พอเข้าเกมหน้าไตเติ้ล ที่มุมล่างขวามือ ก็เป็นเวอร์ชั่น 1.0.6 นะครับ

21. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    4
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ sKY_wALKER อ่านกระทู้
    ผมโหลดของตัวแรกที่ปล่อยเลย พอเข้าเกมหน้าไตเติ้ล ที่มุมล่างขวามือ ก็เป็นเวอร์ชั่น 1.0.6 นะครับ

กล่าวขอบคุณ
    338
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ aonkang อ่านกระทู้
    โอ้ว..ขอบคุณมากครับ ที่มาช่วยยืนยัน ครับ
    อันที่จริง ท่าน gii1818 ก็บอกไว้ แล้วว่า "The game is updated to the latest version and includes all DLCs (except uPlay rewards)" ผมดันดูไม่ดีเอง ฮ่า ๆ ขอโทษด้วยครับ

กล่าวขอบคุณ
    0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ aonkang อ่านกระทู้
    ขอบคุณครับไม่ต้องโหลดใหม่ 55

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    save เกมหายตลอดเลยครับ ทุกครั้งที่เข้าเล่น

กล่าวขอบคุณ
    251
    ได้รับคำขอบคุณ: 361

โหลดสมาชิกเวปfilecondoค่อยๆทีละpartจนครบ7part ตอนบ่ายโมง เสร็จได้เล่นบ่ายสอง ขอบคุณครับ สะดวกมากๆ

Last For One ..!!!
    กล่าวขอบคุณ
    161
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,218
    เหมือนจะบัค ลูกแก้วที่ใช้แลกของ อะคับ ผมหายังไงก็ไม่เจอ ตามแผนที่ใน google แล้ว หรือ รับเควสตาม คลิปที่บอกว่าจะได้ ก็ยังไม่เคยได้ซักลูกเลยคับ

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย bakery_day : 15th November 2018 เมื่อ 05:12

กล่าวขอบคุณ
    1,090
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,518
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ bakery_day อ่านกระทู้
    เหมือนจะบัค ลูกแก้วที่ใช้แลกของ อะคับ ผมหายังไงก็ไม่เจอ ตามแผนที่ใน google แล้ว หรือ รับเควสตาม คลิปที่บอกว่าจะได้ ก็ยังไม่เคยได้ซักลูกเลยคับ

สำหรับผู้เล่นแท้ เท่านั้นครับ ของที่ขายมาจากเซิร์ฟเวอร์ เควสก็มาจากเซิร์ฟเวอร์ครับ

29. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    0
    ถามหน่อยเควสที่ไปรับมาจากรูปปั้นนะคือพวกเควสที่มาจากเซอร์เวอร์ใช่รึเปล่า แต่เล่นเป็นออฟไลน์