ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

{O}Ve[R][L]oR{D}
    http://infgames.blogspot.com
    กล่าวขอบคุณ
    2,271
    ได้รับคำขอบคุณ: 14,681

Stan Lee ตำนานแห่งค่าย Marvel สัญลักษณ์สำคัญของวงการการ์ตูน Comic เสียฃีวิตแล้วในวัย 95 ปี

Stan Lee นักเขียนการ์ตูน, บรรณาธิการ, นักแสดง, โปรดิวเซอร์ และอดีตประธานของ Marvel Comicsเสียชีวิต แล้วเมื่อคืนที่ผ่านมา

Stan Lee ถือเป็นตำนานของวงการการ์ตูนหลังเขาเข้าสู่วงการในปี 1939 และได้สร้างสรรค์ผลงานชื่อดังมากมายหลายชิ้นทั้งด้วยตนเองและการร่วมมือกับนักเขียนคนอื่น โดยผลงานที่ผ่านมาของ Stan Lee ก็มีทั้ง Black Panther, Spider-Man, X-Men, The Mighty Thor, Iron Man, The Fantastic Four, The Incredible Hulk, Daredevil, Ant-Man และอีกหลากหลายตัวละครของ Marvel

แหล่งข่าวระบุว่า Stan Lee ถูกนำตัวไปยังศูนย์พยาบาล Cedars-Sinai ก่อนจะเสียชีวิตในเวลาต่อมา Stan Lee เกิดในปี 1922 ชื่อจริงคือ “Stanley Martin Lieber” โดยเริ่มเขียนการ์ตูนในวงการตั้งแต่อายุเพียงแค่ 19 ปี โดยใช้นามปากกาว่า Stan Lee ก่อนจะเปลี่ยนมาใช้ชื่อนามปากกาในภายหลัง

ถือเป็นความสูญเสียครั้งยิ่งใหญ่ของวงการสื่อบันเทิงและทาง GamingDose ก็ขอไว้อาลัยปู่ Stan Lee มา ณ โอกาสนี้ด้วยครับ ผลงานของปู่จะอยู่ในใจพวกเราและสร้างความสนุกให้เด็ก ๆ และผู้คนบนโลกต่อไปอีกนานแสนนาน

CREDIT : gamingdose

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 16 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    233
    ได้รับคำขอบคุณ: 194
    REST IN PEACE

เสพกราฟฟิกขั้นเทพ
    กล่าวขอบคุณ
    2,381
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,560
    R.I.P. ครับ

ถือว่าคุ้มมากแล้วครับ ตั้ง 95 ปีแน่ะ สมัยนี้หายากคนอายุยืนแบบนี้
    Intel Core i7 4790k / MSI Z97 Gaming 5 / GALAX GTX980 SOC 4GB
    AMD Phenom II X6 1090T / Asrock 890GX Extreme 3 / Power Color HD5970 2GB

.::ชีวิตเป็นของเรา::.
    กล่าวขอบคุณ
    3,398
    ได้รับคำขอบคุณ: 777
    REST IN PEACE
    We are anonymous We are legion

♣ข้าเองเทพของพวกเจ้า ♣
    กล่าวขอบคุณ
    3,345
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,316
    เพราะ ทานอสสสสสสสสสสสสสสสสสส คนเดียวเลย ต้องใจ GEM EYE ย้อนเวลาให้ปู่กลับมา
    ลายเซ็น เข้าใจนะ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    624
    ได้รับคำขอบคุณ: 885
    ไอยะ จะไม่ได้เห็นปู่แกในหนังเรื่องต่อ ๆ ไปจากนี้แล้วสินะ เวลาแกออกมาทีนี่นั่งอมยิ้มตลอดเลย สู่สุคตินะปู่

Tags for this Thread